മികച്ച ഫോൺ: 15000 രൂപയ്ക്ക് താഴെയുള്ള മൊബൈൽ ഫോൺ. 15,000, മാർച്ച് 2019 പതിപ്പ് – എൻഡിടിവി

മികച്ച ഫോൺ: 15000 രൂപയ്ക്ക് താഴെയുള്ള മൊബൈൽ ഫോൺ. 15,000, മാർച്ച് 2019 പതിപ്പ് – എൻഡിടിവി

മുൻനിര സ്മാർട്ഫോണുകൾ ഓരോ വർഷവും കൂടുതൽ വിലകുറഞ്ഞതായിരിക്കുമെങ്കിലും ഇന്ത്യയിൽ മിഡ് റേഞ്ച് സ്മാർട്ട്ഫോൺ (15,000 രൂപയ്ക്ക് താഴെയുള്ള ഫോണുകൾ) വാങ്ങാൻ വളരെ അനുയോജ്യമാണ്. ഏറ്റവും മുൻകൂട്ടിക്കഴിയുമ്പോൾ ഫോൺ വഴി പുറത്തിറങ്ങുമ്പോൾ, സ്റ്റോറിൽ അടുത്ത ആഴ്ചയിൽ വിസ്മയകരമായ ഒരു ഫോൺ തകരാറിലാകില്ല – ഉടൻതന്നെ, ഏത് സാഹചര്യത്തിലും. സബ് 15000 വില നിലവാരം കുറഞ്ഞ വിലയിൽ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ ലഭ്യമാക്കും. മാത്രമല്ല അവരുടെ സ്മാര്ട്ട്ഫോണിന്റെ സ്പെസിഫിക്കേഷനുകളുമൊക്കെയാവട്ടെ, സ്മാർട്ട്ഫോണിനെ പരിരക്ഷിക്കാൻ കഴിയില്ല.

കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ, ഞങ്ങൾ Xiaomi നിന്ന് ചില വലിയ സമാരംഭങ്ങൾ കണ്ടു, സാംസങ് , Realme , സാംസങ് ഗാലക്സി M20 ഉൾപ്പെടെ, ഗാലക്സി M30 , Redmi കുറിപ്പ് 7 പ്രോ , Realme 3 . സബ്-റൂമിലെ ഏതെങ്കിലുമൊരു നോട്ട് കണ്ടുപിടിക്കാൻ ഞങ്ങൾ ഈ ബോട്ടുകൾ ടെസ്റ്റുകൾ പരീക്ഷിച്ചു. 15,000 സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ മികച്ച മൊത്തത്തിലുള്ള പാക്കേജ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. കൂടാതെ, ഏറ്റവും മികച്ച മൊബൈലുകളുടെ ലിസ്റ്റിന് Rs. 15,000 രൂപയാണ് വില. 10,000 രൂപയും. 15,000 – നിങ്ങൾ കൂടുതൽ താങ്ങാനാവുന്ന ഓപ്ഷനുകൾക്കായി നോക്കുകയാണെങ്കിൽ, ഏറ്റവും മികച്ച മൊബൈലുകളുടെ പുതുക്കിയ ലിസ്റ്റിലേക്ക് ട്യൂൺ ചെയ്യുക. 10,000.

അതുകൊണ്ട്, കൂടുതൽ ഫോണുകൾ ഇല്ലാതെ, ഫോണുകൾക്കായി ഞങ്ങളുടെ അപ്ഡേറ്റ് ചെയ്ത തിരഞ്ഞെടുക്കലുകൾ പരിശോധിക്കാം. 15,000.

മികച്ച ഫോണുകൾ 15,000

ഫോണിന് താഴെയുള്ള ഫോൺ 15,000 ഗാഡ്ജറ്റുകൾ 360 റേറ്റിംഗ് (10 ൽ 10)
Redmi Note 7 പ്രോ 9
സാംസങ് ഗാലക്സി M20 8
നോക്കിയ 6.1 പ്ലസ് 8
അസൂസ് ZenFone മാക്സ് പ്രോ M2 8
Xiaomi Mi A2 8
റിയൽ 2 പ്രോ 8
സാംസങ് ഗാലക്സി എം 30 8
അസൂസ് ZenFone മാക്സ് പ്രോ M1 9
Realme U1 8
ആദരവോടെ 8X 8
വിവോ V9 പ്രോ 8
ബഹുമാനിക്കുക 10 ലൈറ്റ് 8

Redmi Note 7 പ്രോ
Xiaomi- ന്റെ വളരെ പ്രിയപ്പെട്ട Redmi കുറിപ്പ് ശ്രേണിയിലെ ഒരു ഭാഗം, Redmi Note 7 Pro ( റിവ്യൂ ) അതിന്റെ സമാരംഭത്തിൽ റൈറ്റ്-അപ്പ് മുൻകൂട്ടി ആശിക്കുക ആയിരുന്നു ഫോൺ ഞങ്ങളുടെ നിരാശപ്പെടുത്തിയ ഞങ്ങളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച ഫോണുകൾ ഒരു making രൂപയിൽ താഴെ. 15,000. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ, സോഫ്റ്റ്വെയറുകൾ ഒഴികെ മറ്റെല്ലായിടത്തും ഫോൺ ശ്രേഷ്ഠത കണ്ടെത്തി, ബ്ലൗട്ട്വെയറുകളെയും പരസ്യങ്ങളേയും പറ്റിയുള്ള Xiaomi- ന്റെ സ്നേഹം കാരണം തുടരുകയാണ്.

ഒരു പ്രീമിയം ഡിസൈൻ ഫോണും മികച്ച പ്രകടനവും മികച്ച ചിത്രീകരണവും പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇതുകൂടാതെ, റെഡ്മി നോട്ട് 7 പ്രോ 4000mAh ബാറ്ററിയും സ്റ്റെല്ലർ പ്രവർത്തിപ്പിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ എച്ച്ഡി വീഡിയോ ലൂപ്പ് ടെസ്റ്റിലാണ്, സ്മാർട്ട്ഫോൺ ശ്രദ്ധേയമായത് 19 മണിക്കൂർ 23 മിനിറ്റ് നീണ്ടു.

4 ജിബി റാം + 64 ജിബി ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജ്, 6 ജിബി റാം + ഓറഞ്ച് സ്റ്റോറേജ്, 128 ജിബി ഇന്റേണൽ മെമ്മറി എന്നിവയാണ് ഫോണിന്റെ സവിശേഷത. 4 ജിബി റാം വേരിയന്റാണ് ഇത്. രാജ്യം.

സാംസങ് ഗാലക്സി M20
Xiaomi, Vivo, Oppo , Realme തുടങ്ങിയ ചൈനീസ് കമ്പനികളുടെ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ ഗാലക്സി M20 (ഗാലക്സി എം 20) അവതരിപ്പിച്ചു. സാംസങിന്റെ ആദ്യത്തെ ഗാലക്സി എം സീരീസ് , ഗാലക്സി M20 ( റിവ്യൂ ) നിലവിൽ ഞങ്ങളുടെ ഫോണുകളുടെ ഏറ്റവും മികച്ച ലിസ്റ്റുകളിൽ ഒന്ന്, Rs. 15,000. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ സാംസംഗ് ഗ്യാലക്സി എം20 ഒരു മൂർച്ചയുള്ള ഡിസ്പ്ലേ ഉണ്ടായിരിക്കുമെന്നും ഫോൺ നല്ല ബാറ്ററി ലൈഫ് വാഗ്ദാനം ചെയ്തിട്ടുണ്ടെന്നും കണ്ടെത്തി. ഫോണിന്റെ ദൈനംദിന പ്രകടനം വളരെ അപൂർവ്വമായ UI ലാഗ് ആണ്.

എന്നാൽ, ചിത്രത്തിന്റെ ചിത്രീകരണത്തിൽ നിരാശയുണ്ടായിരുന്നു. ഫോൺ ക്യാമറയിൽ നിന്ന് എടുത്ത കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം ചിത്രങ്ങൾ ശരാശരി താഴെയാണ്. കൂടാതെ, ലോക്ക് സ്ക്രീനിലെ പരസ്യങ്ങളിൽ ഫോൺ ഉൾപ്പെടുന്നു, അറിയിപ്പുകൾ ഷേഡിൽ ഞങ്ങൾ സ്പാമീ വിജ്ഞാപനങ്ങൾ കണ്ടെത്തി.

3 ജിബി റാം + 32 ജിബി ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജും 4 ജിബി റാമും 64 ജിബി ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജുമാണ് സാംസംഗ് രണ്ട് മോഡലുകൾ പുറത്തിറക്കിയിരിക്കുന്നത്. ഏതാനും ആഴ്ചകൾക്കുള്ളിൽ ഫ്ളാഷ് വിൽപ്പനയിലൂടെ ലഭ്യമാകുമ്പോൾ ഫോൺ ഇപ്പോൾ ഓപ്പൺ സെയിൽസ് വഴിയാണ് ഓഫർ ചെയ്യുന്നത്.

നോക്കിയ 6.1 പ്ലസ്
എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ നോക്കിയ ബ്രാൻഡുമായി രംഗത്തുവന്നതു മുതൽ, കമ്പനി ചില വലിയ സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ ചോർത്തിയെടുക്കുകയാണ്. നോക്കിയ 6.1 പ്ലസ് ( റിവ്യൂ ) ഇതിന്റെ ഒരു ഉദാഹരണമാണ്. കമ്പനിയുടെ മിഡ് റേഞ്ച് സ്മാർട്ട്ഫോൺ ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ ശ്രദ്ധേയമായി. ഞങ്ങൾ ഒരു ശക്തമായ സ്ക്രീനിൽ പാക്ക് ചെയ്യും ഫോൺ സ്റ്റോക്ക് ആൻഡ്രോയിഡ് സാന്നിദ്ധ്യം തീർച്ചയായും ഒരു നല്ല കണ്ടെത്തി.

എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബലിൻറെ വേഗത്തിലുള്ളതും പതിവായുള്ള സോഫ്റ്റ്വെയറുകളുടെ അപ്ഡേറ്റുകളും അവഗണിക്കപ്പെടുകയില്ല, ഇത് ഫോണിലെ ഏറ്റവും മികച്ച മൊബൈലുകളുടെ ലിസ്റ്റിലേക്ക് ഫോണാകും. 15,000. നോക്കിയ 6.1 പ്ലസ് സുഗമവും സ്ഥിരതയുള്ളതുമായ ഉപയോക്തൃ അനുഭവം നൽകുന്നു. ഫോണിന്റെ ഇമേജിംഗ് പ്രകടനവും മാന്യമാണ്; ഫോണിൽ എടുക്കുന്ന ചിത്രങ്ങളെ കുറിച്ചുള്ള വിശദമായ വിവരങ്ങൾ കുറഞ്ഞ ലൈറ്റ് ഇമേജറി മിക്സഡ് ബാഗ് തന്നെയാണ്. എന്നാൽ ക്യാമറ ഓട്ടോഫോക്കസുമായി സമരം ചെയ്യുന്നുണ്ട്.

4 ജി.ബി. റാം, 64 ജിബി ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയും എച്ച്എംഡി ഗ്ലോബൽ ഫോണിന്റെ ഒരു വേരിയന്റാണ്.

അസൂസ് ZenFone മാക്സ് പ്രോ M2
ZenFone മാക്സ് പ്രോ M2 ( റിവ്യൂ) ഉള്ള ഈ വില സെഗ്മെന്റിൽ അസൂസ് അതിന്റെ മികച്ച പ്രകടനം തുടർന്നു. സ്മാർട്ട്ഫോൺ അതിന്റെ ശരാശരി ക്യാമറയുടെ കാരണം ZenFone മാക്സ് പ്രോ M1 ന്റെ മഹത്വം പകർത്താൻ കഴിയുമായിരുന്നില്ല, എന്നാൽ അത് ഒരു നിസ്സാര കാര്യമല്ല. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ, ഈ അസൂസ് ഫോൺ ഒരു ശുഭ്രവസ്ത്രവും ആംഗ്യങ്ങളും നിറഞ്ഞ സ്ക്രീനിൽ പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നതായി ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി. സ്റ്റോക്ക് ആൻഡ്രോയ്ഡിന്റെ സാന്നിധ്യവും മികച്ച ക്വാൽകോം സ്നാപ്പ്ഡ്രാഗൺ 660 SoC- ഉം മികച്ച പ്രകടനവും ഈ ഫോണിലുണ്ട്.

കൂടാതെ, ZenFone മാക്സ് പ്രോ M2 മികച്ച ബാറ്ററി ലൈഫ് പ്രദാനം ചെയ്യുന്നു, എന്നാൽ വേഗതയിലുള്ള വിരലടയാള സെൻസറും അതുപോലെ മയപ്പെടുത്താൻ സാധ്യതയുള്ള ബോഡിയും അതിന്റെ വലിയ തോതിൽ തുടരും. കഴിഞ്ഞ ഏപ്രിലിൽ ഫോണിന് വളരെ വൈകിയ ആൻഡ്രോയ്ഡ് പൈ അപ്ഡേറ്റ് പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു.

3GB റാം, 32 GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 4GB റാം, 64GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 6GB റാം, 64GB ഇൻബിൽട്ട് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയാണ് അസൂസ് ഫോണിന്റെ പ്രധാന സവിശേഷത. 6 ജിബി റാം വേരിയന്റിലേക്ക് പോകാൻ ഞങ്ങൾ നിർദ്ദേശിക്കുന്നു.

Xiaomi Mi A2
സബ്-ഇൻകോർപ്പറേഷനിൽ മത്സരം വർധിച്ച ശേഷവും. 15,000 വില ബ്രാക്കറ്റ്, Xiaomi ന്റെ ആൻഡ്രോയിഡ് സ്മാർട്ട്ഫോൺ Mi A2 ( റിവ്യൂ ) ഒരു പുതിയ സ്മാർട്ട്ഫോൺ വാങ്ങാൻ ആരെങ്കിലുമായി ശക്തമായ അവകാശവാദമായി തുടരുന്നു. സാധാരണ, സമയബന്ധിതമായ വാഗ്ദാനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന, Android One പ്ലാറ്റ്ഫോമിന്റെ എല്ലാ പ്രയോജനങ്ങളും പായ്ക്ക് ചെയ്യുന്നത്, ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ മിൻ A2 മികച്ച പ്രകടനം നടത്തി.

ഞങ്ങൾ മികച്ച ഇമേജിംഗ് അനുഭവം വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു, ഏറ്റവും മിഡ് റേഞ്ച്, ബജറ്റ് സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾ തകരാൻ ബുദ്ധിമുട്ട്. ഫോണിന്റെ ദൈനംദിന പ്രവർത്തനങ്ങൾ നല്ലതാണ്, യാതൊരു ലാഘവവും ഇല്ല. Xiaomi Mi A2 ലഭ്യമല്ലാത്ത മേഖലകളിൽ, സ്റ്റോറേജ് വിപുലീകരണ സ്ളോട്ടിന്റെ ബാറ്ററി ലൈഫും അഭാവവും ഉൾപ്പെടുന്നു. ഞങ്ങളുടെ എച്ച്ഡി വീഡിയോ ലൂപ്പ് ടെസ്റ്റിന്റെ കാര്യത്തിൽ, സ്മാർട്ട്ഫോൺ വെറും 8 മണിക്കൂർ 13 മിനിറ്റ് മാത്രമായിരുന്നു.

4 ജിബി റാം + 64 ജിബി ഓവർബോർഡ് സ്റ്റോറേജും 6 ജിബി റാമും 128 ജിബി ഓവർബോർഡ് സ്റ്റോറേജുമാണ് ഗൂഗിൾ അവതരിപ്പിച്ചത്. അടുത്തിടെ വില വെട്ടിക്കുറച്ചതോടെ 4 ജിബി റാം മോഡൽ ഫോണിന്റെ വിലയിൽ മാറ്റം വരുത്തി. 11,999, എന്നിരുന്നാലും നിങ്ങളുടെ രൂപയിൽ കുറച്ചുകൂടി അൽപ്പം പോകാൻ തയ്യാറാണെങ്കിൽ. 15,000 ബജറ്റ്, 6GB വേരിയന്റ് അനുയോജ്യമായ ഒരു നിര ആയിരിക്കും.

റിയൽ 2 പ്രോ
നൽകിയിട്ടും സമീപകാല വരവ് എന്ന രെഅല്മെ 3 രാജ്യത്ത്, രെഅല്മെ 2 പ്രോ ( റിവ്യൂ ) ഒരുപക്ഷേ ഈ OPPO സ്പിൻ-ഓഫ് കമ്പനി മികച്ച സ്മാർട്ട്ഫോൺ തുടരുന്നു. ഒരു സോളിഡ് ബിൽഡ് ഗുണനിലവാരമുള്ള ഒരു മികച്ച പ്രകടനക്കാരനാണ് ഇത്. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ റിയൽമെ 2 പ്രോ വളരെ ആകർഷണീയമായ പ്രകടനങ്ങൾ കാഴ്ചവയ്ക്കുകയും, മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കാൻ കഴിവുള്ളതായി കണ്ടെത്തുകയും ചെയ്തു. ഇത് ഏറ്റവും മികച്ച ഫോണുകളിലൊന്നായിരുന്നു. 15,000.

ഫോണിന്റെ ഇമേജിംഗ് അനുഭവം നല്ലതാണ്, പകൽ വെളിച്ചത്തിൽ മാത്രമാണ് റിയൽമെ 2 പ്രോ ലെ കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം പകർത്തുന്നത് വലിയ വേദനയാണ്. താഴ്ന്ന ലൈനിൽ ചിത്രീകരിച്ച ഫോട്ടോകൾ അല്പം ധാരാളമായിരുന്നു, പ്രത്യേകിച്ച് ലാൻഡ്സ്കേപ്പ് ഷോട്ടുകളിൽ ഒരു ഹിറ്റ് മാത്രം. റിയൽമെ 3 പ്രൊയുടെ റിലീസിനായി കാത്തിരിക്കുകയാണ്. റിയൽമെ ഫോണുകളിൽ ഏറ്റവും മികച്ച പന്താണ് റിയൽമെ 2 പ്രോ.

4GB റാം + 64GB ഓവർബോർഡ് സ്റ്റോറേജ്, 6GB റാം + 64GB ഓൺബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 8GB റാം + 128GB ഓവർബോർഡ് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയാണ് ഫോണിന്റെ മൂന്ന് സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റുകൾ. 6 ജിബി റാം ഫോണിന് വിലയും മെമ്മറിയും മധുരമുള്ള സ്ഥലത്ത് നിലയുറപ്പിച്ചിരിക്കുകയാണെങ്കിലും, അല്പം കറക്കണമെന്നുണ്ടെങ്കിൽ, 8 ജിബി റാം ഉപദ്രവിക്കില്ലെങ്കിലും നിങ്ങളുടെ ബഡ്ജറ്റിൽ അല്പം പോകാൻ തയ്യാറാകില്ല.

സാംസങ് ഗാലക്സി എം 30
ഗാലക്സി M20 സാംസങ്ങിൽ നിന്നുള്ള പുതിയ മിഡ് റേഞ്ച് Android ഫോണല്ല , കമ്പനി ഗാലക്സി M30 ലോഞ്ച് ചെയ്തു ( റിവ്യൂ ) രാജ്യത്തെ. സാംസങ് ഗാലക്സി M30 ഗാലക്സി M20 ന്റെ പ്രശ്നങ്ങൾ ഒരു ഉൾപ്പെടുന്നു, എന്നാൽ അമോലെഡ് സ്ക്രീൻ സാന്നിദ്ധ്യം ഒരു സ്വാഗത കൂട്ടിച്ചേർക്കലാണ്.

ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ, പകലിന് നല്ല ക്യാമറ പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നതായി ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി, എന്നാൽ കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം പകർന്ന ചിത്രങ്ങൾ അല്പം വിട്ടുപോകാൻ ഇടയുണ്ട്. ഫോണിന്റെ 5000 mAh ബാറ്ററിയാണ് മറ്റൊരു പ്രധാന ആകർഷണം. ഞങ്ങളുടെ എച്ച്ഡി വീഡിയോ ലൂപ്പ് ടെസ്റ്റിൽ ഗാലക്സി എം30 17 മണിക്കൂറും 4 മിനിറ്റും അടച്ചു.

4GB റാം + 64GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 6GB റാം + 128 ജിബി ഇൻബിൽട്ട് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയാണ് സാംസങ് രാജ്യത്തെ ഫോണിന്റെ രണ്ട് സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നത്.

അസൂസ് ZenFone മാക്സ് പ്രോ M1
ZenFone Max Pro M2- നെ അസൂസ് പുറത്തിറക്കിയിരുന്നു, എന്നാൽ ZenFone Max Pro M1 ( റിവ്യൂ ) ഞങ്ങളുടെ ഫോണുകളുടെ പട്ടികയിൽ ഒരു സ്ഥലം കണ്ടെത്തും. ഫോണിന്റെ മികച്ച പ്രകടനത്തിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ 15,000 രൂപയാണ് വില. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ, നല്ല കാഴ്ചപ്പാടോടെയും മികച്ച ഡിസൈനും ഉള്ള വലിയ നിർമ്മാണ ഗുണനിലവാരം ഫോൺ ചെയ്യുന്നതായി ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി.

അസൂസ് ZenFone മാക്സ് പ്രോ M1 പുറമേ മാന്യമായ ക്യാമറകൾ പായ്ക്കുകൾക്കും, എങ്കിലും ക്യാമറ അപ്ലിക്കേഷൻ ഇന്റര്ഫേസ് ആഗ്രഹം എന്തെങ്കിലും വിട്ടേക്കുന്നു. സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ 5,000 എംഎഎച്ച് ബാറ്ററിയും നിരാശയായിരുന്നു, എന്നാൽ വീഡിയോ സ്ട്രീമിംഗിന്റെ ന്യായമായ ബിറ്റ് ഉൾപ്പെടെ മീഡിയം ഉപയോഗം മുഴുവൻ ഒരു ദിവസം മുഴുവൻ നിലനിൽക്കാൻ കഴിഞ്ഞു.

3GB റാം + 32GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 4GB റാം + 64GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 6GB റാം + 64GB ഇൻബിൽട്ട് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയാണ് അസൂസ്. ഞങ്ങൾ സ്മാർട്ട്ഫോൺ 6GB റാം വേരിയന്റ് വേണ്ടി പോകാൻ ശുപാർശ ചെയ്യും.

Realme U1
Realme- യുടെ സ്ഥിരതയിൽ നിന്നുള്ള മറ്റൊരു നല്ല ഉപകരണം, U1 ( റിവ്യൂ ) യഥാർത്ഥത്തിൽ യഥാർത്ഥത്തിൽ Realx 2 Pro- ൽ ചില വിഭാഗങ്ങളിൽ മികച്ച പ്രകടനം കാഴ്ചവയ്ക്കുന്നു, എന്നിരുന്നാലും ക്യാമറ പ്രകടനം അത് ഒഴിവാക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ, നമ്മൾ Realme U1 ഒരു സുന്ദരവും ചടുലവുമായ സ്ക്രീനിൽ ഒരു നല്ല നോക്കിയ ചേഷിസായി ജോലി ചെയ്യുന്നു. ഞങ്ങളുടെ ഫോണിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ഫോണുകളിൽ ഫോൺ കണ്ടെത്തുന്നതിന് സഹായിക്കുന്നു. 15,000.

ഫോണിന്റെ ദൈനംദിന പ്രവർത്തനം മികച്ചതാണ്. 3,500mAh ബാറ്ററിയും ഒരു ചാർജിൽ മുഴുവൻ ദിവസം മുഴുവൻ നീണ്ടുനിൽക്കുന്നു. ഈ സെൽഫി-ഫോക്കസ്ഡ് സ്മാർട്ട്ഫോണിന്റെ മുൻ ഷൂട്ടർ സ്വാഭാവിക വിളത്തിൽ മാന്യമായ ഷോട്ടുകൾ എടുക്കുന്നു, എങ്കിലും കുറഞ്ഞ പ്രകാശത്തിൽ ഇത് പോരാടുന്നു. പിൻവശത്ത് ഡ്യുവൽ ക്യാമറ സെറ്റപ്പുമായി ബന്ധപ്പെട്ട കാര്യമാണിത്. കൂടാതെ 4K റെക്കോർഡിംഗും വീഡിയോ സ്റ്റബിലൈസേഷൻ പിന്തുണയും ഇല്ല.

3 ജിബി റാം, 32 ജിബി ബിൽറ്റ് ഇൻ സ്റ്റോറേജ്, 4 ജി.ബി. റാം, 64 ജിബി ബിൽറ്റ് ഇൻ സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയാണ് ഫോണിലെ രണ്ട് സ്റ്റോറേജ് വേരിയന്റുകൾ റിയൽമെയിൽ പുറത്തിറക്കിയിരിക്കുന്നത്. 4 ജിബി റാം വേരിയന്റിലേക്ക് പോകാൻ ഞങ്ങൾ നിർദ്ദേശിക്കും.

ആദരവോടെ 8X
ചൈനീസ് ടെക് കമ്പനിയായ ഹുവാവിയുടെ ഉപ ബ്രാൻഡ് ആണ് മറ്റൊരു സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിർമാതാക്കളാണ്. അത് നിരന്തരം ആവേശഭരിതമായ ഉപകരണങ്ങൾ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്, അതിൽ ഞങ്ങൾ ഉൾക്കൊള്ളുന്ന ഹോണാർ 8X ( റിവ്യൂ ) ഉൾപ്പെടുന്നു. പ്രീമിയം ഡിസൈൻ മികച്ചതാക്കുന്നു. ഞങ്ങളുടെ അവലോകനത്തിൽ, ലാഗ് ഫ്രീ അനുഭവം നൽകുന്നതിനുള്ള ഫോൺ ഞങ്ങൾ കണ്ടെത്തി. ബഹുമതി 8X ഒരു മണിനാദം ക്യാമറ പ്രകടനം മറ്റൊരു ഫോൺ ആണ്.

ഓണവാർസ് എക്സറിന്റെ പിൻ ക്യാമറ ഉപയോഗിച്ച് ഓട്ടോഫോക്കസ് നല്ല ലൈറ്റിംഗിൽ വളരെ വേഗത്തിലും കൃത്യമായും കൃത്യതയുള്ളതാണ്, പക്ഷേ തത്ഫലമായ ഫോട്ടോകളിൽ വ്യക്തതയില്ല. രാത്രിയിലെ ഷോട്ടുകൾ ഫോണിൽ തന്നെ കാണാൻ കഴിയും, പക്ഷേ പൂർണ വലുപ്പത്തിൽ കാണുമ്പോൾ ഒരു വിശദവിവരങ്ങളുടെ അഭാവം വ്യക്തമായി കാണാം. ഫോണിന്റെ ഭീമാകാരമായ വലിപ്പം ഒരു ഡ്രോണറാണ്.

4GB റാം + 64GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 6GB റാം + 64GB ഇൻബിൽറ്റ് സ്റ്റോറേജ്, 6GB റാം + 128GB ഇൻബിൽട്ട് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവയാണ് ഫോണിന്റെ വില. ഫോണിന്റെ 4 ജിബി റാം പതിപ്പ് മാത്രമാണ് ഉപ-രൂപയിൽ വരുന്ന വ്യത്യാസം. 15,000 വില സെഗ്മെന്റ്.

വിവോ V9 പ്രോ
വിവോയുടെ മന്ദഗതിയിലുള്ള ഫൺടച്ച് യുഐയുമൊത്ത് നിങ്ങൾക്ക് ജീവിക്കാൻ സാധിക്കുമെങ്കിൽ, വിവോ V9 പ്രോ ( റിവ്യൂ ) മികച്ച ഫോണുകൾ ഈ ലിസ്റ്റിൽ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നത് ശ്രദ്ധേയമാണ്. 15,000. മികച്ച, മികച്ച പ്രകടനശേഷി, മികച്ച ബാറ്ററി ലൈഫറിനുള്ള ബാറ്ററി ലൈഫ് എന്നിവയ്ക്കൊപ്പം സ്മാർട്ട്ഫോണും ഡിസ്പ്ലേയും. ഞങ്ങളുടെ എച്ച്ഡി വീഡിയോ ലൂപ്പ് ബാറ്ററി പരീക്ഷയിൽ 10 മണിക്കൂർ 8 മിനിറ്റ് നേരത്തേയ്ക്ക് സ്മാർട്ട്ഫോൺ പ്രവർത്തിച്ചു. യഥാർത്ഥ വിവോ ഫാഷനിൽ, സ്മാർട്ട്ഫോൺ നല്ല സെൽഫികൾ, കുറഞ്ഞ വെളിച്ചത്തിൽ പോലും എടുക്കുന്നു, എന്നിരുന്നാലും റിയർ ക്യാമറയുടെ കുറഞ്ഞ വെളിച്ചം പ്രകടനം ശരാശരി കുറവാണ്.

6 ജിബി റാമും, 64 ജിബി ബിൽറ്റ്-ഇൻ സ്റ്റോറേജും, 4 ജിബി റാം + 64 ജിബി ബിൽറ്റ്-ഇൻ സ്റ്റോറേജും, വില 4 ജിബി മോഡലാണ്.

ബഹുമാനിക്കുക 10 ലൈറ്റ്
ഓണർ 10 ലൈറ്റ് നിന്ന് മറ്റൊരു നല്ല ഫോൺ ആണ് ഓണർ വളരെ പ്രീമിയം ഡിസൈൻ സപ്പോർട്ട് മാന്യമായ പ്രകടനം നൽകുന്നത് കഴിവുള്ള ഏത്. എന്നിരുന്നാലും, Honor 8X പോലെ, ഓണേഴ്സ് 10 ലൈറ്റ് ( റിവ്യൂ ) ക്യാമറകൾ വീടിനകത്ത് എഴുതാൻ ഒന്നുമില്ല. ഫോണിലെ ക്യാമറ സോഫ്റ്റ്വെയറിൽ കൃത്രിമ സൂക്ഷ്മ സംയോജനത്തിന്റെ ഉൾപ്പെടുത്തൽ ഒന്നുകിൽ വളരെ സഹായകരമല്ല. എ.ഐ. മോഡിനെ പല അവസരങ്ങളിൽ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനേക്കാൾ നല്ലതാണ് AI യുടെ കൈയ്യിലുണ്ടായിരുന്ന ചിത്രങ്ങൾ.

6GB റാം + 64GB ഓൺബോർഡ് സ്റ്റോറേജ് മോഡൽ, 4GB റാം + 64GB ഓവർബോർഡ് സ്റ്റോറേജ്, 3GB റാം + 32GB ഓവർബോർഡ് സ്റ്റോറേജ് എന്നിവ ഫോണിന്റെ മൂന്ന് സ്റ്റോറേജ് പതിപ്പുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു.