അമീർ ഖാൻ തന്റെ 54 ആം ജന്മദിനാഘോഷം ആഘോഷിക്കുന്നു

അമീർ ഖാൻ തന്റെ 54 ആം ജന്മദിനാഘോഷം ആഘോഷിക്കുന്നു

ബോളിവുഡിലെ ഏറ്റവും പ്രഗൽഭരായ, കഠിനാധ്വാനികളിൽ ഒരാളാണ് ആമിർ ഖാൻ. താഴ്മയുള്ള, സ്നേഹിക്കുന്ന സൂപ്പർസ്റ്റാറുകളിൽ ഒരാളാണ് അമീർ ഖാൻ. ബോളിവുഡിലെ ‘സർഫോർമിസ്റ്റ്’ എന്ന പേരിലും അമീർ അറിയപ്പെടുന്നു. ഖയാമത്ത് സെ ക്യാമത് തക്, ആന്ദാസ് അപ്നാ അപ്നാ, ഇഷ്ക്, സർഫോർശ്, രാജ ഹിന്ദോസ്താനി തുടങ്ങിയ പ്രമുഖ താരങ്ങൾ രംഗത്തെത്തിയിട്ടുണ്ട്. മാത്രമല്ല, ലഗാൻ, തരേ സമേൻ പർ, 3 ഇഡിയറ്റ്സ്, ഡാൻഗൽ തുടങ്ങിയ ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സമൂഹത്തിന് സന്ദേശം നൽകുകയാണ് അദ്ദേഹം ചെയ്തത്.

ആമിർ വ്യവസായത്തിൽ ഊർജ്ജം സംഭാവന ചെയ്തിട്ടില്ല. സമൂഹത്തിന് വേണ്ടി അയാൾ വലിയ ചില പ്രവൃത്തികൾ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. അത് വളരെ പ്രസിദ്ധമാണ്. സാമൂഹീക ബോധവത്കരണക്കാരനായ ഒരാളാണെങ്കിൽ അദ്ദേഹത്തിൻറെ സംഭാവന മറച്ചുവയ്ക്കപ്പെട്ടില്ല. അവന്റെ 54-ആം ജന്മദിനത്തിൽ, ആഘോഷത്തിൻറെയും വേലയുടെയും ഒരു മിശ്രണമായ നിങ്ങളുടെ ഷെഡ്യൂൾ ഞങ്ങൾ നിങ്ങൾക്ക് നൽകുന്നു.

മാധ്യമങ്ങൾക്കൊപ്പം ബന്ദ്രയുടെ വീട്ടിൽ അമീർ തന്റെ ജന്മദിനം ആഘോഷിക്കും. ഒരു ചടങ്ങായപ്പോൾ, തന്റെ 54-ആം പിറന്നാൾ കേക്കിന്റെ മാപ്പിന് മാധ്യമങ്ങൾ മുറിച്ചശേഷം വടക്കൻ അയർലണ്ടിലെ ബെൽഫാസ്റ്റ് ഫിലിം ഫെസ്റ്റിവലിനായി അദ്ദേഹം ചുമതലയേൽക്കും. അങ്ങനെ അദ്ദേഹത്തിന്റെ ജന്മദിനം, രസകരവും രസകരവുമായ ഒരു മിശ്രിതമാണ്. ‘സർഫറീഷ്യൻ’ എന്നയാൾ ഒരു ചെറിയ ഹ്രസ്വചിത്രമായ ‘റുരുരു റോഷ്നി’യിൽ അടുത്തിടെ നിർമ്മിച്ചു. സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ ഫേസ്ബുക്കിലൂടെയാണ് പ്രിയങ്ക ചോപ്രയെ പ്രശംസിച്ചത്.

ഹിറ്റ്ലൻ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അമീർ അവസാനമായി അഭിനയിച്ചു. ഇപ്പോൾ നസ്രിയൻ മുന്നി കബീർ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അമീർ ഇപ്പോൾ അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.