ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ 40 ഇഞ്ച് 4 കെ സ്മാർട്ട് ടിവി 20,999 രൂപയാണ്. ഏഷ്യൻ ഏജ്

ഇന്ത്യയിലെ ആദ്യ 40 ഇഞ്ച് 4 കെ സ്മാർട്ട് ടിവി 20,999 രൂപയാണ്. ഏഷ്യൻ ഏജ്

കഴിഞ്ഞ വർഷം സ്മാർട്ട് ടിവി വിഭാഗത്തിലെ തോംസൺ ടി വിയുടെ നാലാമത്തെ പുതിയ ഉത്പന്നമാണ് ഇത്.

ഫ്രഞ്ച് കൺസ്യൂമർ ബ്രാൻഡ് തോംസൺ ഇന്ത്യയുടെ 40 ഇഞ്ച് 4K സ്മാർട്ട് ടിവി അവതരിപ്പിച്ചു. ഫ്രാൻസിസ് ടെക്നോളജിയ്ക്ക് താങ്ങാവുന്ന വിലയിൽ താമസന്റെ വാഗ്ദാനത്തിന്റെ ഭാഗമായി ഫ്ളിപ്കാർട്ടിന്റെ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ 12 മണിക്ക് തുടങ്ങുന്ന ഈ വാഹനം 20,999 രൂപയ്ക്ക് ലഭ്യമാകും.

കഴിഞ്ഞ വർഷം 15 വർഷത്തെ ഇടവേളയ്ക്ക് ശേഷം ഇന്ത്യൻ കമ്പനിയായ തിംസൺ ഇന്ത്യയിൽ തിരിച്ചെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഓൺലൈൻ ഉപഭോക്താക്കളിൽ നിന്നുള്ള ഡിമാൻഡിൽ ഗണ്യമായ വർധനയാണ് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നത്. 2020 ഓടെ 6-7 ശതമാനം വിപണി വിഹിതം ലക്ഷ്യമിട്ടുകൊണ്ട് തോംസൺ ഇ-കൊമേഴ്സ് രംഗത്ത് പ്രവർത്തിക്കുന്നുണ്ട്. ഇത് ഇന്ത്യയിൽ സ്ഥാപിക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന ഒരു ബ്രാൻഡാണ്. ഇൻഡ്യയിൽ പ്രതിവർഷം 14 മില്ല്യൻ സെറ്റ് വിൽപ്പന നടക്കുമെന്നാണ് സ്മാർട്ട് ടിവീസ് പറയുന്നത്. ഇതിൽ 65 ശതമാനവും സ്മാർട്ട് ടിവീസ് ആണ്.

കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ സ്മാർട്ട് ടിവി വിഭാഗത്തിലെ തോംസൺ ടി വിയുടെ നാലാമത്തെ പുതിയ ഉത്പന്നമാണ് ഇത്. ഓൺലൈൻ ടിവി വിൽപ്പനയിലെ ബ്രാൻഡ് പദവിയുടെ സ്ഥാനത്ത് ഇത് തുടരും. ഈ സമാരംഭത്തോടെ, ബ്രാൻഡ് തുടർച്ചയായി കയറുകയാണ്, ഉപഭോക്താവ് ഒരു പുതിയതും സവിശേഷവുമായ അനുഭവം നൽകിക്കൊള്ളുമെന്ന വാഗ്ദാനം പാലിക്കുന്നു.

ടിവിയിൽ 4K YouTube വീഡിയോകൾ പ്ലേ ചെയ്യുന്നു, 6 പ്രീലോഡ് ചെയ്ത ആപ്ലിക്കേഷനുകൾ ഉണ്ട്, Android 7.1 ൽ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, 18 ഭാഷകൾക്കും ധാരാളം പിന്തുണയ്ക്കും ഉണ്ട്. നെറ്റ്ഫ്ലിക്സിനും ആമസോൺ പ്രൈമിനും ടിവിയ്ക്ക് പിന്തുണ നൽകുന്നു, ഈസി ഷെയർ കാസ്റ്റ് ഫീച്ചർ ഉണ്ട്. അവസാനമായി, ബ്രാൻഡ് ഒരു സാംസങ് ഡിസ്പ്ലേ പാനൽ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

അവസാനം