ഖത്റോൺ കെ ഖിലാഡി ഒമ്പത് തവണ വിജയിച്ചു. ഇത് പണ്ഠി പഥക് അല്ലെങ്കിൽ ഭാരതി സിംഗ് അല്ല. ഉള്ളിൽ തോന്നുന്നത് – ഇന്ത്യ ടി വി ന്യൂസ്

ഖത്റോൺ കെ ഖിലാഡി ഒമ്പത് തവണ വിജയിച്ചു. ഇത് പണ്ഠി പഥക് അല്ലെങ്കിൽ ഭാരതി സിംഗ് അല്ല. ഉള്ളിൽ തോന്നുന്നത് – ഇന്ത്യ ടി വി ന്യൂസ്
ചിത്രത്തിന്റെ ഉറവിടം: INSTAGRAM

ഖത്റോൺ കെ ഖിലാഡി ഒമ്പത് തവണ വിജയിച്ചു. ഇത് പണ്ഠി പഥക് അല്ലെങ്കിൽ ഭാരതി സിംഗ് അല്ല. ഉള്ളിൽ തോന്നുന്നത്

മാർച്ച് 10 ന് നടക്കുന്ന ഗ്രാന്റ് ഫിനാലിയുമായി ഖത്വാർ ഖിലാഡി 9 ഒത്തുചേരുന്നു. ആറ് ഫൈനലിസ്റ്റുകളായ ഭാർതി സിംഗ്, പുനിത് പഥക്, റിതിമാ പണ്ഡിറ്റ്, ആദിത്യ നാരായൺ, എലി ഗോണി, ശമിത ഷെട്ടി എന്നിവരുടെ പേരുകൾ ഇതിനകം പുറത്തുവന്നു. ആറ് മത്സരാർത്ഥികൾ വിജയികളാകുന്നതിനായി പരസ്പരം മത്സരിക്കുന്നു. ഖത്റോൺ കെ ഖിലാഡി 9 ന് വിജയിയായിരുന്ന പുണെത്തി പഥക് മാധ്യമങ്ങളിൽ വമ്പിച്ച വാർത്തകൾ ഉന്നയിച്ചിരുന്നു. എന്നാൽ, സ്പോട്ട്ബോസിന്റെ മറ്റൊരു റിപ്പോർട്ട് പതക് അല്ല, ആദിത്യ നാരായണാണ് സീസണിലേക്കുള്ള കിരീടം നേടിയത്.

ഖത്തറിലാ ഖിലാഡി 9 ന്റെ ഗ്രാൻ ഫൈനൽ മാർച്ച് 9 ന് 9 പി പി എം പിയിൽ കളേഴ്സ് ടിവിയ്ക്ക് പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യും. പ്രദർശകരുടെ മുൻകാല ഹോളിവുഡ് നടനും അക്ഷയ് കുമാറും അതിഥിയായി അതിഥിയായിരിക്കും. തന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു ചിത്രം പങ്കുവെച്ച് അദ്ദേഹം എഴുതി, “ഇത് # കേസറിനായുള്ള ഒരു ഫ്ലമിംഗ് വീക്ക്

ഖത്റോൺ കെ ഖിലാഡിക്ക് വേണ്ടി @ട്ര്രോഫിറ്റ്റ്റി ഈ സ്പേസ് !!

പി.എസ് എന്റെ ഭാര്യയോട് പറയരുത് ”

അടുത്തിടെ കിറ്റ്റോൻ കേ ഖിലാഡി 9 ന്റെ എപ്പിസോഡ് സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെ ആരവം സൃഷ്ടിച്ചു. ഒരു ദൗത്യത്തിൽ, ഭാരതി സിംഗ് തൻറെ അടുത്ത സുഹൃത്തായ റിതിമാ പട്നിറ്റ് വഴി തെറ്റായി ഗണിച്ചിരുന്നു. റിതിമ പണ്ഡിറ്റിന്റെ ആരാധകർ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഭാരതിയെ നിയന്ത്രിച്ചു.

വിവാദത്തെക്കുറിച്ച് സംസാരിച്ച റിതിമ ഒരു പോർട്ടലിനോട് പറഞ്ഞു, “ഇത് ഞാൻ വളരെ തെറ്റിപ്പോയതാണ്. അവളെ ട്രോളി ചെയ്യുന്ന ആരെങ്കിലും എന്റെ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ നിന്നും ആ അഭിപ്രായങ്ങൾ ഇല്ലാതാക്കുന്നു. ഞാൻ പ്രതികരിക്കുന്നില്ല. വാസ്തവത്തിൽ, ഇന്ന് ഭാരതിയെ ഞാൻ കണ്ടുമുട്ടിയിട്ടുണ്ട്, അതിനാൽ ഒരു വീഡിയോ ഉണ്ടാക്കാൻ ശ്രമിക്കും. ഞങ്ങൾ കളി കളിച്ചു, അതിനാൽ ട്രോളി ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമില്ല. ”

എയർ ഇന്ത്യ ചാനലാണ് ഇന്ത്യ ടിവിയ്ക്ക് സൗജന്യമായി നൽകുന്നത് . നിങ്ങൾ അത് കാണുന്നതിന് പണം നൽകേണ്ടതില്ല. നിങ്ങൾക്ക് സൗജന്യമായി ഇത് കണ്ടില്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങളുടെ സേവന ദാതാവുമായി ബന്ധപ്പെടുക.