സെയ്റ ബനൊയുടെ നൃത്ത പരിപാടിയിൽ നൃത്തവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് സെയ്ഷെഹായ സെയ്ഗൽ-ആര്യയുടെ പ്രകടനം വൈറലാണ് – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സെയ്റ ബനൊയുടെ നൃത്ത പരിപാടിയിൽ നൃത്തവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് സെയ്ഷെഹായ സെയ്ഗൽ-ആര്യയുടെ പ്രകടനം വൈറലാണ് – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

സായിശയ്യ സെയ്ഗലും ആര്യയും ഹൈദരാബാദിൽ വിവാഹിതരായിരുന്നു. തുടർന്ന് സദിയ, കാർത്തി, നെടുമ്പാശ്ശേരി തുടങ്ങിയ ദക്ഷിണേന്ത്യൻ നടിമാർ പങ്കെടുത്തു.

ആഘോഷപരിപാടിയിൽ പങ്കെടുക്കുന്ന സിനിമാ താരങ്ങളെക്കൂടാതെ, വധുവിന്റെ മുത്തശ്ശി സാറ ബാനോയും വലിയ സമയം കണ്ടെത്തിയിരുന്നു. കല്യാണവീട്ടിലെ നൃത്തത്തിന്റെ ഫോട്ടോകൾ വൈറൽ പോയി എന്നതുപോലെ, സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഒരു ഗാനം ആലപിക്കുന്നതിനായി പുതിയ നടിമാരുടെ ഒരു വീഡിയോ വിലമതിക്കുന്നു. ദിലീപ് കുമാറിൻറെയും സൈറയുടെയും മകൻ ഷഹീൻ എന്നയാളുടെ മകളുടെയും മകനാണ് സോയാശായി.

വിവാഹത്തിന് വേണ്ടി സെയ്ഷൈഷയുടെ വിവാഹവും ആഭരണങ്ങളും ഒരു പരമ്പരാഗത ചുവപ്പും പൊൻ ലിങ്കയും ധരിച്ചിരുന്നപ്പോൾ ആര്യയുടെ കറുത്ത പൊൻ ഷെർവാണിയിൽ നിറഞ്ഞു. സൈറയ്ക്ക് ഒരു പച്ച നിറമുളള വസ്ത്രങ്ങൾ ധരിച്ചിരുന്നു.

പ്രിയങ്ക, ജനവി, ജാക്കിനെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഇഷ്ടപ്പെട്ട ബോളിവുഡ് സെൽഫി

പാർട്ടിയിൽ നിന്നുള്ള ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക:

ഖുഷി കപൂറും കല്യാണപ്പരപ്പിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

സയ്യിഷയേക്കാൾ 17 വയസ്സു കൂടുതലുള്ള ആര്യയാണ് മദ്രാസ് പാട്ടീയം, രാജ റാണി, ബോസ് എംഗിര ഭാസ്കരൻ, അവാൻ ഇവൻ തുടങ്ങിയ തെലുങ്ക് ചിത്രങ്ങളിൽ ജോലി ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. 21 വയസും 38 വയസുള്ള ആര്യയും തമ്മിലുള്ള ബന്ധം തകർന്നു. തമിഴ് ചിത്രം, ഘജിനികാന്ത്. അവർ ഇപ്പോൾ കാപ്പനിലെ ഒരുമിച്ച് പ്രവർത്തിക്കുന്നു.

ബോളിവുഡ് നടന്മാരായ സുമീത് സെഗാൾ, ഷഹീൻ ബാനു എന്നിവരുടെ മകളാണ് സയേഹഷ. ബോളിവുഡ് നടൻ സൈറ ബാനുവിന്റെ സഹോദരൻ സുൽത്താൻ അഹമ്മദ്. ജഗന, വനമഗൻ, കഡിക്കുട്ടി സിങ്കം തുടങ്ങിയ തെലുങ്ക് ചിത്രങ്ങളിൽ സയഷേഷയും അജയ് ദേവ്ഗൺ ബോളിവുഡ് ചിത്രമായ ശിവ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 12, 2019 09:17 IST