നോർവെ, ബെൽജിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഹുവാവേ P30 തകരാറാണ് ഈ സമയം തകർത്തത് – GSMArena.com

നോർവെ, ബെൽജിയം എന്നിവിടങ്ങളിൽ ഹുവാവേ P30 തകരാറാണ് ഈ സമയം തകർത്തത് – GSMArena.com

ഡച്ചുകാരുടെ വെബ്സൈറ്റിലും ഇറ്റാലിയൻ ആമസോണിന്റിലും ഡിവൈസുകൾ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടതിനുശേഷം ഹാക്കിയെല്ലാം ചോർത്തിയേക്കാവുന്ന സ്രോതസ്സുകൾ വച്ചിട്ടുണ്ടാവാമെന്ന് നിങ്ങൾ കരുതുന്നുണ്ടോ? വീണ്ടും ചിന്തിക്കുക – P30, P30 Pro ഇമേജുകളും സ്പെസിഫിക്കുകളും നോർവേയിലും ബെൽജിയയിലും കാണപ്പെട്ടതായി കാണാം. അവർ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ചയിൽ നിന്നും ചോർന്നു specs സ്ഥിരീകരിച്ചു, എന്നാൽ ഇപ്പോൾ ഞങ്ങൾ വിലനിർണ്ണയ കൂടുതൽ.

ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി
ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി
ഒരു പിഴവ് ഫ്യൂസറ്റ് പോലെ ഹുവാവേ P30 പ്രോ യോനി

കിരിൻ 980, OLED പാനലുകൾ പോലെയുള്ള സ്പെസിഫിക്കേഷനുകൾ അപ്രതീക്ഷിതമല്ല , എന്നിരുന്നാലും വിലകൾ പുതിയ വിവരങ്ങളാണ്. ഹുവാവേ P30 നോക്ക് 6,990 അല്ലെങ്കിൽ 720 Euro ന് ആണ് വില. 128 ജിബി സ്റ്റോറേജുള്ള ഹുവാവേ P30 പ്രോ , NOK8,990 വിലയുടെ ടാഗ് (€ 933), 256 ജിബി പതിപ്പ് നോക 9,990 (1,037). ഹുവാവേ വാച്ച് ജിടിയിൽ ഒരു പ്രത്യേക പരാമർശമില്ലെങ്കിലും, അത് മുൻകൂർ ഓർഡറുകൾക്കുള്ള ഒരു സമ്മാനമായിരിക്കാം. പ്രീ-ഓർഡർ പ്രക്ഷേപണം അവസാനിച്ചതും ബണ്ടിൽ ഇനി ലഭ്യമല്ലെങ്കിൽ, വിലകൾ കുറയുമെന്നാണ്.

ഹുവാവേ P30 ഹുവാവേ P30 പ്രോ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ഹുവാവേ P30 പ്രോ
ഹുവാവേ P30 • ഹുവാവേ P30 പ്രോ

Google ചിത്രങ്ങളിൽ നിന്ന് ഈ ഗണം ചിത്രങ്ങൾ തിരിച്ചെടുത്തു. ഹുവാവേ ബെൽജിയം താളുകൾ എടുത്തുമാറ്റാൻ ശ്രമിച്ചെങ്കിലും, ചില കീവേഡുകൾ വഴി ഫോട്ടോകൾ ഇപ്പോഴും കണ്ടെത്താനാകും. എന്നിരുന്നാലും, അവർ പുതിയതായി ഒന്നും വെളിപ്പെടുത്തുന്നില്ല – ഔദ്യോഗിക വിക്ഷേപണത്തിന് ഏതാനും ദിവസങ്ങൾക്ക് മുൻപായി ഫോൺ ചോർത്തുന്നത് മുതൽ ലോകത്തെ മുഴുവൻ വ്യാപാരികളും പങ്കാളികളും ഹുവായ്ക്ക് നൽകാൻ കഴിയില്ല.

ഉറവിടം (നോര്വ്വനില്) | വഴി