എയർഇന്ത്യ നിരവധി അന്താരാഷ്ട്ര വിമാന സർവീസുകൾ റദ്ദാക്കി. സ്പെയിനിലും യു.കെ. റൂട്ട് പരിധിയിലും

എയർഇന്ത്യ നിരവധി അന്താരാഷ്ട്ര വിമാന സർവീസുകൾ റദ്ദാക്കി. സ്പെയിനിലും യു.കെ. റൂട്ട് പരിധിയിലും

ഡൽഹിയിൽ നിന്നുള്ള ബിർമിങ്ങാം പോലുള്ള സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് 6 അന്താരാഷ്ട്ര സർവീസുകൾ റദ്ദാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

ഐഎൻഎസ്

അപ്ഡേറ്റ്: മാർച്ച് 15, 2019, 5:29 PM IST

ഡൽഹി-മാഡ്രിഡ് ഉൾപ്പെടെയുള്ള മേഖലകളിൽ കുറഞ്ഞ യാത്രക്കാരന്റെ നേട്ടങ്ങൾ കാരണം എയർ ഇന്ത്യ പല അന്താരാഷ്ട്ര സർവീസുകളും റദ്ദാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഡൽഹിയിൽ നിന്നുള്ള ബിർമിങ്ങാം പോലുള്ള സ്ഥലങ്ങളിൽ നിന്ന് 6 അന്താരാഷ്ട്ര സർവീസുകൾ റദ്ദാക്കിയിട്ടുണ്ട്.

2019 മാർച്ച് 16 ന് സേലത്തെ വിമാനത്താവള സർവീസുകൾ താൽക്കാലികമായി നിർത്തിവച്ചിരിക്കുകയാണ്. ചെലവ് കുറയ്ക്കുന്നതിനും കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിന് കാര്യക്ഷമമാക്കുന്നതിനും എയർലൈൻ മാനേജുമെന്റ് പ്രവർത്തിക്കുന്നു എന്ന സുപ്രധാനമായ പരിപാടിയാണ് റൂട്ട് റേഷ്യേസഷൻ.

സ്പൈസ് ജെറ്റ് പോലുള്ള വിമാന സർവീസുകൾ റദ്ദാക്കപ്പെട്ടതോടെ വിമാന കമ്പനികൾ തീർത്തും നിർണായകമായി.