ഇന്ത്യൻ ഫുട്ബോൾ ലൈവ് | ഇന്ത്യ U-23 ഖത്തർ U-23 ലൈവ് സ്കോർ | കമന്ററി ആന്റ് അപ്ഡേറ്റ്സ് – സ്പോർട്സ്കീഡ

ഇന്ത്യൻ ഫുട്ബോൾ ലൈവ് | ഇന്ത്യ U-23 ഖത്തർ U-23 ലൈവ് സ്കോർ | കമന്ററി ആന്റ് അപ്ഡേറ്റ്സ് – സ്പോർട്സ്കീഡ
ഇന്ത്യ 23-ാം ശൈലി:

20-20 AFC U-23 ചാമ്പ്യൻഷിപ്പ് ക്വാളിഫയർമാർക്ക് ഒരു സൗഹൃദ മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യ U-23 ടീം ഫുട്ബോൾ ടീം ഖത്തർ U-23 ടീമുമായി ബന്ധിപ്പിക്കും.

ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാൻ, ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാൻ എന്നീ ടീമുകൾക്കൊപ്പം ഉസ്ബെക്കിസ്ഥാൻ, തജാക്കിസ്ഥാൻ എന്നീ ടീമുകൾക്കൊപ്പമാണ് ഇന്ത്യ ഉദ്ഘാടന മത്സരം നടക്കുന്നത്. മാർച്ച് 22 മുതൽ ടസ്കെന്റ് ടൂർണമെന്റിൽ ടൂർണമെന്റ് ആരംഭിക്കും. പാകിസ്താനും ഇന്ത്യയെ നേരിടും. എന്നാൽ ഫുട്ബോൾ ഫെഡറേഷൻ ടീമിനെ ടീമിൽ നിന്ന് പുറത്താക്കുകയാണ്.

2022 ലെ ഫിഫ ലോകകപ്പിൽ കളിക്കാനൊരുങ്ങുന്ന ഖത്തർ യു 23 ടീമിൽ ഡെർലിൻ പെരേര ഇന്ത്യ U-23 ടീമിനെ നയിക്കും. മുഹമ്മദ് അൽ ബക്രി, ബസ്സാം അൽ റാബി, തരെക് സൽമാൻ, അബ്ദൽറഹ്മാൻ മുസ്തഫ, ഖാലിദ് മുഹമ്മദ് എന്നിവരാണ് ഖത്തർ കളിക്കാർ. ഖത്തർ ഫുട്ബോൾ ടീമിനോടൊപ്പം 2019 ലെ AFC ഏഷ്യ കപ്പ് ട്രോഫിയും ഉയർത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഇന്ത്യക്കെതിരായി അവർ തുടങ്ങണം.

ഈ സീസണിൽ ഐ ലീഗിൽ എട്ടാം സ്ഥാനം പൂർത്തിയാക്കിയ ഇന്ത്യൻ അമ്പടയാളങ്ങൾ ഇന്ത്യ U-23 ടീമിൽ 11 കളിക്കാരുണ്ട്. നിഷു കുമാർ, അനിരുത് താപ്പ, മുഹമ്മദ് തുടങ്ങിയ പ്രമുഖ കളിക്കാരെ കാണാതാവുന്നു. നവാസ്, സൈറായത്ത് കിമ എന്നിവർ ക്ലബ്ബിൽ അംഗങ്ങളാണ്.

പരിക്കേറ്റതിനെത്തുടർന്ന് ആഷിക് കുരുണാൻ, ജെറി ലാൽറിൻസോള, ഹീത്ത്ഷ ശർമ്മ ടീമിലെ അംഗമായിരുന്നില്ല. 2019 ലെ AFC ഏഷ്യൻ ടീമിൽ വിനീത് റായ്, സാർതക് ഗോലുയി എന്നിവരാണ്.

ഡാനിയൽ ലാൽലിംപ്യൂയ്യ, സഹൽ അബ്ദുൾ സമദ്, കോമൽ തലാൾ, ലാലിയൻസുബൽ ചങ്ത എന്നിവരാണ് മറ്റ് മുൻനിര താരങ്ങൾ.

2019 ലെ AFC ഏഷ്യൻ കപ്പ് ടൂർണമെൻറിൽ തായ്ലൻഡിനെതിരെ നടന്ന മത്സരത്തിൽ ഇന്ത്യയുടെ ഫുട്ബോൾ പ്രതിരോധം തീർക്കുന്ന ബ്രാൻഡാണ്. എന്നാൽ കോച്ച് ഡീറിക് പെരേര 4-4-2 എന്ന സ്കോറിനായിരുന്നു. എഫ്സി ഗോവ ബി ടീ ടീമിലെ കളിക്കാരൻ ലിസൻ കൊളാക്കോ കോച്ച് ടെസ്റ്റിന്റെ കീഴിൽ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ള ഒരേയൊരു കളിക്കാരനാണ്. ഖത്തറിനെതിരേ ഇന്ത്യ U-23 ടീം ലൈനുകൾ എത്രത്തോളം ഉയർന്നുവെന്ന് കാണാൻ രസകരമായിരിക്കും.

എപ്പോൾ, എവിടെ കാണണം എന്നറിയാൻ: ഇന്ത്യൻ U-23 ന്റെ ഖത്തർ U-23 മാച്ചിനുള്ള ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ് ഇന്ത്യൻ ഫുട്ബോൾ ടീമിന്റെ ഔദ്യോഗിക ഫേസ്ബുക്ക് പേജിൽ ലഭ്യമാക്കും. ഗെയിമിന് ഒരു ടിവി സംപ്രേക്ഷണമൊന്നുമില്ല. ദോഹയിലെ ഖത്തറിലെ ആസ്പയർ അക്കാദമി ട്രെയിനിങ് ഗ്രൗണ്ടിൽ നിന്ന് രാവിലെ 9.30 ഓടെയാണ് കിക്ക് ഓഫ് ചെയ്യുന്നത്.