ദീപാവലി 2020 ൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ടോം ഹാങ്സിന്റെ ഫോറസ്റ്റ് ഗമ്പ് റീമേക്കായ അമീർ ഖാന്റെ ലാൽ സിംഗ് ചദ്ദ? – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ

ദീപാവലി 2020 ൽ റിലീസ് ചെയ്യാൻ ടോം ഹാങ്സിന്റെ ഫോറസ്റ്റ് ഗമ്പ് റീമേക്കായ അമീർ ഖാന്റെ ലാൽ സിംഗ് ചദ്ദ? – ടൈംസ് ഇപ്പോൾ
ആമിർ ഖാൻ

ആമിർ ഖാന്റെ ലാൽ സിംഗ് ഛദ്ദ റിലീസ് തീയതി ലഭിക്കുമോ?

ബോളിവുഡ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ ആമിർ ഖാൻ, തന്റെ ജന്മദിനത്തിൽ 1994-ൽ ഹോളിവുഡ് ഫഌറസ്റ്റ് ഫോറസ്റ്റ് ഗമ്പ് എന്ന ചിത്രം റീമേക്ക് ചെയ്യും. മികച്ച സംവിധായകൻ, മികച്ച ഫിലിം, മികച്ച നടൻ (ടോം ഹാങ്ക്സ്), മികച്ച അഡാപ്റ്റഡ് സ്ക്രീൻപ്ലെറ്റ്, ബെസ്റ്റ് വിഷ്വൽ എഫക്റ്റ്സ്, മികച്ച ഫിലിം എഡിറ്റിംഗ് എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ ആറു അക്കാഡമി അവാർഡുകളാണ് ഹോളിവുഡ് ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് ലഭിച്ചത്. അങ്ങനെ, മിസ്റ്റർ പെർഫ്യൂഷനിസ്റ്റ് ഫോർറോസ് ഗമ്പ് എന്ന ക്ലാസിക് ക്ലാസിക്ക് റീമേക്ക് ചെയ്യാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നത് എന്തുകൊണ്ടാണെന്ന് നമുക്ക് മനസിലാക്കാം.

ലാൽ സിംഗ് ചദ്ദ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിനിടെയാണ് ആമിർ ഇക്കാര്യം വ്യക്തമാക്കിയത്. ഹുൻഡോസ്റ്റിന്റെ തഗ്ഗ്സ് ഒരു സിനിമ റിലീസ് ചെയ്തതായും ബോളിവുഡ് സൂപ്പർ ഹിറ്റായ ഹമ്പാമ പറഞ്ഞു. ലാൽ സിംഗ് ചദ്ദ എന്ന ചിത്രം ദീപാവലിക്ക് അടുത്ത വർഷം റിലീസ് ചെയ്യും. കഴിഞ്ഞ വർഷം ദീപാവലി ആഘോഷിച്ചിരുന്നു.

ആമിർ സായി തന്റെ ഗവേഷണം പൂർത്തിയാക്കിയിട്ടില്ല. അമീർ സർ ഒരു സമയത്ത് ഒരു സിനിമ മാത്രമേ എടുക്കൂ. ലാൽ സിംഗ് ചദ്ദ ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ മുൻഗണനയാണ്. അടുത്ത ആറുമാസത്തിനുള്ളിൽ ചിത്രീകരണം ആരംഭിക്കും. 2019 ന്റെ അവസാന പാദത്തിൽ സിനിമ അവസാനിക്കും. അതിനാൽ, ഷെഡ്യൂളുകൾ മനസ്സിൽ സൂക്ഷിക്കുക, ദീപാവലി 2020 പുറത്തിറക്കുമെന്ന് ടീം തീരുമാനിച്ചു. വിനോദ പോർട്ടൽ.

ആമിർ ഖാൻ, വിയാഖം 18 എന്നിവർ ചേർന്നാണ് ചിത്രം നിർമ്മിക്കുന്നത്. ഈ വർഷത്തെ ആദ്യ ഷെഡ്യൂൾ ഷെഡ്യൂൾ ഒക്ടോബറിൽ ആരംഭിക്കും. ഇപ്പോൾ ചിത്രത്തിന്റെ പ്രീ-പ്രൊഡക്ഷനോടൊപ്പം അഭിനയിക്കാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണ് നടൻ. സിനിമയിൽ അമീർ ഒരു പ്രധാന കഥാപാത്രത്തെ അവതരിപ്പിക്കുമെങ്കിലും, സിനിമയ്ക്കായി പരിഗണിക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളിലോ അഭിനേതാക്കളിലോ വാർത്ത ഇല്ല.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ