1.44 ലക്ഷം! അനുഷ്ക ശർമയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അഭിനിവേശം, ഫെൻഡി ബാഗ് നിങ്ങൾക്ക് പാരീസ് ടൈംസ് നൗവിലേക്ക് ഒരു ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ കഴിയും

1.44 ലക്ഷം! അനുഷ്ക ശർമയുടെ ഏറ്റവും പുതിയ അഭിനിവേശം, ഫെൻഡി ബാഗ് നിങ്ങൾക്ക് പാരീസ് ടൈംസ് നൗവിലേക്ക് ഒരു ടിക്കറ്റ് വാങ്ങാൻ കഴിയും
അനുഷ്ക ശർമ്മ

അനുഷ്ക ശർമ്മയുടെ ഫെന്ഡി ബാഗ് 1.44 ലക്ഷം രൂപയാണ് ചെലവഴിക്കുന്നത് ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

അനുഷ്ക ശർമ്മ ഒരു ഫാഷൻ ഡിസൈനാണ്. നടി അപ്രതീക്ഷിതമായി ചിക്കൻ വസ്ത്രങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു, ഒപ്പം എല്ലാ വശങ്ങളോടും കൂടിയുള്ള ചില പ്രധാന ലക്ഷ്യങ്ങൾ നമുക്ക് നൽകുന്നു. ഞങ്ങൾ മിസ്സി കോഹ്ലിയുടെ ബുദ്ധിമുട്ട് നിറഞ്ഞ കടന്നുകയറ്റത്തോടെയാണ് ബന്ധം പുലർത്തുന്നത്. എത്ര സമയത്തേക്ക് വീണ്ടും തല തിരിഞ്ഞ് ഞങ്ങൾക്ക് കാഷ്വൽ യാത്രയുടെ അളവ് ആവശ്യമായ അളവിൽ നൽകുന്നു. അടുത്തിടെ, അനുഷ്ക്ക അനായാസമായി കൊണ്ടുനടന്ന ഒരു കറുത്ത ബോഗി ബട്ടണിന്റെ വേഷത്തിൽ തൂങ്ങിക്കിടന്നു.

യാത്രയ്ക്കിടെ സുന്ദരിയായ ആമിർ ഈയിടെ അനധികൃതമായി വിമാനത്താവളത്തിലെത്തി. വളരെ ലളിതമായ വസ്ത്രധാരണങ്ങളിലൂടെ വസ്ത്രം ധരിക്കേണ്ടിവന്നു. നീണ്ട ഒരു കുപ്പായ വസ്ത്രവും തുണിയുരിഞ്ഞ് അനുഷ്ക ഒരു ദിവിയയല്ലാതെ മറ്റൊന്നും നോക്കിയിരുന്നില്ല. അവളുടെ ശൈലി ഗംഭീരവും ആകർഷകവുമായിരുന്നു.

എന്നാൽ ഫാൻഡി ബാഗിനേക്കാൾ വലുതായിരുന്നു ഈ ഷോ മോഷ്ടിച്ചത്. ഞങ്ങൾ ഷോപ്പിംഗ് ബാഗ് ഷോപ്പിംഗ് ഇഷ്ടപ്പെട്ടപ്പോൾ, അതിന്റെ വില ടാഗുകൾ നിങ്ങളുടെ ഡ്രോ ഡ്രോപ്പാക്കും. 144,000 രൂപ വിലമതിക്കുന്ന ഫിൻഡി ഫിലി ഫെനിയ മാരിയ ഷോപ്പിങ് എസ് ബാഗും അനുഷ്കയുടെ അടുത്തകാലത്തുണ്ട്. ഒന്നിൽ നിന്ന് പുറത്തേക്കൊഴുകിയ നടി ബാഗിനൊപ്പമെത്തി, ഓരോ വസ്ത്രവും കൊണ്ട് മനോഹരമായി. ഫോട്ടോകൾ ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക:

കഴിഞ്ഞ വർഷം സിനിമയിൽ അഭിനയിച്ച നാലു അഭിനേതാക്കളുമായി നടി അഭിനയിച്ചു. സീറോ അവസാനമായി പുറത്തിറങ്ങിയ സീറോ, മസ്തിഷ്കഫലങ്ങൾ ബാധിച്ച ശാസ്ത്രജ്ഞന്റെ വേഷം അവതരിപ്പിച്ചു. തന്റെ അടുത്ത പ്രൊജക്റ്റ് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടില്ല.

വിരാട് കോഹ്ലിയുടെ ആദ്യ അമ്പത് ലോകകപ്പ് ടൂർണമെന്റിൽ ഇന്ത്യൻ നായകനായാണ് സച്ചിനൊപ്പം അഭിനയിക്കുന്നത്.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ