ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ സന്തോഷിക്കുന്നു അവൺജേഴ്സിന്റെ പകുതി: Endgame ഡയറക്ടർ ഇരുവരും ജോ റൂസ്സോ എല്ലാം ഇന്ത്യ സന്ദർശിക്കാൻ സന്നദ്ധത അറിയിച്ചു

ഇന്ത്യൻ ആരാധകർ സന്തോഷിക്കുന്നു അവൺജേഴ്സിന്റെ പകുതി: Endgame ഡയറക്ടർ ഇരുവരും ജോ റൂസ്സോ എല്ലാം ഇന്ത്യ സന്ദർശിക്കാൻ സന്നദ്ധത അറിയിച്ചു
അവഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡഗ്ഗ് സംവിധായകൻ ജോ റൂസ്സോ ഇന്ത്യയെ സന്ദർശിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു

അവഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡഗ്ഗ് സംവിധായകൻ ജോ റൂസ്സോ ഇന്ത്യയെ സന്ദർശിക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു

ഹോളിവുഡ് ചലച്ചിത്രങ്ങൾ ഇന്ത്യയിൽ പതിറ്റാണ്ടുകളായി ഫേസ്ബുക്കിന്റെ ഉൽപന്നമാണ്. ഇന്ത്യാ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ ഈ സിനിമകളുടെ ബിസിനസ്സിന് ഒരു പരിധിയുണ്ടായിരുന്നു. തീർച്ചയായും, ജുറാസിക് പാർക്ക്, ടൈറ്റാനിക്, 2012, ഫാസ്റ്റ് ആൻഡ് ഫ്യൂറിയസ് ഫ്രാഞ്ചൈസി, മിഷൻ ഇംപോസിബിൾ ഫിലിമുകൾ അല്ലെങ്കിൽ സൂപ്പർഹീറോ സിനിമകൾ തുടങ്ങിയവ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു, എന്നാൽ ഈ ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾ ഇൻഡ്യയിലെ പ്രാദേശിക സിനിമകളുടെ ആധിപത്യത്തിന് വെല്ലുവിളി ഉയർത്താറുണ്ടായിരുന്നു. എന്നാൽ ഫ്യൂരിയസ് ഏഴാം സ്ക്രീനിൽ എത്തിയപ്പോൾ 100 കോടിയിലധികം രൂപയുടെ സ്ക്രീൻഷോട്ടായിരുന്നു ആദ്യ ലക്ഷണങ്ങൾ. ഹോളിവുഡ് ചിത്രങ്ങൾക്ക് വേണ്ടിയല്ല ഇത്. രണ്ടു വർഷത്തിനു ശേഷം, ജംഗിൾ ബുക്ക് പുറത്തിറക്കി, ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ ബോക്സ് ഓഫീസിൽ വെച്ച് 180 കോടിയിലധികം രൂപയാണ് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ എത്തിച്ചത്.

കഴിഞ്ഞ വർഷം അത് മാറുകയും ചെയ്തു. അവിനേഴ്സ്: ഇൻഫിനിറ്റി യുദ്ധം 2018 ൽ ഇന്ത്യൻ സിനിമയെക്കാൾ വലിയതോതിൽ തുറന്നതും തുറന്നതും. 31.30 കോടിയുടെ തുറന്നതാണ് ഏറ്റവും വലിയ സിനിമ. ഇന്ത്യാ ബോക്സ് ഓഫീസ് ആശങ്കയിലാണ്. 227.43 കോടി ശേഖരിച്ചു. ഏറ്റവും കൂടുതൽ പണം സ്വന്തമാക്കിയ ഷാരൂഖ് ഖാൻ ചിത്രം ചെന്നൈ എക്സ്പ്രസ് (227.13 കോടി രൂപ).

സിനിമയുടെ പ്രതികരണത്തിന് നന്ദി, ഇന്ത്യൻ റഫറൻസിനു സന്തോഷം. ഇപ്പോൾ അവർ റഷ്യയിലെ ബ്രസീലിലെ ജോസ് റൂസോ എന്ന പകുതി പേരുമായി സംവദിക്കും. അടുത്ത മാസം ഇന്ത്യൻ സിനിമാ സംവിധായകൻ ഇന്ത്യ സന്ദർശിക്കും. ഏപ്രിൽ 1 നും 2 നും ജോസ് റസ്സോ മുംബൈയിൽ ഉണ്ടാകും. അവാജേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം ഇന്ത്യൻ പ്രേക്ഷകർക്കിടയിൽ.

അവൺജേഴ്സ് റിലീസിന് ശേഷം അവൻജേർസ് ചിത്രങ്ങളെ ചുറ്റിപ്പറ്റിയുള്ള സംഭാഷണങ്ങൾ അവസാനിച്ചിട്ടില്ല. ഇൻഫിനിറ്റി വാർയും ഇന്ത്യൻ ആരാധകരും എപ്പോഴും മുന്നിലുണ്ട്. അവരുടെ സ്വന്തം പതിപ്പുകളും സിദ്ധാന്തങ്ങളും സിനിമയുടെ കഥയിലേക്ക് കൊണ്ടുവരിക.

സിനിമകളിലെ ഈ സ്നേഹവും അഭിനന്ദനവും. മാർവെൽ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡൻ ഗോൾഡ് ” സൂപ്പർ ആക്ഷൻ നാടകത്തിന്റെ നിർമ്മാതാക്കളിൽ ഒരാൾ ഇന്ത്യ സന്ദർശിക്കുന്നത്!

ഇന്ത്യ സന്ദർശിക്കുന്നതിനെക്കുറിച്ച് സംസാരിക്കുകയായിരുന്നു ജോ,

എനിക്ക് ആവേശഭരിതമായ പ്രതികരണങ്ങളോടെയാണ് ആവേശം. ആവേശം: ഇന്ത്യയിൽ ഇൻഫിനിറ്റി യുദ്ധം, നിങ്ങൾക്ക് അവൻജേർസ് കാണാൻ കാത്തിരിക്കാൻ കഴിയില്ല: എൻഡ് ഗെയിം. ഈ മൂവികൾ ഏറ്റെടുത്തതിന് നന്ദി. ഇന്ത്യയിലേക്ക് വരുന്നത് വളരെ വേഗത്തിലാണ്. ഇന്ത്യൻ ആരാധകരെ എത്രയും വേഗം കണ്ടുമുട്ടാൻ എനിക്ക് ആകാംക്ഷയുണ്ട്.

അറിയാത്തവർക്ക്, ജോസ് റസ്സോ, റഷ്യയുടെ സഹോദരന്മാരുടെ ഒരു പകുതി – അപ്രതീക്ഷിത മാൽവൽ ബ്ലാക്ക് ബസ്റ്ററിനു പിന്നിലുള്ളവർ ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക: ദി വിന്റർ സോൽജിയർ, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക: സിവിൽ വാർ, അവ്ഗെേർസ്: ഇൻഫിനിറ്റി യുദ്ധം , ഇപ്പോൾ അവൻജേർസ്: എൻഡ് ഗെയിംസ് ഏഷ്യാ പസഫിക് മേഖലയിലെ എൻഡ് ഗെയിം പ്രൊമോഷൻ ടൂറിയുടെ ഭാഗമായി ഇന്ത്യ അവരോധിച്ചു .

അവഞ്ചേഴ്സ്: എൻഡ് ഗെയിം ഏപ്രിലിൽ 26 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ