ഹായ് സിരി, പുതിയ ആപ്പിൾ എയർ പോഡുകൾ 14,900 രൂപയിൽ നിന്ന് എച്ച്1 ചിപ്പ് ആൻഡ് ദീർഘനേരം ബാറ്ററി ലൈഫ് ബോർഡ് – News18

ഹായ് സിരി, പുതിയ ആപ്പിൾ എയർ പോഡുകൾ 14,900 രൂപയിൽ നിന്ന് എച്ച്1 ചിപ്പ് ആൻഡ് ദീർഘനേരം ബാറ്ററി ലൈഫ് ബോർഡ് – News18
Hey Siri, New Apple AirPods Are Priced From Rs 14,900; H1 Chip And Longer Battery Life On Board
എയർ പോഡുകൾ, ഐപാഡ്, മാക് എന്നിവയിൽ നിന്ന് പുറത്തുകടക്കുകയാണ്, അടുത്ത ആഴ്ച ആപ്പിളിന്റെ പരിപാടിയിൽ ടിവിയുടെ സ്ട്രീമിംഗ് സേവനത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുമെന്ന് പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്.

മൂന്നാമത്തെ തുടർച്ചയായ ആപ്പിളിന് ആപ്പിളിന്റെ ഉൽപ്പന്ന ഉൽപന്നങ്ങൾക്ക് പുതുക്കിക്കൊടുക്കുന്നു. ഐപാഡ് എയർ, ഐപാഡ് മിനുകൾ, ഐമാക് 21.5, ഐമാക് 27 എന്നിവയ്ക്കുശേഷം എയർകണ്ടുകളിൽ വയർലെസ് മുകുളങ്ങൾ വളരെയധികം കാത്തിരിക്കുന്ന അപ്ഡേറ്റാണ്. പുതിയ ബാറ്ററി ആയുസ്സ്, വേഗതയേറിയ വയർലെസ് കണക്ഷനുകൾ, ഹാൻഡ്സ് ഫ്രീ “ഹേയ് സിരി” ഫീച്ചർ എന്നിവയെല്ലാം പുതുതായി നിർമിക്കുന്ന പുതിയ ആപ്പിൾ ഡിസൈൻ ചെയ്ത H1 ചിപ്പ് നൽകുന്നു. ഇല്ല, അവർ AirPods 2 എന്ന് വിളിക്കപ്പെടുന്നില്ല.

പുതിയ സ്റ്റാൻഡേർഡ് ചാർജിംഗ് കേസിൽ നിന്ന് വാങ്ങിയാൽ എയർപോഡുകളുടെ വില 14,900 രൂപയും പുതിയ വയർലെസ് ചാർജ്ജിംഗ് കേസിൽ നിന്ന് 18,900 രൂപയും വാങ്ങുമെന്ന് ആപ്പിൾ പറയുന്നു. പുതിയ എയർപോഡുകൾ ഇന്ത്യയിലെ ഈ സ്റ്റോറുകളിൽ ലഭ്യമാകും. കൃത്യമായ വിശദാംശങ്ങൾ ഇനിയും ലഭ്യമല്ല. നിങ്ങൾ ഇതിനകം എയർ പോഡുകൾ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, വയർലെസ് ചാർജ്ജിങ്ങിന് നിങ്ങൾക്കൊരു അപ്ഗ്രേഡ് വാങ്ങാം, ഇത് ഏകദേശം 7,500 രൂപയാണ്.

“എയർപോഡുകൾ ഒരു മാന്ത്രിക വയർലെസ് അനുഭവം നൽകി ഞങ്ങൾ സൃഷ്ടിച്ച ഏറ്റവും പ്രിയപ്പെട്ട ഉൽപ്പന്നങ്ങളിലൊന്നായി മാറിയിരിക്കുന്നു. അവർ നിങ്ങളുടെ എല്ലാ ഉപകരണങ്ങളുമായി എളുപ്പത്തിൽ കണക്റ്റുചെയ്യുകയും നിങ്ങളുടെ സംഗീതം, ഓഡിയോ എന്നിവയുടെ ക്രിസ്റ്റൽ തെളിഞ്ഞതും അവബോധജന്യവും നൂതനമായ നിയന്ത്രണവും നൽകുകയും ചെയ്യുന്നു. ലോകത്തെ മികച്ച വയർലെസ് ഹെഡ്ഫോണുകൾ പുതിയ എയർപോഡുകളുമായി മികച്ചതായിരിക്കുന്നു. ആപ്പിളിന്റെ മുതിർന്ന വൈസ് പ്രസിഡന്റ് ആയിരുന്ന ഫിൽ ഷില്ലർ പറയുന്നു, ഒരു മണിക്കൂറിലധികം ടോക്ക് ടൈം, വേഗതയുള്ള കണക്ഷൻ, ഹാൻഡ്സ് ഫ്രീ ‘ഹേയ് സിരി’, പുതിയ വയർലെസ് ബാറ്ററിയുടെ സൗകര്യം എന്നിവ ലഭ്യമാക്കുന്ന പുതിയ ആപ്പിൾ ഡിസൈൻ ചെയ്ത H1 ചിപ്പ് ആണ്. ലോകവ്യാപക മാർക്കറ്റിംഗ്.

ആപ്പിൾ പറയുന്നു, പുതിയ H1 ചിപ്പ് ഒരു മണിക്കൂറോളം സംഭാഷണ സമയം വരെ അനുവദിക്കുന്നു, നിലവിലെ തലത്തിലുള്ള AirPods- നെ അപേക്ഷിച്ച്. ഈ പുതിയ ചിപ്പ് വ്യത്യസ്ത ഉപകരണങ്ങൾ തമ്മിലുള്ള വേഗത മാറുന്നത് പ്രാപ്തമാക്കും, അതുപോലെ ഹാൻഡ്സ് ഫ്രീ “ഹേയ് സിരി”. AirPods- ൽ സിരി വെർച്വൽ അസിസ്റ്റന്റ് ഫീച്ചർ ഇപ്പോൾ നിങ്ങളുടെ iPhone, iPad അല്ലെങ്കിൽ Mac- ൽ പ്രവർത്തിക്കുമ്പോൾ അതേ രീതിയിൽ പ്രവർത്തിക്കും, അവിടെ നിങ്ങൾക്ക് “ഹേയ് സിരി” എന്ന് വിളിക്കാം, തുടർന്ന് സംഗീതം പ്ലേ ചെയ്യാൻ ആവശ്യപ്പെടുക, നാവിഗേഷൻ മാർഗനിർദേശം നേടുകയോ അല്ലെങ്കിൽ ഒരു കോൺടാക്റ്റിന് ഒരു സന്ദേശം അയയ്ക്കുക, ഉദാഹരണത്തിന്.

ഐഫോൺ XS ന്റെ ലോഞ്ചിങ് ആരംഭിച്ച ആഘോഷത്തിലേക്ക് നയിച്ച ആദ്യ സിനിമയിൽ, കഴിഞ്ഞ വർഷം സെപ്റ്റംബറിൽ, ആപ്പിളിന്റെ “ഹേ സിരി” ഫീച്ചർ ആപ്പിളിന് കഴിഞ്ഞ വർഷം സെപ്തംബറോടെ, iPhone XR. ആപ്പിളിന്റെ പാർക്ക് സ്റ്റേഷനിൽ നിന്നും സ്റ്റീവ് ജോബ്സ് തിയറ്ററിലേക്ക് എയർപോഡുകൾ ധരിച്ച യുവതിയെ അടിയന്തിര വിതരണം ചെയ്യാൻ ആവശ്യമായ പാക്കേജിനൊപ്പം യുവതിയെ കണ്ടുമുട്ടി. അവൾ എയർ പോഡുകൾ ധരിച്ചിരുന്നു. കൂടാതെ, അവൾ ചോദിക്കുന്നു, “ഹേയ്, സിരി, സ്റ്റീവ് ജോബ്സ് തിയറ്ററിലേയ്ക്ക് വേഗതയേറിയ വഴി ഏതാണ്?” വിർചൻ അസിസ്റ്റന്റായ സിരിയെ സജ്ജമാക്കുന്നതിന് മുമ്പത്തെ എയർ പോഡുകളുമായി നിങ്ങൾ സഹകരിക്കുന്ന സിരിയെ എയർപീഡുകൾ ടാപ്പ് ചെയ്തില്ല.

ആപ്പിൾ എയർപോഡുകൾ 2018 ൽ

പുതിയ ചാർജ്ജിംഗ് കേസുകൾക്കൊപ്പം പുതിയ ബാറ്ററിയുടെ ശേഷിയും രസകരമായ പുതിയ പുതുക്കലാണ്. ബാറ്ററി ശേഷിയിൽ കൃത്യമായ വർധനവ് കൃത്യമായി സൂചിപ്പിക്കുന്നില്ലെങ്കിലും എയർഫോണുകൾ ഒരു ചാർജിൽ 24 മണിക്കൂറിലധികം നീണ്ടുനിൽക്കുന്നതാണ്. വയർലെസ്സ് ചാർജ്ജിംഗ് കേസ് ക്യു സജ്ജമാക്കിയതാണ്, ഇതിനർത്ഥം നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ തന്നെ ഉപയോഗിക്കുന്ന ക്വി വയർലെസ് ഉപയോഗിച്ചായിരിക്കും. വയർലെസ്സ് ചാർജ്ജിംഗ് കെയ്സും എൽഇഡി ഇൻഡിക്കേറ്ററാണുള്ളത്, അത് ഒരു ചാർട്ട് സ്റ്റാറ്റസിൽ നിലവിലെ ചാർജിംഗ് സ്റ്റാറ്റസ് അറിയാൻ നിങ്ങളെ അനുവദിക്കുന്നു.

ഐപാഡുകളുമായും ഐമാക്സിലും എയർപോഡുകളിലും ഇപ്പോൾ പുതുക്കിപ്പണിയുകയാണ്, അടുത്തയാഴ്ച വരാനിരിക്കുന്ന ആപ്പിൾ ഇവന്റ് അടുത്തയാഴ്ച കമ്പനി പ്രതീക്ഷിക്കുന്ന ടിവി സ്ട്രീമിംഗ് സേവനത്തിൽ മാത്രം ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കാൻ കഴിയുമെന്ന് ഞങ്ങൾക്കറിയാം. അജണ്ടയിൽ എത്രമാത്രം അവശേഷിക്കുന്നു എന്നത് വളരെ വൈകിയ AirPower വയർലെസ് ചാർജിംഗ് പായ് ആണ്. കാലാകാലങ്ങളിൽ, അത് സമാരംഭിക്കേണ്ടതുണ്ട്