ബ്രഹ്മശ്രീ ബി.ടി.എസ്സിന്റെ വീഡിയോയിലൂടെ അയൻ മുഖർജി ലോഗോയുടെ ലോഗോയുടെ 'മാന്ത്രിക സംഗീത യാത്ര'യിലേക്ക് കടന്നുചെല്ലുന്നു.

ബ്രഹ്മശ്രീ ബി.ടി.എസ്സിന്റെ വീഡിയോയിലൂടെ അയൻ മുഖർജി ലോഗോയുടെ ലോഗോയുടെ 'മാന്ത്രിക സംഗീത യാത്ര'യിലേക്ക് കടന്നുചെല്ലുന്നു.
അയ്യൻ മുഖർജി, ആലിയ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ ബ്രഹ്മസ്ട്രയുടെ ലോഗോയിൽ

ബ്രഹ്മസ്ട്രയുടെ ലോഗോയിൽ അയൻ മുഖർജി, ആലിയ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ എന്നിവർ പങ്കെടുത്തു ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

അയ്യൻ മുഖർജിയുടെ സോഷ്യൽ മീഡിയ അരങ്ങേറ്റം രാജ്യമെമ്പാടുമുള്ള സിനിമാനിമാർക്ക് ഒരു സമ്പ്രദായമാണ്. അടുത്തിടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാമിന്റെ ലോകത്തിലെ നഗ്നചിത്രങ്ങൾ നിർമിക്കുന്ന ഈ സംവിധായകൻ ആരാധകർക്കും പ്രത്യേകിച്ച് ബ്രഹ്മശ്രീയുടെ ആവേശത്തിനായും സന്തോഷം പകർന്നിട്ടുണ്ട്.

കഥാപാത്രങ്ങളെക്കുറിച്ച് വിശദവിവരങ്ങളും പങ്കുവെക്കലുകളും പങ്കുവയ്ക്കുന്നതിന് ശേഷമാണ് സിനിമയുടെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കിയത്. ബ്രഹ്മാസ്ട്രയുടെ യാത്രയിൽ നിന്ന് ചില അത്ഭുതകരമായ ക്ലിക്കുകൾ പങ്കുവെച്ച ശേഷം, അയൺ ആരാധകർക്ക് സംഗീതപ്രേമത്തിലേക്ക് ഒരു ലഘു നിരീക്ഷണം നൽകി.

ബോളിവുഡിലെ സംഗീത വിസ്മയമായ പ്രിതവുമായി സഹകരിക്കാനുള്ള തന്റെ അനുഭവങ്ങൾ അദ്ദേഹം പങ്കുവെച്ചു. കൂടാതെ ബ്രഹ്മസ്ത്ര ലോഗോയുടെ സംഗീത സംവിധാനം നിർവ്വഹിച്ചതിന്റെ അദൃശ്യമായ വീഡിയോയും അദ്ദേഹം പങ്കുവെച്ചു.

വീഡിയോ, “മ്യൂസിക് … ഫിലിം നിർമ്മാണത്തിലെ എല്ലാ സേനകളുടെയും പ്രത്യേകത! Pritam aka DADA യിൽ സഹകരിക്കാനുള്ള തികച്ചും മാജിക്കൽ അസാധാരണമായ യാത്രയെ കുറിക്കുവാൻ വാക്കുകളില്ല. അതിനാൽ ഈ വിഷയത്തിൽ പല പോസ്റ്റുകളും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു … ഇപ്പോൾ, ഇവിടെ ലോഗോ മ്യൂസിക് പ്രോസസിന്റെ സ്നിപ്പറ്റ് ആണ് … # brahmastra #musicdiaries #pritamlove @ അച്യുതാനന്ദന് @karanjohar @ amababhachchan @liaabhatt. ”

കുംഭ് 2019 ൽ റിലീസ് ചെയ്ത ആലിയാൻ ചിത്രവും അലിയ ഭട്ട്, രൺബീർ കപൂർ എന്നിവരും ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. ലോഗോ ലോഗോ വിക്ഷേപണം എന്നത് മറ്റൊന്നല്ല, ഫിലിം ട്രെയിലറിനു വേണ്ടി ആരാധകരെ ആകർഷിച്ച ഒരു കാഴ്ച്ചയാണ്. രൺബീർ ശിവന്റെ വേഷത്തിലാണ് എത്തുന്നത്. ചിത്രത്തിൽ ഇഷ എല്യയാണ്. അലിയയും രൺബിയും കൂടാതെ അമിതാഭ് ബച്ചൻ, നാഗാർജുന, മൗനി റോയ് എന്നിവരും പ്രധാന വേഷങ്ങളിൽ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ