ടാറ്റാ ഹാരിയർക്ക് അറ്റ്ലസ് ബ്ലാക്ക് പെയിന്റ് സ്കീം സ്കൈ ലഭിക്കും – കാർ വാലി – കാർവാലെ

ടാറ്റാ ഹാരിയർക്ക് അറ്റ്ലസ് ബ്ലാക്ക് പെയിന്റ് സ്കീം സ്കൈ ലഭിക്കും – കാർ വാലി – കാർവാലെ

ഹാരിയർ നിലവിൽ അഞ്ച് നിറങ്ങളിൽ ലഭ്യമാണ്.

– അറ്റ്ലസ് ബ്ലാക്ക് പെയിന്റ് ടാറ്റയുടെ ഇംപാക്റ്റ് 2.0 ഡിസൈൻ തത്ത്വചിന്തയെ കൂടുതൽ മനോഹരമാക്കുന്നു.

കാത്തിരിപ്പിന് ശേഷം ജനുവരിയിൽ ടാറ്റ മോട്ടോഴ്സ് പുതിയ ഹാരിയർ അവതരിപ്പിച്ചു. നാല് ട്രിമ്മുകൾ, ഒരു പോവർട്രെയിൻ, അഞ്ച് കളർ ഓപ്ഷനുകൾ എന്നിവയിലുടനീളം ഇത് ലഭ്യമാക്കി. പുതിയ അറ്റ്ലസ് ബ്ലാക്ക് പെയിന്റ് സ്കീമിനു പുറമേ, അംഗീകൃത ഡീലർ വില ലിസ്റ്റും സൂം, എക്സ്.ടി., എക്സ്സിയും ട്രാൻസ്മിറ്റുകളും ലഭ്യമാണ്.

ഓർഴ്സ് വൈറ്റ് എക്സൈറ്റർ പെയിന്റിൽ മാത്രമേ എൻട്രി ലെവൽ XE ട്രിം സാധ്യമാകൂ, മുൻനിര കളർ സ്കീമിനായ കാലിസ്റ്റോ കോപ്പർ XT, XZ ട്രിം എന്നിവയിൽ മാത്രം ലഭ്യമാണ്. പുതിയ അറ്റ്ലസ് ബ്ലാക്ക് പെയിന്റ്, ഹാരിയർസ് ഇംപാക്റ്റ് 2.0 ഡിസൈൻ തത്ത്വശാസ്ത്രത്തെ കൂടുതൽ മെച്ചപ്പെടുത്തും, അത് മോഷ്ടിക്കാൻ സാധിക്കും.

ഒരു പുതിയ ഓട്ടോമാറ്റിക് ട്രാൻസ്മിഷൻ ആമുഖം കാത്തിരിക്കുന്നു ഹാരിയർ കാത്തിരിക്കുന്നു. ഹ്യുണ്ടായിയിൽ നിന്നുള്ള ആറ് സ്പീഡ് യൂണിറ്റാണ് കിംവദന്തികൾ പറയുന്നത്. അതേസമയം, 4×4 പതിപ്പ് റിപ്പോർട്ടുചെയ്യുന്നുണ്ടെങ്കിലും ടാറ്റയ്ക്ക് ഇത് മുൻഗണന നൽകുന്നില്ല.

ജനുവരിയിൽ അവതരിപ്പിക്കപ്പെട്ട ഹാരിയർ ഒന്നാം മാസത്തിൽ 422 വാഹനങ്ങൾ കണ്ടെത്തി. എന്നാൽ ഫിബ്രവരിയിൽ 1449 യൂണിറ്റായി. അതിനർഥം, നിസ്സാൻ കിക്ക്സ് , മഹീന്ദ്ര എക്സ്യുവി 500 , ടാറ്റ ഹെക്സാ എന്നിവയിൽ നിന്നും വാങ്ങുന്നവരെ മാസിക വിൽക്കുന്ന നമ്പറുകളിലൂടെ ഹ്യാരിയർ കോമ്പാസ് പ്രദേശം ലംഘിച്ചുവെന്നാണ്.