'ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ്' സീസൺ 8: എല്ലാ എപ്പിസോഡുകളുടെയും റണ്ടാമുകൾ REVEALED! – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

'ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ്' സീസൺ 8: എല്ലാ എപ്പിസോഡുകളുടെയും റണ്ടാമുകൾ REVEALED! – ഡിഎൻഎ ഇന്ത്യ

'Game of Thrones' season 8: Runtimes of all the episodes REVEALED!

, ട്വിറ്റർ

അപ്ഡേറ്റ്: മാർച്ച് 12, 2019, 09:05 AM IST

കഴിഞ്ഞ രണ്ടു വർഷമായി ഗെയിം ഓഫ് ത്രോണുകളുടെ അവസാന സീസണിൽ നമ്മൾ മുഴുവൻ ലോകവും കാത്തിരിക്കുകയാണ്. ലോകമെമ്പാടുമായി ഏറ്റവുമധികം ആളുകൾ കണ്ട ഏറ്റവും മികച്ച ചിത്രങ്ങളിലൊന്നാണ് ഈ ഷോ, ഏഴ് സീസണുകളിലുടനീളം ഹൃദയസ്പർശിയായ നിമിഷങ്ങളുണ്ട്. ഏറെ കാത്തിരുന്ന സീസൺ 8-ന്റെ ട്രെയ്ലർ ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കു മുമ്പ് ഉപേക്ഷിക്കപ്പെട്ടു. ആരാധകരെ ആവേശം കൊള്ളിക്കുന്ന ഏതാനും രസകരമായ വിശദാംശങ്ങൾ തന്നു. സീസൺ 8 ലഭിച്ചത് ഏപ്രിൽ 14, 2019 ൽ നടക്കും എട്ടു എപ്പിസോഡുകൾ ഇല്ലാത്ത ചെയ്യും.

എന്റർടെയ്ൻമെന്റ് വീക്ക്ലി റിപ്പോർട്ട് പ്രകാരം സീസണിന്റെ ആദ്യ രണ്ട് എപ്പിസോഡുകൾ യഥാക്രമം 60 മിനിറ്റ്, 54 മിനിറ്റിലും 58 മിനിറ്റിലും ആയിരിക്കും. ഇപ്പോൾ, വിന്റർ എന്ന പേരിൽ ഒരു ട്വിറ്റർ പേജാണ് എട്ട് എപ്പിസോഡുകളുടെ പ്രവർത്തന സമയം ലഭിക്കുന്നത്. എപ്പിസോഡ് ഒന്നു രണ്ടെണ്ണം ഒഴികെ, എല്ലാ എപ്പിസോഡുകളും ഒരു മണിക്കൂറിലേറെ സമയം പ്രവർത്തിക്കും. ഏറ്റവും ദൈർഘ്യമേറിയ എപ്പിസോഡുകൾ ഏഴ് എട്ട്, എട്ട്, 80 മിനുട്ട് നേരത്തേക്ക് പ്രവർത്തിക്കും.

ചുവടെയുള്ള ട്വീറ്റ് പരിശോധിക്കുക:

# GameofThrones S8- ന്റെ എപ്പിസോഡ് സമയത്തെ HBO വെളിപ്പെടുത്തുന്നു

E1: 54 മിനിട്ട്സ് E2: 58 മിനിട്ട് ഇ 3: 60 മിനുട്ട് E4: 78 മിനുട്ട് E5: 80 മിനുട്ട് E6: 80 മിനിറ്റ്

(വഴി @ഹ്ബൊ | @വിച്നെത് ) pic.twitter.com/kSdJzjqblh

– ഗെയിം ഓഫ് ത്റോൺസ് ഫാക്ട്സ് (@ റോസ്ഫാക്ട്സ്) മാർച്ച് 11, 2019

ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസിന്റെ ഡയറക്ടർമാരിൽ ഒരാളായ ഡേവിഡ് നട്ടർ 208 നവംബറിൽ ഇ ഡബ്ല്യു ഡബ്ല്യൂടു വെളിപ്പെടുത്തി: “സീസൺ 8 എപ്പിസോഡുകൾ അറുപത് മിനിറ്റിനേക്കാൾ വലുതായിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ കരുതുന്നു. .

പ്രദർശനത്തിന്റെ കോ-എക്സിക്യുട്ടീവ് പ്രൊഡ്യൂസർ ബ്രയാൻ കോഗ്മാൻ EW യോടു പറഞ്ഞു, ” മരിച്ചവരുടെയും സൈന്യത്തിൻറെയും സൈന്യവും തമ്മിലുള്ള ഈ അന്തിമമുഖം അഭൂതപൂർവമായതും നിരന്തരവുമായതും യുദ്ധത്തിനകത്തു ജനകീയങ്ങളുടെ ഒരു മിശ്രിതവുമാണ്”.

ഗെയിം ഓഫ് ത്രോൺസ് സീസൺ 8 പോലും കാസ്റ്റ് മാരകമായ യുദ്ധം തമ്മിലുള്ള നിരവധി വളരെ കാത്തിരുന്ന സംഗമത്തിനുള്ള ഒരിക്കലും ടെലിവിഷൻ ലോകത്ത് കണ്ടു സാക്ഷിയാകുന്ന.