ഫ്ളുവാൽ മൂലമുണ്ടാകുന്ന ഭ്രൂണപ്രശ്നങ്ങളെ, മാതാപിതാക്കൾ തടയാൻ കഴിയണം

ഫ്ളുവാൽ മൂലമുണ്ടാകുന്ന ഭ്രൂണപ്രശ്നങ്ങളെ, മാതാപിതാക്കൾ തടയാൻ കഴിയണം

ഒരു പഠനങ്ങൾ കൊളൈൻ അനുസരിച്ച്, ഒരു ബി വിറ്റാമിൻ പോഷക എന്തെങ്കിലും ഗര്ഭസ്ഥശിശുവിന്റെയും ബ്രെയിൻ പ്രശ്നങ്ങൾ മാനസിക തടയുന്നതിൽ സഹായിക്കും ആരോഗ്യ സംഭവിക്കുന്നത് ഏത് കുഞ്ഞിനെ പ്രശ്നങ്ങൾ വൈറസ് തണുത്ത അല്ലെങ്കിൽ ഇൻഫ്ലുവൻസ സമയത്ത് ഗർഭം.

ഗർഭസ്ഥ ശിശുക്കളിലെ ഫ്ലൂ അല്ലെങ്കിൽ ജലദോഷം പോലുള്ള വൈറസുകൾ എങ്ങനെ മാനസികപ്രശ്നങ്ങൾക്കോ ​​അസുഖങ്ങൾക്കോ ​​പോലുള്ള ശ്രദ്ധാശക്തിയുള്ളതാണോ അതോ സ്കീസോഫ്രേനിയ പോലുള്ളവയോ ഉള്ളതാണ് . മാത്രമല്ല, പഠനം ജലദോഷം എന്നിവ “മാതാക്കൾ തങ്ങളുടെ കുഞ്ഞുങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലെ ഏറ്റവും നല്ല തുടക്കം നൽകാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു കൊളൈൻ, ഒരു അവശ്യ ബി വിറ്റാമിൻ പോഷക ഗര്ഭസ്ഥശിശുവിന്റെയും തലച്ചോറിലെ വികസന പ്രശ്നങ്ങൾ തടയാൻ കഴിയും എന്ന് കണ്ടെത്തി.. ഫ്ലൂ അമ്മ ഒരു ഉണ്ടായിരുന്നു ഉണ്ടെങ്കിൽ പോലും, പലപ്പോഴും അനുപേക്ഷണീയമാണു് ഫ്ലൂ ഷോട്ട് എന്നാൽ ഗർഭാവസ്ഥയിൽ ജലദോഷവും പന്നിയും ഭാവിയിൽ മാനസിക രോഗങ്ങളുടെ അപകടസാധ്യത ഇരട്ടിയാക്കുന്നു.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ വിവരങ്ങൾ കാണിക്കുന്നു കൊളൈൻ കുഞ്ഞിൻറെ തലച്ചോറിൽ ശരിയായി വളർത്താൻ സഹായിക്കുന്നു. അമ്മയുടെ രോഗം ബാധിച്ചപ്പോൾ പോലും, ഉയർന്ന അളവിൽ കോളിൻ ബീറ്റ്റൂട്ട് പ്രതിരോധിക്കാൻ കഴിയുന്നില്ലെന്ന് നാം കണ്ടെത്തി. കൊളൈൻ ൽ അനുബന്ധ ഗർഭം ശിശു ഒരു ആജീവനാന്ത ആനുകൂല്യം കഴിയും, “റോബർട്ട് സ്വതന്ത്രൻ പറഞ്ഞു ലീഡ് സ്രഷ്ടാവ് പഠനത്തിന്റെ.

കൊളറാഡോ സർവകലാശാലയിലെ ഡെൻവർ ഹെൽത്ത് മെഡിക്കൽ സെന്ററിലെ പിരനൽ ക്ലിനിക്കിലാണ് ഗവേഷണം നടന്നത്. മാതൃശിശു രോഗം, സി-റിയാക്റ്റീവ് പ്രോട്ടീൻ (സി.ആർ.പി, അമ്മയുടെ വീക്കം) എന്നിവയാണ്.

ജനനത്തിനുമുമ്പേ ശിശുവിന്റെ മസ്തിഷ്ക്കം വികസനം ശിശുവിൻറെ മസ്തിഷ്കം തിരകളുടെ അളവ് ജനനത്തിനു തൊട്ടുപിന്നാലെ വിലയിരുത്തുകയുണ്ടായി. നവജാതശിശുക്കളുടെ തലച്ചോറ് തരംഗങ്ങളുടെ ആവർത്തിച്ചുള്ള ശബ്ദങ്ങൾ സാധാരണ പ്രതിരോധം കുറയ്ക്കുന്നതിലും, പ്രതിരോധ നിരോധനം എന്നറിയപ്പെടുന്ന മാതൃത്വ അണുബാധുകളുടെ ദോഷകരമായ ഫലങ്ങൾ കണ്ടു. ലളിതമായി പറഞ്ഞാൽ, പ്രതികരണ പ്രവർത്തനം നിശബ്ദമാക്കുകയോ പ്രവർത്തിക്കുകയോ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ശേഷി ആണ്, കൂടാതെ പ്രദർശനത്തിനുവേണ്ടിയല്ലാത്ത പെരുമാറ്റത്തേക്കാൾ പ്രതിഫലിപ്പിക്കാൻ കഴിയുന്നതുമാണ്. ശരീരം ചില കോശങ്ങൾ ഉണ്ടാക്കുന്നു, ചില ഭക്ഷണങ്ങളിൽ സ്വാഭാവികമായും അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു, കരൾ, ചുവന്ന മാംസം, മുട്ട മുതലായവ . എന്നിരുന്നാലും, 75 ശതമാനം ഗര്ഭസ്ഥ ശിശുക്കൾ ഗർഭകാലത്തെക്കാൾ കുറഞ്ഞ അളവിൽ കഴിക്കുന്നത് (പ്രതിദിനം 450 മി.ഗ്രാം).

ആരോഗ്യമുള്ള ഒരു കുഞ്ഞിന് നൽകാൻ അമ്മയ്ക്കും കുഞ്ഞിനും ആവശ്യമായ കോളിൻ ലഭിക്കുന്നുണ്ടെന്ന് സാർവദേശീയ അസോസിയേഷനുകൾ എല്ലാം മെഡിക്കൽ കോളേജുകളെ അറിയിക്കുന്നു.

(ഈ സ്റ്റോറി ബിസിനസ്സ് സ്റ്റാൻഡേർഡ് സ്റ്റാഫ് എഡിറ്റുചെയ്തിട്ടില്ല, കൂടാതെ ഒരു സിൻഡിക്കേറ്റഡ് ഫീഡിൽ നിന്ന് സ്വയം ജനറേറ്റുചെയ്തതാണ്.)