ഇർഫാൻ ഖാൻ മുംബൈയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഹിന്ദി മീഡിയം 2 ഉടൻ ആരംഭിക്കും. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ഇർഫാൻ ഖാൻ മുംബൈയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഹിന്ദി മീഡിയം 2 ഉടൻ ആരംഭിക്കും. Pic കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

ലണ്ടനിൽ ന്യൂറോൻഡാൻഡ്രോണിക് ട്യൂമർ ചികിത്സയ്ക്കായി ഇന്ത്യയിൽ തിരിച്ചെത്തിയ നടനാണ് ഇർഫാൻ ഖാൻ . വെള്ളിയാഴ്ച മുംബൈയിലെ നിർമ്മാണക്കമ്പനിയായ മാഡാക് ഫിലിംസ് ഓഫീസിൽ കാണാതായതായും റിപ്പോർട്ടുണ്ട്. പാപ്പരാസിയുടെ ശ്രദ്ധ പിടിച്ചുപറ്റാൻ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുഖം ഒരു തൂവാല കൊണ്ട് മറച്ചുവച്ചു. ഹിന്ദി മീഡിയം സീക്ലിന് ഉടൻ ഷൂട്ടിങ് തുടങ്ങുമെന്ന് കരുതുന്നു.

ഏഷ്യൻ ഏജന് ഒരു സ്രോതസ് പറഞ്ഞു, ഇർഫാൻ ഹിന്ദി മീഡിയം 2 ന്റെ ഭാഗമായി സ്ഥിരീകരിച്ചു, “ഹിന്ദി മീഡിയം ഇന്ത്യയിൽ വ്യാപകമായി ചിത്രീകരിച്ചപ്പോൾ, ഈ ചിത്രത്തിന്റെ തുടർച്ചയായി അമേരിക്കയിൽ ചിത്രീകരിക്കപ്പെടും. മകളുടെ ചുറ്റുപാടിൽ കഥ പുനരാരംഭിക്കുന്നു. അമേരിക്കയിലെ ഉന്നതവിദ്യാഭ്യാസത്തിനായി അമേരിക്കയിലേയ്ക്ക് പോകുന്ന രാധിക മാടൻ ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു.

ഫെബ്രുവരിയിൽ നടൻ ഒരു സ്രോതസ് പറഞ്ഞിട്ടുണ്ട്, “ഇർഫാൻ മുംബൈയിൽ തിരിച്ചെത്തിയിരിക്കുന്നു. എന്നാൽ ഒരു സ്ഥിരീകരണമില്ലാതെ ആളുകൾ എല്ലാത്തരം വാർത്തകളും പ്രസിദ്ധീകരിക്കാറുണ്ട്. അവർ സത്യമല്ല. തന്റെ ആരോഗ്യത്തെക്കുറിച്ച് ഒരു അപ്ഡേറ്റ് ലഭിക്കുമെന്നും ഞാൻ ഉടൻ തന്നെ അഭിനയിക്കുമ്പോഴും അദ്ദേഹം ജോലി പുനരാരംഭിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ഹിന്ദി മീഡിയം സീക്വലിന്റെ ചിത്രവും സ്ഥിരീകരിച്ചിട്ടുണ്ട്.

കഴിഞ്ഞ വർഷം മാർച്ചിൽ ഒരു അപൂർവ ട്യൂമർ അനുഭവിക്കുന്ന വിവരം ഇർഫാനൻ അറിയിച്ചിരുന്നു. ട്വിറ്ററിൽ ഒരു വാർത്തയിൽ അദ്ദേഹം തകരാറുണ്ടായിരുന്നു, “അപ്രതീക്ഷിതമായി നമ്മെ വളർത്തുന്നതാണ്, അത് കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ദിവസങ്ങൾ കൊണ്ടാണ്. എന്നെ NeuroEndocrine ട്യൂമർ കണ്ടുപിടിച്ചതായി മനസ്സിലാക്കുന്നത് ഇപ്പോൾ ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതായി തോന്നുന്നു. എന്നാൽ എന്റെ ചുറ്റുമുള്ളവരുടെയും സ്നേഹത്തിൻറെയും എന്റെ ഉള്ളിൽ കണ്ടെത്തിയവയെയും എന്നെ ഒരു പ്രത്യാശയിലേക്ക് കൊണ്ടുവന്നിരിക്കുന്നു. ഈ യാത്ര എന്നെ രാജ്യത്തു നിന്നും കൊണ്ടുപോകുന്നു, ഞാൻ എല്ലാവരേയും അവരുടെ ആഗ്രഹങ്ങൾ അയയ്ക്കാൻ അഭ്യർത്ഥിക്കുന്നു. NEURO എന്നറിയപ്പെടുന്ന കിംവദന്തികൾ എപ്പോഴും മസ്തിഷ്കത്തെക്കുറിച്ചല്ല, ഗൂഗിളിനെക്കുറിച്ച് ഗവേഷണം ചെയ്യാൻ എളുപ്പവഴികളാണ് 😉 എന്റെ വാക്കുകളിൽ കാത്തിരിക്കുന്നവർക്കു കൂടുതൽ കഥകൾ പറയാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. ”

🙏🏻 പിച്.ത്വിത്തെര്.ചൊമ്/ഇദ്ഥ്വ്ത്ര്൬യ്ഫ്

– ഇർഫാൻ (@ റൈഫ് ബാങ്ക്) മാർച്ച് 16, 2018

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 15, 2019 18:04 IST