ദീപിക പദുകോണുമായി രൺവീർ സിംഗ് തന്റെ ഏറ്റവും മാന്ത്രിക രാശിനോട് പറയുന്നു – 'എന്റെ ഹൃദയത്തിലും മനസ്സിലും തിളക്കമാർന്നത്'

ദീപിക പദുകോണുമായി രൺവീർ സിംഗ് തന്റെ ഏറ്റവും മാന്ത്രിക രാശിനോട് പറയുന്നു – 'എന്റെ ഹൃദയത്തിലും മനസ്സിലും തിളക്കമാർന്നത്'

നടൻ രൺവീർ സിംഗും ഭാര്യ ദീപിക പദുക്കോണും സംസാരിക്കുന്നതിൽ നിന്നും പിന്മാറിയില്ല. ഫിലിം ഫെയർ പത്രസമ്മേളനത്തിൽ സിംബാബാനുമൊത്ത് മികച്ച ഓർമ്മകൾ പങ്കുവെച്ചു.

2015 ലെ ഫിലിംഫെയർ ബാജിറാവു ബാജിറാവു എന്ന ചിത്രത്തിലെ മികച്ച നടനുള്ള ഫിലിം ഫെയർ പുരസ്കാരം നേടിയപ്പോൾ രൺവീർ പറഞ്ഞു, “അത് വളരെ മാന്ത്രിക രാത്രി ആയിരുന്നു. അതേ വർഷം തന്നെ പിക്കുവേണ്ടി എന്റെ ദീപികയിൽ വച്ചാണ് ദീപിക വിജയിച്ചിരുന്നത്. ആ വർഷം തന്നെ അവരോടൊപ്പം വിജയിക്കാനായി ദീപിക വിജയിച്ചിരുന്നു. രേഖ എനിക്കു നൽകി, ആദ്യ നിരയിൽ ആരാണ് ആരാണെന്ന് അറിയാമോ? അമിതാഭ് ബച്ചൻ വളരുവാൻ ആഗ്രഹിച്ചു. എനിക്ക് കൂടുതൽ ചോദിക്കാനായില്ല. ഞാൻ തികച്ചും മറക്കാനാവാത്ത നിമിഷമായിരുന്നു. അത് എന്റെ മനസ്സിൽ സൂക്ഷിക്കുന്നു, എന്റെ ഹൃദയം എന്നെന്നേക്കും എന്നും “എന്നും പറഞ്ഞു.

ബാജിറാവു മസ്താനി, പിക്ക് എന്നീ ചിത്രങ്ങളിൽ അഭിനയിച്ചു.

തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട പ്രകടനത്തെക്കുറിച്ച് അദ്ദേഹം ചോദിച്ചു. തന്റെ ഭാര്യ ദീപികയുടെ പ്രിയപ്പെട്ട കഥാപാത്രത്തെയാണ് ഖിജി മറുപടി നൽകിയത്. “എന്നെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം എന്റെ എല്ലാ പ്രകടനങ്ങളും പ്രത്യേകമാണ്. ചില സിനിമകൾ ഇഷ്ടപ്പെട്ടു, ചിലർ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നില്ല. ചിലർ സ്നേഹിക്കുന്നു, ചിലർ വെറുക്കുന്നു. എന്നാൽ ഒരു അഭിനേതാവിനോട്, നിങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ചത് ചെയ്യുകയും നിങ്ങൾ സത്യസന്ധതയോടെ അത് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. നിങ്ങൾ എന്നോട് ചോദിച്ചാൽ, കിൽ ദിൽ എന്ന ചിത്രത്തിലെ പ്രകടനവും എനിക്കും പ്രത്യേകതയുമാണ്. എനിക്ക് ഒരു പ്രകടനത്തിനും ഇടയിൽ തിരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിഞ്ഞില്ല. ഒരു അഭിനേതാവാകാൻ അവസരം ലഭിക്കുന്നത് സന്തോഷകരമാണ്, “അദ്ദേഹം കൂട്ടിച്ചേർത്തു.

രൺവീർ തന്റെ റാപ്പിംഗ് വൈദഗ്ദ്ധ്യം പ്രകടിപ്പിക്കുന്ന എല്ലാ സംഭവങ്ങളിലും പങ്കെടുക്കുന്നുണ്ട്. തത്സമയം അഭിനയിക്കുന്നതിനേക്കാളുമൊക്കെ നടൻ സംസാരിച്ചു. അദ്ദേഹം ജീവിച്ചിരിക്കുമ്പോൾ ഒരു ടിൻസിലേക്ക് പോകുന്നു. “ഒരു തൽസമയ പ്രകടനം ഊർജമില്ലാതെ ഒന്നും ഓണവിഭാഗം അവിടെ ഇല്ല കാരണം നിങ്ങൾ ആ അല്ലെങ്കിൽ വികാരോഗം പ്രതികരിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്ന പക്ഷം, ആ ഊർജ്ജം ആ സ്ഥലത്താണ്,” അവൻ പറഞ്ഞു.

സോയ അക്തർ ഫിലിമിൽ മുരദ് എന്നൊരു റാപ്പർ അവതരിപ്പിക്കുന്നത് രൺവീർ തന്നെയായിരുന്നു. ബോളിവുഡ് നടൻ അമിതാഭ് ബച്ചന്റെ അംഗീകാരങ്ങൾ ഹോളിവുഡ് നടൻ വിൽ സ്മിത്തും പ്രകടിപ്പിച്ചു. മുതിർന്ന ക്രിക്കറ്റ് താരങ്ങളായ കപിൽ ദേവ്, ബൽവീന്ദർ സിംഗ് സന്ധു എന്നിവരുടെ നേതൃത്വത്തിൽ ’83 ‘എന്ന പേരിൽ പുതിയ ചിത്രത്തിന് പരിശീലനം നൽകുന്നുണ്ട്. 1983 ലെ ഇന്ത്യയുടെ ആദ്യ ലോകകപ്പ് വിജയത്തിനു ചുറ്റുമുള്ള ചിത്രത്തിൽ കപിൽ നായകനാകും.

ഐശ്വര്യ റായ്, അഭിഷേക് ബച്ചൻ എന്നിവരാണ് ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നത്. ഇവിടെ കാണുക

ബോളിവുഡ് ചിത്രമായ ചാപപാക് എന്ന ചിത്രത്തിലാണ് ദീപിക അഭിനയിക്കുന്നത്. ലക്ഷ്മി അഗർവാളിന്റെ ചിത്രത്തിൽ ആസിഫ് അബോധാവസ്ഥയിൽ അഭിനയിക്കും. മേഘ്ന ഗുൽസാർ സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ ദീപിക നവാഗതനാണ്.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 12, 2019 10:00 IST