സാംസങിന്റെ ഗാലക്സി ബഡ്സ് ആപ്പിൾ എയർ പോഡുകളെക്കാൾ സിലിയെ കുറിച്ചാണ് കാണുന്നത് – സിഎൻസിസി

സാംസങിന്റെ ഗാലക്സി ബഡ്സ് ആപ്പിൾ എയർ പോഡുകളെക്കാൾ സിലിയെ കുറിച്ചാണ് കാണുന്നത് – സിഎൻസിസി

ടെക് ഗൈഡ്

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് ആപ്പിളിന്റെ AirPods- ന്റെ കമ്പനിയാണ്, അവർ വളരെ നല്ലതാണ്.

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

ഗാലക്സി ഫോണുമായി ജോടിയാക്കുന്ന ഗാലക്സി ബഡ്സ് വളരെ എളുപ്പമാണ്. നിങ്ങൾ കേസ് തുറന്ന്, നിങ്ങളുടെ സാംസങ് ഫോണിന് അടുത്തുള്ളിടത്തോളം കാലം, അവ ശരിയായി ജോടിയാക്കാൻ നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പ്രോംപ്റ്റ് ലഭിക്കും. AirPods- ൽ ജോടിയാക്കൽ പ്രക്രിയയ്ക്ക് സമാനമാണ്, അത് വളരെ ലളിതമാണ്. ഗാലക്സി ബഡ്സ് ഐഫോണിനൊപ്പം പ്രവർത്തിക്കുന്നു, എന്നാൽ വേഗത്തിലുള്ള ജോഡിയാക്കൽ ഓപ്ഷൻ ഉപയോഗിക്കുന്നതിനു പകരം ബ്ലൂടൂത്ത് ഉപയോഗിച്ച് നിങ്ങൾ അവയെ മാനുവലായി ജോടിയാക്കേണ്ടതുണ്ട്, മാത്രമല്ല സാംസംഗ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മാത്രം നിർമ്മിച്ചിരിക്കുന്ന ചില സവിശേഷതകൾ നഷ്ടപ്പെടുത്തും.

സാംസങ്ങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് എയർപോഡുകളെ അപേക്ഷിച്ച് വളരെ നിസ്സാരമായി നോക്കുന്നു.

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസങ്ങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് എയർപോഡുകളെ അപേക്ഷിച്ച് വളരെ നിസ്സാരമായി നോക്കുന്നു.

ഗാലക്സി ബడ్స్ ശബ്ദമാണ്. ഞാൻ എന്റെ AirPods നിന്ന് നിലവാരം കുറിച്ച് പരാതി ഒരിക്കലും, ഞാൻ ഗാലക്സി ബഡ്സ് കൂടുതൽ സമതുലിതാവസ്ഥയിലാണെന്ന് കരുതി, അവർ ബാഹ്യ ശബ്ദത്തെ തടയുന്നതിൽ മെച്ചപ്പെട്ട ശേഷം നിങ്ങൾ സംഗീതത്തിന്റെ ബാസ് അല്ലെങ്കിൽ ട്രൈബ് ഹൈലൈറ്റ് ലേക്കുള്ള സമനില വരുത്തുവാൻ അനുവദിക്കുക നിയന്ത്രണങ്ങൾ ഉണ്ട്, നിങ്ങൾ കേൾക്കുന്നു. ഞാൻ മുകുളങ്ങൾ മൃദുവാണെന്ന് എനിക്ക് ഇഷ്ടമാണ്, അതിനാൽ അവർക്ക് കുറച്ച് നേരം അവർ ധരിച്ചിട്ട്, എയർ പോഡുകൾ ചിലപ്പോൾ ചെയ്യാൻ പറ്റില്ല. അവർ കൂടുതൽ നീണ്ടുനിന്നവരാണ്, അതിനാൽ ഞാൻ AirPods ൽ ചെയ്യുന്ന പോലെ അവരെ ഞാൻ വീണു വിഷമിക്കേണ്ട.

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

എയർ പോഡുകൾ പോലെ, അവർ ഓരോ മുട്ടും വേഗത്തിൽ ഓരോ മുല്ലുകൾ ചാർജ് ചെറിയ clamshell കേസ് ഉണ്ട്. തണ്ടുകളിൽ ജങ്ക് ലഭിക്കാതെ നിന്നും ഈ കേസ് സംരക്ഷിക്കുന്നു, അതായത് മുകുളങ്ങളിൽ മൃദുലമാവുന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിഷമമൊന്നുമില്ലാതെ നിങ്ങൾ വേഗം നിങ്ങളുടെ ബാക്ക്പാക്ക് അല്ലെങ്കിൽ പോക്കറ്റിൽ ഇട്ടേക്കാറുള്ളൂ. നിങ്ങൾ കേസ് നഷ്ടപ്പെട്ടാൽ, ഒരു കുഷ്യൻ പറയുക, സാംസങ് വസ്ത്രങ്ങൾ അപ്ലിക്കേഷൻ ഉപയോഗിച്ച് ഒരു കണ്ടെത്തുക എന്റെ ഗാലക്സി ബഡ്സ് സവിശേഷത ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയും, ഏത് കേസ് വളയത്തിൽ.

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് വയർലെസ് ആയി ചാർജ് ചെയ്തു.

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് വയർലെസ് ആയി ചാർജ് ചെയ്തു.

ആപ്പിളിന്റെ പുതിയ AirPods ൽ ലഭ്യമായ ഒരു സവിശേഷത, വയർലെസ് ആയി ചാർജ് ചെയ്തതോ അല്ലെങ്കിൽ കഴിഞ്ഞ തലമുറയ്ക്കായി ഒരു പുതിയ 79 ഡോളർ വഴിയും ലഭ്യമാകുമെന്നത് ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെടുന്നു. നിങ്ങൾക്ക് ഇത് ഏതെങ്കിലും സാധാരണ സ്റ്റാൻഡേർഡ് വയർലെസ് ചാർജറിലുണ്ടെങ്കിൽ അതിൽ നിന്നും നീരാവി തെരഞ്ഞെടുക്കാം. അല്ലെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പുതിയ ഗ്യാലക്സി എസ് 10 ഫോൺ ഉണ്ടെങ്കിൽ, ബാറ്ററി ചാർജുചെയ്യാൻ നിങ്ങൾക്ക് വയർലെസ് പവർ ഷെയർ ഫീച്ചർ ഓൺ ചെയ്യാം. നിങ്ങൾക്ക് ഒരു ഔട്ട്ലെറ്റ് ഇല്ലെങ്കിൽ അത് വളരെ ലളിതമാണ്.

എന്നാൽ ബാറ്ററി ലൈഫ് വളരെ അധികം വിഷമിക്കേണ്ടതില്ല. സാംസങ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു – എന്റെ പരീക്ഷണങ്ങളിൽ ഇത് കൃത്യമായി തോന്നിയതാണ് – മുകുളങ്ങളിൽ നിന്ന് ഏകദേശം ആറു മണിക്കൂർ ബാറ്ററി ലൈഫ്, അധിക ബാറ്ററി ലൈഫിനൊപ്പം ഏഴ് മണിക്കൂറുകളോ ബാറ്ററി ചാർജ് ചെയ്യണം. 15 മിനിറ്റ് ചാർജിംഗ് നിങ്ങൾക്ക് 1.7 മണിക്കൂർ പ്ലേബാക്ക് ലഭിക്കുന്നു, അതിനാൽ നിങ്ങൾ ദൈർഘ്യമുള്ള ചാർജ് വേണം.

സാംസഗ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് എളുപ്പത്തിൽ ജോഡിയാക്കി ധാരാളം നിയന്ത്രണങ്ങൾ നൽകുന്നു.

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസഗ് ഗാലക്സി ബഡ്സ് എളുപ്പത്തിൽ ജോഡിയാക്കി ധാരാളം നിയന്ത്രണങ്ങൾ നൽകുന്നു.

ഫോൺ കോളുകൾ നല്ലതായിരിക്കുന്നു. ഞാൻ ഹാൾ ഇറക്കി സമയത്ത് ഞാൻ എന്റെ എഡിറ്ററെ വിളിച്ചു. എനിക്ക് അദ്ദേഹത്തിന്റെ ഡെസ്ക് ഫോണിൽ നിന്നും നന്നായി കേൾക്കാനേ കഴിയൂ. എന്നാൽ, അവർ ഗാലക്സി S10 യിൽ നിന്ന് 20 അടിയിൽ നിന്ന് പുറത്തെത്തിയപ്പോഴാണ് സിഗ്നൽ പിൻവലിച്ചത്.

ഗൂഗിൾ അസിസ്റ്റന്റ് സജീവമാക്കുന്നതിന് സൈറ്റിനെ ടാപ്പുചെയ്യാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞാൻ ഇഷ്ടപ്പെട്ടിരുന്നു. എന്റെ സഹപ്രവർത്തകന് ഫോണിൽ ഒരു ഫോൺ കോൾ കൊണ്ടുവരാൻ ഇത് സഹായിച്ചു. AirPods Siri- ൽ മാത്രമേ പ്രവർത്തിക്കുകയുള്ളൂ. അവ രണ്ടും പ്രവർത്തിക്കുന്നതാണ്, ഗൂഗിൾ അസിസ്റ്റന്റ് പോലെ സ്മാർട്ട് അല്ല. ഞാൻ സ്പോട്ട്ഫൈ പോലുള്ള മൂന്നാം കക്ഷി സേവനങ്ങളിൽ നിന്നും സംഗീതം കളിക്കാൻ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

ഗാലക്സി ബഡിലും ഒരു ആംബിയന്റ് ശബ്ദ ഫീച്ചർ ഉണ്ട്, നിങ്ങളുടെ സംഗീത പരിതസ്ഥിതിയെ കൂടുതൽ താത്കാലികമായി കേൾപ്പിക്കാൻ അനുവദിക്കുന്ന മ്യൂസിക്ക് വോളിയം കുറയ്ക്കാൻ മുകുളങ്ങളിൽ ഒന്ന് ടാപ്പുചെയ്യാനാകും എന്നാണ് ഇത് അർത്ഥമാക്കുന്നത്. ഇത് ശരി പ്രവർത്തിച്ചു. സംഗീതം വളരെ മൃദുലത നേടി, പക്ഷേ ആ ഗാനം പൂർണ്ണമായി പാടുന്നത് ലളിതമാണെന്ന് ഞാൻ കണ്ടെത്തി.

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

സാംസങ് ഗാലക്സി ബഡ്സ്

ഗാലക്സി ബഡുകളോട് എനിക്ക് വളരെയധികം പരാതികൾ ഉണ്ടാകുന്നില്ല. $ 129 ലെ, അവർ AirPods- നെക്കാൾ 30 ഡോളർ വിലയുള്ളവരാണ്, എനിക്ക് ആൻഡ്രോയ്ഡ് ഉപയോക്താക്കൾക്ക് തികഞ്ഞ ബദലാണ്.

എന്റെ ഏറ്റവും വലിയ പരാതി, ഓരോ വ്യക്തിയുടെയും ബാക്ക് ലൈറ്റിന്റെ ബാറ്ററി കാണുമ്പോൾ, ഗാലക്സി ബഡ്സ് കേസിൽ എത്രമാത്രം ചാർജ്ജ് ശേഷിക്കുന്നുവെന്ന് നിങ്ങൾക്ക് കാണാൻ കഴിയില്ല. നല്ല ചാർട്ടും ചുവപ്പും ഉള്ളപ്പോൾ അവിടെ പച്ച നിറത്തിലുള്ള ഒരു സൂചക വെളിച്ചം മാത്രമേ ഉള്ളൂ.

എയർപോഡ്സ് കേസിൽ എത്ര തുക ചാർജ് ഈടാക്കുന്നു എന്ന് ആപ്പിൾ കാണിച്ചുതരുന്നു.

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

എയർപോഡ്സ് കേസിൽ എത്ര തുക ചാർജ് ഈടാക്കുന്നു എന്ന് ആപ്പിൾ കാണിച്ചുതരുന്നു.

ഓരോ പോസിറ്റീവ് കവറിലും എത്ര ബാറ്ററി ശതമാനം അവശേഷിക്കുന്നുവെന്ന് കാണിക്കാൻ AirPods- ന് കഴിയുന്നു, ഒപ്പം നിങ്ങളുടെ iPhone- ൽ നിങ്ങൾക്ക് ഇത് കാണാം. ഇത് ഒരു വലിയ കരാറല്ല, എന്നാൽ എല്ലായ്പ്പോഴും ബാറ്ററി കാലാവധി കേസിൽ എത്രമാത്രം ശേഷിക്കുന്നുവെന്നത് എനിക്ക് ഉത്തമമാകുമായിരുന്നു.

ആപ്പിൾ AirPods നെതിരെ സാംസങ് ഗാലക്സി ബడ్స్

മഗ്ദലേന പെട്രോവ | സിഎൻബിസി

ആപ്പിൾ AirPods നെതിരെ സാംസങ് ഗാലക്സി ബడ్స్

അതെ, ഇവ നല്ലതാണ്, പക്ഷേ അത് ആരാണെന്നതിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു.

AirPods Android ഫോണുകളിൽ പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ, അത് എളുപ്പത്തിൽ ജോഡിയാക്കുകയും ഐഫോണുകൾ കൊണ്ട് മികച്ച രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്യുന്നില്ല. എന്നാൽ ഗാലക്സി ബഡ്സ് ഉപയോഗിച്ച്, Android ഉപയോക്താക്കൾക്ക് ഇപ്പോൾ വേഗം ആ ജോഡി ഉണ്ട്, നല്ല ശബ്ദങ്ങൾ നന്നായി പ്രവർത്തിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ ഒരു ഐഫോൺ ആണെങ്കിൽ, AirPods വാങ്ങുക.

YouTube- ൽ സിഎൻബിസിയ്ക്ക് സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യുക.