മാറായാൻ റാപ്പ് അപ്പ് ബാഷ്: നോര ഫത്തേഹി സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര, താരാ സുതാര, റക്ലൽ പ്രെറ്റിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽ … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

മാറായാൻ റാപ്പ് അപ്പ് ബാഷ്: നോര ഫത്തേഹി സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര, താരാ സുതാര, റക്ലൽ പ്രെറ്റിന്റെ ശ്രദ്ധയിൽ … – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

കഴിഞ്ഞ വർഷം അയ്യരിയിൽ അഭിനയിച്ച നടൻ സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര ഈ വർഷം റിലീസിന് വേണ്ടി നിരവധി രസകരമായ പ്രോജക്ടുകൾ അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട്. ഇപ്പോൾ മജാജാവൻ എന്ന ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കി അദ്ദേഹം ഒരു പാർട്ടിയിൽ ആഘോഷിച്ചു.

റിതേഷ് ദേശ്മുഖ്, രാഖുൽ പ്രെറ്റ് സിംഗ്, താരാ സതരിയ എന്നിവരും ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. സ്റ്റുഡന്റ് ഓഫ് ദി ഇയർ എന്ന ചിത്രത്തിലൂടെയാണ് ബോളിവുഡിൽ അരങ്ങേറ്റം കുറിക്കുന്നത്. റൈറ്റെഷിൽ ഒരു ചെറുകുടിച്ച ഷർട്ടിൽ പാർട്ടി എത്തി. വൈകുന്നേരം.

സിദ്ധാർഥ് ഒരു ഗ്രാഫിക് ടീയും ട്രൌസറും ഒരു തൊപ്പി ധരിച്ചിരുന്നു. തറ കറുത്ത കോ-ഓർഡറുകൾ ആയിരുന്നു, എന്നാൽ റുഖുൾ ജീർണിച്ചു ജീൻസിലും ജീവൻ നിലനിർത്തി. ദിൽബാർ പ്രശസ്തിയുടെ നോര ഫത്തേതിയും പാർട്ടിയിൽ പങ്കെടുക്കുകയും മുതിർന്ന അമരത്തു നിൽക്കുന്ന മൃഗങ്ങളുടെ അച്ചടി വസ്ത്രധാരണം ധരിക്കുകയും ചെയ്തു.

രജൌൽ പ്രെറ്റ് സിംഗ്, താരാ സുതാര, സിദ്ധാർഥ് മൽഹോത്ര എന്നിവ മരാജാവൻ ബാഷിൽ. (വരീന്ദർ ചൗള)

മജാജാവൻ റാപ്-അപ് ബാഷ് എന്ന സമയത്ത് നോറ ഫത്തേഹി. (വരീന്ദർ ചൗള)

റാപ്പ് അപ് പാർട്ടിയിൽ മജജാവൻ ടീം. (വരീന്ദർ ചൗള)

സിനിമയുടെ സെറ്റുകളിൽ നിന്ന് ഒരു കൂട്ടം ചിത്രങ്ങളിലൂടെ സിദ്ദാർഥ് തന്റെ ഷെഡ്യൂളിന്റെ പൂർത്തീകരണം പ്രഖ്യാപിച്ചു. അദ്ദേഹം അത് അടിച്ചുതീർത്തി, “മാരജാവൻ ഡൺ! ഈ ചിത്രത്തിന് വേണ്ടി എന്റെ എല്ലാ രംഗങ്ങളും പൂർത്തിയായി, ഈ രസകരമായ ചൂതാട്ടത്തിൽ എത്ര അത്ഭുതകരമായ അനുഭവം! @Milapzaveri നന്ദി. അവരുടെ എല്ലാ കഠിനാധ്വാനത്തിനും വേണ്ടി ഒരു വലിയ കൂലിവേലക്കാരന് നന്ദി! എന്റെ സഹ-നക്ഷത്രങ്ങൾക്ക് ഒരു വലിയ സ്നേഹവും, കുറ്റകൃത്യത്തിലെ എന്റെ പങ്കാളി @ റിട്ടീഷും, @ തറസ്പുരി__ @ രാകലുപ്രീത്, @ഷാദരാന്ദഹ # നസ്സർ സർ. ”

ഷാരൂഖ് ഖാന്റെ മകൻ അബ്രാം തന്റെ മുഖം മറച്ചുവച്ച് പിതാമഹൻറെ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങുന്നു.

ചിത്രത്തിന്റെ പ്രാരംഭത്തിന് ശേഷം ചിത്രീകരണം ആരംഭിച്ചു. ഹിന്ദുമതം, ക്രിസ്തുമതം, സിഖ് മതം, ഇസ്ലാം എന്നീ നാലു പ്രമുഖ മതങ്ങളുടെ ചിഹ്നങ്ങളുമായി അദ്ദേഹം ഒരു ചിത്രം പങ്കുവച്ചിരുന്നു. അവൻ അത് അടിച്ചുതീർത്തത്, “ഇഷ്ക് ഔർ ഇൻതഖാം കാ കോജി മസാബ് നഹി, കോയ് ഇക് റാ നഹി! … # മാരജാവാൻ ഷൂട്ട് ഇന്ന് തുടങ്ങുന്നു! ”

സിദ്ധാർത്ഥും റൈറ്റെഷിന്റെ ആദ്യ ചിത്രവും ഏക് വില്ലൻ രചിച്ച മിൽപ് സവേരിയാണ് ഈ ചിത്രത്തിന്റെ സംവിധായകൻ. ഒക്ടോബർ 2 നാണ് തിയറ്ററുകളിലെത്തുന്നത്.

കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 19, 2019 14:41 IST