'ബദ്ല' ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 1: അമിതാഭ് ബച്ചനും തപ്സി പാനുവും അഞ്ച് കോടി രൂപ ശേഖരിക്കുന്നു – Times of India

'ബദ്ല' ബോക്സ് ഓഫീസ് കളക്ഷൻ ദിവസം 1: അമിതാഭ് ബച്ചനും തപ്സി പാനുവും അഞ്ച് കോടി രൂപ ശേഖരിക്കുന്നു – Times of India
സുജോയ് ഘോഷ്

സംവിധായകൻ സസ്പെൻസ് ത്രില്ലർ ‘

ബദ്ല

‘അഭിനയിക്കുന്നു

അമിതാഭ് ബച്ചൻ

ഒപ്പം

തപ്സി പാനു

പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ പ്രധാനകഥാപാത്രങ്ങൾ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഒരു നല്ല ദിവസം കണ്ടു. ക്രൈം ത്രില്ലർ വിമർശകന്മാരും സദസ്സുമാരും ഒരുപോലെ അവരുടെ സീറ്റുകളുടെ അറ്റത്ത് നിലനിർത്തിയിട്ടുണ്ട്. മാർച്ച് 8 ന് റിലീസ് ചെയ്ത ഈ ചിത്രം ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഹോളിവുഡ് റിലേഷൻഷിപ്പ് കാപ്റ്റൻ മാർവൽ വിറ്റു.

ഇതും കാണുക: ബദ്ല സിനിമ

ബോക്സോഫീസിൻറെ ഏറ്റവും പുതിയ റിപ്പോർട്ടിലാണ് ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കുന്നത്. വെള്ളിയാഴ്ച ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങിയത് അഞ്ച് കോടി രൂപയാണ്. സിനിമ വാരാന്തത്തിൽ ശക്തമായ വളർച്ച കാണിക്കണം, വിശേഷിച്ച് ശനിയാഴ്ചയാണ് സിനിമ പ്രധാനമായും ഹൈ എൻഡ് മൾട്ടിപ്ലെക്സുകൾക്ക് വേണ്ടിയുള്ളത്.

ആയിരം സ്ക്രീനുകളുടെ എണ്ണത്തിൽ മാത്രം റിലീസ് ചെയ്ത ചിത്രം ആദ്യ ദിവസം തന്നെ ചെലവിട്ടു. അമിതാഭ് ബച്ചൻ, തപസി പാനു എന്നിവർ ദേശീയ അവാർഡും വിജയിയും പിണഞ്ഞ ചിറകടിയുമൊക്കെ വിജയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഒരു കൊലപാതകം ചെയ്ത ഒരാളെ കൊലപ്പെടുത്തിയ കേസിൽ തനിയ്ക്ക് നൈനാ സേതി (തപ്സി പനൂ) അവതരിപ്പിച്ച കഥാപാത്രമാണ് ചിത്രത്തിന്റെ കഥ. തന്റെ അഭിഭാഷക ബാദൽ ഗുപ്ത (അമിതാഭ് ബച്ചന്റെ വേഷത്തിൽ), തന്റെ കരിയറിലെ ഒരു കേസ് ഒരിക്കലും നഷ്ടപ്പെട്ടിട്ടില്ലാത്ത, യഥാർത്ഥത്തിൽ സംഭവിച്ച കാര്യങ്ങളുടെ രഹസ്യം പരിഹരിക്കുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു, എന്നാൽ സത്യം കണ്ടെത്തുന്നതിന് മൂന്നു മണിക്കൂർ മാത്രമേയുള്ളൂ.

സുജോയ് ഘോഷ് സംവിധാനം ചെയ്ത ഗൗരി ഖാൻ നിർമിച്ച്,

ബദ്ല

‘നക്ഷത്രങ്ങളും

മാനവ് കൌൾ

,

അമൃത സിംഗ്

, ടോണി ലൂക്കോസ് എന്നിവർ പ്രധാന വക്താക്കളായി. 2016 ലെ സ്പെയ്നിന്റെ ത്രില്ലർ ചിത്രമായ ദി ഇൻവിസിബിൾ ഗസ്റ്റ് എന്ന ചിത്രം റീമേക്ക് ചെയ്യുന്നു.