നല്ല രാത്രിയുടെ ഉറക്കം ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഉൽപന്നങ്ങളുടെ സവിശേഷതകളാണ് – പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു പകൽ സമയം ലാഭിക്കാൻ ശേഷമുള്ള സമയം – ബിസിനസ് ഇൻസൈഡർ ഇന്ത്യ

നല്ല രാത്രിയുടെ ഉറക്കം ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഉൽപന്നങ്ങളുടെ സവിശേഷതകളാണ് – പ്രത്യേകിച്ചും ഒരു പകൽ സമയം ലാഭിക്കാൻ ശേഷമുള്ള സമയം – ബിസിനസ് ഇൻസൈഡർ ഇന്ത്യ

കാസ്പർ മെത്തകൾ

Casper Mattresses
നിങ്ങൾ ഒരു കപ്പി വാങ്ങുമ്പോൾ കസ്പറിൽ നിങ്ങളുടെ ഓർഡറിൽ 10% ലാഭിക്കുക

കാസ്പർ മൂന്നു പരവതാനികളിലും – വേവ്, ക്യാസ്പര്, അത്യാവശ്യം – എല്ലാ മകളുണ്ട് നേടുകയും ഒരു വലിയ രാത്രി ഉറക്കം ലഭിക്കുന്നത് എയ്ഡ്സ് അവരുടെ നേടിയെടുക്കാൻ അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ബെഡ് ഇൻ ഇൻ ബോക്സ് ബ്രാൻഡ് അതിന്റെ ഒപ്പ് ബെഡ്റൂമുകളിൽ നിന്ന് എല്ലാത്തരം കിടപ്പുമുറി സൗകര്യങ്ങളും, തലയിണകൾ, കിടക്ക ഫ്രെയിമുകൾ, ഫുട്വെയർ, ഒപ്പം നിങ്ങൾ ഉറങ്ങുന്നതിനുമുമ്പിൽ കാറ്റ് ചെയ്യാൻ സഹായിക്കുന്നതിന് രൂപകൽപ്പന ചെയ്ത തിളങ്ങുന്ന വിളക്കോപ്പിനുള്ള ശാഖകളാണ്. പകൽ സമയം പാഴാക്കുന്ന സമയം കണക്കിലെടുത്താൽ, കാപ്പെർ ഒരു മെത്തെയുൾപ്പെടെ ഏത് ക്രമത്തിൽ നിന്നും 10% നൽകുന്നു.

കസ്റ്ററിൽ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ലാഭിക്കാൻ, ഏറ്റവും കാലികമായ കൂപ്പണുകളും പ്രൊമോ കോഡുകളും കണ്ടെത്താൻ ബിസിനസ്സ് ഇൻസൈഡർ കൂപ്പണുകൾ സന്ദർശിക്കുക.

ബ്രൂക്ക്ലിൻ ഷീറ്റുകൾ

Brooklinen Sheets
ബ്രൂക്ക്ലിനിനിലെ എല്ലാ സ്മോയിലും റിവേഴ്സ് സ്മോക്ക് സ്ട്രിപ്പ് ഷീറ്റിലും 20% സംരക്ഷിക്കുക

മികച്ച ഷീറ്റുകൾ കണ്ടെത്താൻ സ്ഥലങ്ങൾ ധാരാളം ഉണ്ട്, എന്നാൽ ബ്രൂക്ക്ലിൻ സംശയരഹിതമായി ഫാൻ പ്രിയപ്പെട്ടതാണ്. സൂപ്പർ കോഫിഫിക്ക് മെറ്റീരിയലുകൾ, രസകരമായ പാറ്റേണുകൾ, നിറങ്ങൾ എന്നിവയുടെ സാമഗ്രികളും ബ്രോക്കിലിൻ വിലമതിക്കാനാവശ്യവും ഉണ്ടാക്കുന്നു . ബ്രൂക്ലിനിനിലെ വർണ്ണപ്പണികളിലൊന്നായ സ്മോക്ക്, റിവേഴ്സ് സ്മോക്ക് സ്ട്രി എന്നിവ പെട്ടെന്നുള്ള വിരമിക്കലിന് വിധേയമാണ്. ബ്രൂക്ക്ലിൻ ശേഖരത്തിൽ അവരുടെ സ്ഥാനം ബഹുമാനിക്കുന്നതിനും അവരുടെ സമയം പരമാവധി പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ സഹായിക്കുന്നതിനും, ബ്രൂക്ക്ലിൻ ഈ രണ്ട് വർണ്ണ ഓപ്ഷനുകളിൽ എല്ലാ ബെഡ്ഷീറ്റിൽ നിന്നും 20% ഓഫർ നൽകുന്നു. ബ്രൂക്ക്ലിനിനിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ക്ലാസിക് പെർക്കൽ ഷീറ്റുകളിലും ലേപ്സറ്റിലെ സീറ്റൻ മുറികളിലും നിങ്ങൾക്ക് നല്ല ഇടപാടുകൾ കാണാം. ഈ നിഷ്പക്ഷ നിറങ്ങൾ ഏതെങ്കിലും കിടപ്പറയിൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, അതിനാൽ ഇത് പ്രയോജനപ്പെടുത്താൻ വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നു.

ലീസ മെത്തകൾ

Leesa Mattresses
ലേശത്തിൽ 15% ലൈറ്റിൽ നിന്ന്, നിങ്ങളുടെ ഓർഡറിൽ സൌജന്യ ഷിപ്പിംഗും നേടുക

നിങ്ങൾ ഒരു ചെറിയ അഛ്യ് തോന്നുന്നുണ്ടോ ഉണർത്താൻ കുറവും ഒരു വശം സ്ലീപ്പർ ആണെങ്കിൽ, ലെഎസ ഒപ്പ് നുരയെ കട്ടിൽ നിങ്ങൾ ചില വളരെ ആവശ്യമായ സമ്മർദ്ദം ആശ്വാസവും നൽകാറില്ല കഴിയും. നുരകളുടെയോ അരുവികളിലേയ്ക്കോ തീരുമാനമെടുക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെങ്കിൽ, ലീലയുടെ സീപറ ഹൈബ്രിഡ് മെറ്റ്രസിലേക്ക് പോവുക . ഇത് മികച്ച സൗകര്യങ്ങളും പിന്തുണയും നൽകുന്നു. അവർ ഇരുവരും ഉറക്കത്തിൽ ഉറങ്ങാനും, സമ്മർദ്ദം കുറയ്ക്കാനും, രാത്രികാലങ്ങളിൽ ഉറങ്ങാനും ഉറങ്ങാൻ സഹായിക്കുന്ന മികച്ച മെറ്റീരിയൽ ലിസ്റ്റിന്റെ മുകളിലായിരുന്നു. ഒരു മെറ്റീഷൻ ഒരു വലിയ വാങ്ങൽ ആണ്, ലസയ്ക്ക് അത് അറിയാം – ബ്രാൻഡ് ഒരു നൂറ് രാത്രി, റിസ്ക്-ട്രയൽ ട്രയൽ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾക്കായി നിങ്ങൾക്ക് അവകാശമുണ്ടോ എന്ന് തീരുമാനിക്കുന്നതിന് മുമ്പ് മെത്തറിനൊപ്പം കുറച്ച് സമയം ചെലവഴിക്കാൻ കഴിയും. ഇപ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് 15% ലാഭിക്കാൻ കഴിയും, നിങ്ങൾ ഒരു ലീസ മെറ്റീരിയൽ ക്രമപ്പെടുത്തുമ്പോൾ സൌജന്യ ഷിപ്പിംഗ് ലഭിക്കും.

വെസ്റ്റ് എൽമ് ബെഡിംഗ്

West Elm Bedding
വെസ്റ്റ് എൽമിൽ എല്ലാ ഫാഷനിലും 25% ലാഭിക്കുക

നിരവധി കാര്യങ്ങൾ വലിയ രാത്രിയുടെ വിശ്രമം സംഭാവന ചെയ്യുന്നു, ഒപ്പം നല്ല ഷീറ്റുകൾ തീർച്ചയായും അവയിൽ ഒന്നാണ്. നിങ്ങൾ തണുത്ത tencel, കനംകുറഞ്ഞ പഞ്ഞിനുള്ളിൽ, അല്ലെങ്കിൽ വശ്യസൗന്ദര്യമുള്ള വസ്ത്രം ധരിച്ചോ, വെസ്റ്റ് എൽമ്മോ വേണ്ടി എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടോ എന്ന് നിങ്ങൾ അന്വേഷിക്കുന്നു. ഇപ്പോൾ, നിങ്ങൾക്ക് സേവിംഗുകൾ, ഷീറ്റ് സെറ്റ്, ക്വാളിറ്റ്സ്, ബ്ലാങ്കറ്റുകൾ, ശിശുക്കൾക്കുള്ള ഭവനം എന്നിവ ഉൾപ്പെടെയുള്ള എല്ലാ വീട്ടുപകരണങ്ങൾ ഐച്ഛികങ്ങളിലും 25% ലാഭിക്കാൻ കഴിയും. വൈവിധ്യമാർന്ന പദാർത്ഥങ്ങളിൽ നിന്ന് നിർമ്മിച്ച ഭംഗികൾ മാത്രമല്ല, വെസ്റ്റ് എല്മിലെ എല്ലാ തരത്തിലുമുള്ള ശൈലികളുടെ മുറികൾക്കും അനുയോജ്യമായ നിറങ്ങളും, പാറ്റേണുകളും, ഡിസൈനുകളും ഉണ്ട്. നിങ്ങൾ ലളിതമായ ഒരു ന്യൂട്രൽ ജോടി ഷീറ്റുകൾക്കോ ​​ശുക്രോപരിശോധനാ ടവറ്റ് കവർക്കോ വേണ്ടി തിരയുന്നോ വെസ്റ്റ് എൽം നിങ്ങൾക്ക് എന്തെങ്കിലും ഉണ്ടെന്ന് ഉറപ്പാണ്.

ലീസ ഹൈബ്രിഡ് പില്ലോ

Leesa Hybrid Pillow
Leesa Hybrid Pillow ന് $ 26 സംരക്ഷിക്കുക

ഒരു താഴത്തെ തലയിണയുടെ അല്ലെങ്കിൽ മെമ്മറി നുരലിന്റെ ഉറച്ച പിന്തുണയെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾക്ക് തീരുമാനിക്കാനാകുന്നില്ലെങ്കിൽ , രണ്ട് തരത്തിലുമുള്ള മികച്ച സവിശേഷതകൾ സംയോജിപ്പിക്കുന്ന ഒരു ഓപ്ഷൻ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ലീസ ഹൈബ്രിഡ് പിള്ള എന്നത് റിവേഴ്സബിളും ക്രമീകരിക്കാവുന്നതുമാണ്, അതിനാൽ നിങ്ങളുടെ ഉറക്കം ഓരോ രാത്രിയ്ക്കും ആവശ്യത്തിന് അനുയോജ്യമായ രീതിയിൽ ഇഷ്ടാനുസൃതമാക്കാൻ കഴിയും. നീക്കം ചെയ്യാവുന്ന തലയിലിരിക്കുന്ന തിരുകൽ, താഴേക്കിടയിലുള്ള വിറകുകീറുന്ന പാളി, കൂടുതൽ സുഗന്ധമുള്ള ജെൽ പോലെയുള്ള പാളിക്ക് ഇടയിലാണ്. ഈ തലയിടം ഒരു സാധാരണ സൈറ്റിന് 125 ഡോളറും രാജ്ഞിയ്ക്ക് $ 135 രൂപയും നൽകുന്നു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് രണ്ട് ഓപ്ഷനുകളിലും $ 26 ലാഭിക്കാൻ കഴിയും.

എട്ട് സ്ലീപ് സ്മാർട്ട് ബെഡ്

Eight Sleep Smart Bed
എട്ട് സ്ലീപ് സ്മാർട്ട് കിടക്കിൽ $ 100 ലാഭിക്കുക

സ്മാർട്ട് ഡിവൈസുകൾ എല്ലായിടത്തും രൂപകൽപ്പന ചെയ്യുന്നു. പ്രതിദിന ചുമതലകൾക്കുള്ള ചെറിയ നിരാശയിലേക്ക് ഫലപ്രദമായ പരിഹാരങ്ങൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു – പാചകം ചെയ്യുമ്പോൾ ഹാൻഡ്സ് ഫ്രീ കോളുകൾ ഉണ്ടാക്കുക, നിങ്ങളുടെ ആമസോൺ എക്കോയ്ക്ക് നന്ദി, അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കൗതുക സമയത്ത് നിങ്ങളുടെ കലോറി എരിച്ച് കളയാൻ Fitbit ധരിക്കുന്നു. എട്ട് ഉറക്കം ഉറങ്ങാൻ ഹാക്കർമാർ സ്മാർട്ട് ടെക്നോളജി എടുക്കുന്നു നിങ്ങളുടെ ഉറക്കം ഹാക്ക് ഇതുവരെ നിങ്ങളുടെ മികച്ച വിശ്രമിക്കാൻ . ഇത് നിങ്ങളുടെ സ്ലീപ്പ് കവറിലാണല്ലോ, ഇത് നുരയെ കട്ടിലിന്മേൽ സ്ഥാപിക്കുകയും നിങ്ങളുടെ ഉറക്ക പാറ്റേണുകൾ മികച്ച രീതിയിൽ സഹായിക്കാൻ സെൻസറുകളുമായി എംബഡ് ചെയ്യുകയും ചെയ്യുന്നു. എട്ട് സ്ലീപ് സെൻസറുകൾ നിങ്ങളുടെ ഉറക്കത്തെക്കുറിച്ചും മൊത്തത്തിലുള്ള ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ചും 15 ഉറവിടങ്ങൾ പരിശോധിക്കുന്നു. REM നിദ്രയും ഹൃദയമിടിപ്പും ഉൾപ്പെടെ, ഇത് രാവിലെ ഉണരുവാൻ നിങ്ങളെ സഹായിക്കും. അത് ഒരു ഊഷ്മാവ് നിയന്ത്രണം ഉണ്ട്, നിങ്ങൾ ഒരു കട്ടിലിലോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു വശത്തുമായോ താപനില മാറ്റാൻ അനുവദിക്കുന്നു. ഇത് വിലകൂടിയ വാങ്ങൽ സമയത്ത് – കിടക്കകൾ ആരംഭിക്കുക $ 995 മുഴുവൻ – ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് $ 100 ലാഭിക്കാൻ കഴിയും ഏതെങ്കിലും സ്മാർട്ട് കിടക്കയിൽ സ്മാർട്ട് ബെഡ് ഒരു വലിയ രാത്രി ഉറക്കം ഒരു ഘട്ടത്തിലേക്ക് .

YMM വെയ്റ്റഡ് ബ്ലാങ്കറ്റ്

YnM Weighted Blanket
ആമസോണിലെ 15-lb YnM തൂണുകളുള്ള പതിപ്പിൽ 13% ലാഭിക്കുക

ഈ മികച്ച വിൽക്കുന്ന പുതപ്പ് ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങളുടെ തന്നെ മുൻപിൽ പൊതിയുന്നതുകൊണ്ടായിരിക്കാം, അതിനനുസരിച്ച് അതിൽ ഭാരം ഉണ്ട്. ഇത് വിചിത്രമായി തോന്നിയേക്കാം, സമ്മർദ്ദവും ഉത്കണ്ഠയും കുറയ്ക്കാനും വേദന ഒഴിവാക്കാനും നാഡീവ്യവസ്ഥയെ വിശ്രമിക്കാനും ശരീരഭാരം നൽകുന്ന ആഴത്തിലുള്ള മർദ്ദം പ്രവർത്തിക്കുന്നു. സ്ട്രെസ് ഒഴിവാക്കാനും, പ്രകൃതിദത്ത ശാന്തം സൃഷ്ടിക്കാനും, ആഴത്തിൽ കൂടുതൽ വിശ്രമിക്കുന്ന രാത്രി ഉറങ്ങാൻ സഹായിക്കുന്നതിനും ഈ പുതപ്പ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ആ പുഞ്ചിരിയിൽ നിന്ന് വരുന്ന വലിയ അവകാശവാദങ്ങളെ പോലെ തോന്നിയേക്കാമെങ്കിലും, ഇത് മികച്ചതാകാം – ഞങ്ങളുടെ റിപ്പോർട്ടർമാർക്ക് ഒരു ഉറക്കം കിട്ടിയപ്പോൾ, ഉറക്കത്തിൽ നിന്ന് ഉറങ്ങാൻ സഹായിച്ചു, രാത്രിയിൽ ഉറങ്ങുക, കൂടുതൽ വിശ്രമിക്കാൻ തോന്നി. YnM ൽ നിന്ന് ഒരു 15 പൗണ്ട് വെയ്റ്റഡ് പുതപ്പ് സാധാരണയായി 79.90 ഡോളർ ആണ്, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് $ 10.40 ലാഭിക്കാം, അത് $ 69.50

റെവ്ലി മെലാട്ടോണിൻ

Revly Melatonin
ആമസോണിൽ റെവലിയിൽ നിന്നും മെലറ്റോണിൻ അനുബന്ധത്തിന് 25% ലാഭിക്കുക

ഇരുട്ട് ശരീരം നമ്മുടെ മൃതദേഹങ്ങൾ മെലറ്റോണിനെ ഉത്പാദിപ്പിക്കുവാൻ ഇടയാക്കുന്നു, ഉറങ്ങാൻ ഒരുക്കാനായി ശരീരം നമ്മളെ അറിയിക്കുന്നു. നേരെമറിച്ച്, വെളിച്ചം യഥാർത്ഥത്തിൽ, ആഴത്തിലുള്ള വിശ്രമത്തിൽ നിന്നും നമ്മെ രക്ഷിക്കാൻ കഴിയുന്ന മെലറ്റോണിൻ ഉത്പാദനം കുറയ്ക്കുന്നു. വിഷമഞ്ഞു കിടക്കുന്നവരെ ഉറക്കത്തിൽ ഉറങ്ങാൻ സഹായിക്കുന്നതിനൊപ്പം മെലറ്റോണീൻ സഹായിക്കും. നല്ലൊരു രാത്രി ഉറക്കം ലഭിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഈ ചെറിയ വിറ്റാമിനുകൾ ഒരു ചെറിയ അളവിൽ മെലറ്റോണിൻ തരും. കൂടാതെ, അവർ വെജിഗൻ, ഗ്ലൂട്ടൻ-ഫ്രീ, നോൺ-ജിമോ എന്നിവരാണ്, കൂടാതെ ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് അവരെ 25% ഓഫ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.