നൃത്തവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹരിനവി പോപ് സംവേദനം തടസപ്പെടുത്തുന്നു.

നൃത്തവുമായി ബന്ധപ്പെട്ട് ഹരിനവി പോപ് സംവേദനം തടസപ്പെടുത്തുന്നു.

ഹരിൻവിവി പോപ് സംവേദനം: സപ്ന ചൗധരി വീണ്ടും സെറ്റിലെത്തി സെഗ്മെന്റിനെ ചുറ്റിപ്പറ്റി. ആയിരക്കണക്കിന് ആരാധകരാണ് അവരുടെ പ്രിയപ്പെട്ട സംഗീത സംവിധായകനായ തേരി ആഖ്യാ കാ കാജലിലെ സപ്ന ചൗധരിയുടെ പുതിയ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം വീഡിയോ. ഗൂഗിൾ പുറത്തുവിട്ട ഒരു റിപ്പോർട്ടനുസരിച്ച്, 2018 ൽ ഏറ്റവുമധികം തിരയപ്പെട്ട സെലിബ്രിറ്റി എന്ന പേരിലാണ് സപ്ന ചൗധരി അറിയപ്പെടുന്നത്. ഉത്തരേന്ത്യയിലെ ജനങ്ങൾക്കിടയിൽ സൂപ്പർ ഹിറ്റ് ആയിരുന്നെങ്കിലും, ബിഗ് ബോസ് സീസണിൽ 11-ാമത് റിയാലിറ്റി ഷോയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ട് രാജ്യത്ത് ജനപ്രീതി നേടിയിരുന്നു. ഗായകരും നർത്തകരും വീണ്ടും ആരാധകരെ ആകർഷിച്ചു.

അവളുടെ ഏറ്റവും പുതിയ Instagram വീഡിയോയിൽ, സപ്ന ചൗധരി ഡ്യൂപ്പട്ട നൃത്തം ചെയ്യുന്നതായി കാണാം, അവിടെ അവൾ മുഖം മൂടി, തംകസ് കാട്ടുകയും ചെയ്തു. തുപ് ഷീജ് ലാജ്വാബ്, ചേതക്, ബണ്ടുക് ചാലേഗി, ലാഡ് പിയ കേ, ബാദ്ലി ബാദ്ലി ലോജ്, ഇംഗ്ലീഷ് മീഡിയം, പിയാർ ബാദ്മാഷ്, തെരി ലാറ്റ് ജേക്ക് ജെയ്ഗി മുതലായ പാട്ടുകൾ സീപന ചൗധരി നൽകിയിട്ടുണ്ട്. . ബോളിവുഡിൽ, വീരേ കി കി വെഡ്വിൽ നിന്നുള്ള ഒരു ഹ്ര് ജാ ടൗ എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചു. അഭയ് ഡിയോൾ അഭിനേ നാനു കി ജാനുവിന്റെ ‘തെരേ തുുംകെ സാപ്ന ചൌധരി’ എന്ന ചിത്രത്തിലും അഭിനയിച്ചു.