മീര രജപുത്ത്, ഷാഹിദ് കപൂർ എന്നിവരുടെ റൊമാന്റിക് അത്താഴ തീയതിയിൽ കൂടുതൽ സ്റ്റൈലിഷ് നോക്കി – ഫോട്ടോ ടൈംസ് ഇപ്പോൾ കാണുക

മീര രജപുത്ത്, ഷാഹിദ് കപൂർ എന്നിവരുടെ റൊമാന്റിക് അത്താഴ തീയതിയിൽ കൂടുതൽ സ്റ്റൈലിഷ് നോക്കി – ഫോട്ടോ ടൈംസ് ഇപ്പോൾ കാണുക
മീര രജപുത്രും ഷാഹിദ് കപൂറും

മീര രജപുത്രും ഷാഹിദ് കപൂറും ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

ഷോളൊ മേത്തയിലും ആകാശ് അംബാനിയുടെ മംഗൾ പാടിലും ഫാഷൻ ഒളിസങ്കേതങ്ങളെ ആകർഷിച്ചപ്പോൾ, ബോളിവുഡിലെ പ്രിയപ്പെട്ട ദമ്പതികളായ മിരാ രജപുത്തും ഷാഹിദ് കപൂറും ചേർന്ന് മുംബൈയിലെ തെരുവുകളിലൂടെ കടന്നുപോയി. ഒരു ദമ്പതികൾക്കായി കഴിഞ്ഞ ദിവസം രാത്രി ഒരു അത്താഴത്തിനുവേണ്ടിയാണ് ഈ ദമ്പതികൾ മുന്നോട്ട് പോയത്.

അവിടെ യാതൊരു നിഷേധിക്കുന്ന പറ്റി മീര ഓരോ ലെ അസാമാന്യമായ തോന്നുന്നു അവൾ വേണ്ടി ഒഴിവാക്കുന്നു നോക്കി – ഒരു പരമ്പരാഗത സാരി കാഴ്ചയ്ക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഒരു ഇന്തോ-പടിഞ്ഞാറൻ വേഷം അല്ലെങ്കിൽ ഏറ്റവും കാഷ്വൽ ടീ ആൻഡ് ആകാശനീല ആകാം. ഈ സമയം, മീര ഒരു ശുഭ്രവസ്ത്രം അച്ചടിച്ച വസ്ത്രധാരണ തിരഞ്ഞെടുത്ത് ഷാഹിദ് അവന്റെ കഥാകാരി കാഷ്വൽ അവതാരകനായിരുന്നു സ്പോർട്സ് ഓരോ ബിറ്റ് ഡ്രോപ്പർ നോക്കി സമയത്ത് ഒരു സ്റ്റൈലിംഗ് ജോടി ബീജ് ഹെലല്ലുമായി അതു കൂടിക്കാഴ്ച. മീര ക്ലച്ച് കൊണ്ട് നന്നായി നോക്കി, തെരുവിൽ തെളിയുന്ന തെരുവിലേക്ക് മാറി.

നിങ്ങളുടെ അത്താഴ തീയതി മുതൽ മീരയും ഷാഹീദും ഫോട്ടോകളും ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക:

ഒരു നല്ല വർക്ക് ഷെഡും ധാരാളം പ്രൊഫഷണൽ ജോലിയിൽ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടും, ഷാഹിദ് തന്റെ ലില്ലിലോ മീറായും അവരുടെ രണ്ടു മക്കളായ മിഷയും സൈനുവും സമയം എടുക്കും. ഉത്സവ ദിവസങ്ങളിൽ കുടുംബത്തോടൊപ്പം പ്രത്യേക അവസരങ്ങളിൽ – ഷാഹീദ് ഒരു കുടുംബക്കാരനെന്നു തോന്നുന്നു! ദമ്പതികൾ പലപ്പോഴും ബ്രഞ്ച്, ലഞ്ച്, ഡിന്നർ തീയതികളിൽ ഫോട്ടോയെടുക്കുന്നു.

ബാലി ഗുൽ മേടറ ചാലിലയിൽ അവസാനമായി അഭിനയിച്ച ഷാഹിദ്, കബീർ സിങ്ങിൽ വലിയ സ്ക്രീനിൽ എത്തി, തെലുങ്ക് ചിത്രമായ അർജ്ജുൻ റെഡ്ഡിയുടെ റീമേക്കാണ്. സന്ദീപ് വാങ്ക സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ കിയാര അദ്വാനി അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. ജൂൺ 21 ന് വലിയ സ്ക്രീനുകളിൽ തിളങ്ങും.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ