സ്റ്റാർ പ്ലസ് – കാർഡികും നായരും വീണ്ടും 'യെഹ് റിഷ്താ കാ കെലെറ്റ ഹായി'

സ്റ്റാർ പ്ലസ് – കാർഡികും നായരും വീണ്ടും 'യെഹ് റിഷ്താ കാ കെലെറ്റ ഹായി'
 <അരികിൽ> കാർക്കിക് & നായർ ഇൻ ‘YRKKH’

രഞ്ജൻ ഷാഹി സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന യഹ് ഋസ്താ കഹ്ലത ഹെൻ ടെലിവിഷൻ സെറ്റുകളിൽ തിളക്കം കാഴ്ചവെയ്ക്കുന്നു.

കാർത്തിക്, നായർ, അവരുടെ കുടുംബാംഗങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള ബന്ധം പ്രേക്ഷകർ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. വരാനിരിക്കുന്ന എപ്പിസോഡുകളിൽ കാർത്തിക്കും നെയായുടെ വിവാഹവും രണ്ടു കുടുംബങ്ങളും തീരുമാനിക്കും

BizAsia ലൈവ് .com , “കാർത്തികും നായരും തമ്മിലുള്ള വളരെയധികം ഉയരങ്ങളും താഴ്ന്നതും കാരണം, അവരിൽ ഒരാൾക്കും ഒരു പങ്കുമില്ല. നാരായുടെ കുടുംബത്തിനു മുന്നിൽ കാർത്തിക്കിനു മുൻപിൽ നക്സും, നക്സും എതിരാണ്, എന്നാൽ അവരുടെ ബന്ധം വളരെ ശക്തമാണ്, രണ്ടു കുടുംബങ്ങളും തങ്ങളുടെ വിവാഹത്തെ തീരുമാനിക്കുന്നു. തീർച്ചയായും പ്രദർശനം തീർച്ചയായും നിത്യസ്നേഹത്തെ ഉയർത്തിക്കാട്ടുന്നു. “

യഹ് ഋസ്ത ക കഹ്ലത ഹായി തിങ്കളാഴ്ച ഇന്ത്യയിലും യുകെയിലും ആണ്. മാർച്ച് 18 മുതൽ 18:00 വരെ യുകെയിൽ ആദ്യകാല എപ്പിസോഡ് ഉണ്ടാകും. 18: 30-ന് യു.കെ. റിഷ്റ്റെ ഹെൻ പിയാർ കെ എന്ന സംവിധാനവും, 22:00 (ഇന്ത്യ) ലും കാണാം.