എന്താണ് മാർച്ച് 25 ന്റെ പ്ലേസ്റ്റേഷൻ സ്റ്റേറ്റ് ഓഫ് പ്ലേ പ്രതീക്ഷിക്കുക – IGN

എന്താണ് മാർച്ച് 25 ന്റെ പ്ലേസ്റ്റേഷൻ സ്റ്റേറ്റ് ഓഫ് പ്ലേ പ്രതീക്ഷിക്കുക – IGN

നമ്മുടെ അവസാന ഭാഗം രണ്ടിൽ അല്ലെങ്കിൽ മരണത്തെ ഉപേക്ഷിക്കാൻ കഴിയുമോ?

പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ വരാനിരിക്കുന്ന ഗെയിമുകളിൽ ഒരു തത്സമയ ബ്രോഡ്കാസ്റ്റ് സംഭാഷണം അവതരിപ്പിക്കുന്ന സ്റ്റേറ്റ് ഓഫ് പ്ലേ എന്ന പേരിൽ നിൻടെൻഡോ ഡയറക്ട്, ഇൻസൈഡ് എക്സ്ബോക്സ് എന്നിവയുടെ ലോകത്തേക്ക് സോണി പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്.

സോണിന്റെ പ്ലേ ഓഫ് സ്റ്റേറ്റ് പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത് വരാനിരിക്കുന്ന PS4, PSVR ഗെയിമുകളിൽ പുതിയ ട്രെയിലറുകൾ, പുതിയ ഗെയിമുകൾ, പുതിയ ഫൂട്ടേജുകൾ എന്നിവ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. അതിനാൽ, ഈ അദ്വിതീയ വിവരണം മനസ്സിൽ, ഊഹിക്കാൻ സമയമായി.

അങ്ങനെ … അവിടെ PS5 ടോക്ക് ഉണ്ടോ?

ഒരുപക്ഷെ അല്ല. PS4, PSVR ഗെയിമുകൾ എന്നിവയിൽ പ്രത്യേക ശ്രദ്ധ നൽകിയാൽ, പി എസ് 5 കൌണ്ടർ വരാൻപോകുന്ന ലൈബ്രറിയിൽ നിന്ന് ഇടിയെ എടുത്തെടുക്കും. സോണി ഒരു ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തൽ പ്ലാൻ ചെയ്യാത്ത പക്ഷം 2019 ലോഞ്ച് ഇപ്പോൾ ഒരു സ്പ്രിംഗ് 2020 ലോഞ്ച് പോലും കൺസോൾ പ്രഖ്യാപിക്കുന്നത് ഇന്നത്തെ ഗെയിമിംഗ് വാർത്ത പ്രകൃതി ഒരു നീണ്ട ലീഡ് സമയം പോലെ തോന്നി. (ഓർക്കുക, PS4 ഫെബ്രുവരിയിൽ പ്രഖ്യാപിച്ചു നവംബർ ആ വർഷം പുറത്തിറക്കി.)

തീർച്ചയായും, സോണി എങ്ങിനെ വരാൻ പോകുന്നെന്നതിനെ കുറിച്ച് നമുക്ക് സൂചന നൽകാം, പക്ഷേ ഇപ്പോൾ, ഗൂഗിൾ സ്റ്റേഡിയത്തിൻറെ വെളിപ്പെടുത്തലിൽ പോലും, ജനങ്ങളുടെ ചിന്തകൾ അടുത്ത തലമുറയ്ക്ക് നയിക്കാനുള്ള ഒരു പ്രധാന സമയം പോലെ ഇപ്പോൾ തോന്നുന്നില്ല.

ബിഗ് 3 – നമ്മുടെ അവസാന ഭാഗം രണ്ടാം ഭാഗം, സുശീമ പ്രേതകം, മരണക്കടൽ?

നോക്കൂ, എനിക്ക് ഈ ഗെയിമുകളിൽ മൂന്നിൽ കൂടുതൽ കാണാൻ കാത്തിരിക്കാൻ കഴിയില്ല, അവർ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിനുമുമ്പ് വർഷങ്ങളോളം കാത്തിരിക്കേണ്ടതില്ലെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. പക്ഷെ പരിശോധനയിൽ ചില പ്രതീക്ഷകൾ സൂക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ട്. ഈ ഗെയിമിലെ പ്ലേയിംഗ് സംവിധാനത്തിൽ മൂന്നു ഗെയിമുകളെയും അതിനടിയിൽ വിരൽ ചൂടുന്നത് നല്ലതായി തോന്നുന്നില്ല. (സോണി മൂന്നുപേരിൽ ശ്രദ്ധകേന്ദ്രീകരിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കിൽ, അത്തരം ഉന്നത ഗെയിമുകൾക്കായി പിഎസ്എക്സ്-ശൈലി പരിപാടി ഒഴിവാക്കിയതായി തോന്നുന്നു.)

പകരം, ഞാൻ ഒരു ലോഞ്ച് വർഷം സ്ഥിരീകരണം അവസാനിക്കുന്ന ഒരു ട്രെയിലർ ഈ ഗെയിമുകളിൽ ഒന്ന് കാണും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. അത് സുശീമയുടെ ഘോഷയായാണെന്ന് എനിക്ക് തോന്നുന്നില്ല – അതിലെ ഏറ്റവും കുറഞ്ഞത് ഞങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ട്. ഞങ്ങളുടെ അവസാന ഭാഗം രണ്ടാം ഭാഗം തീർച്ചയായും വളരെ ഉയർന്നതാണ്, എങ്കിലും, ഞാൻ മരണ സ്ട്രോണ്ടിംഗിൽ പണം നിക്ഷേപിക്കും. ഗെയിം കാണിക്കുന്ന ഹൈഡൈ കോജമയുടെ ലോക പര്യടനത്തിൽ പുറത്തിറങ്ങിയ നിരവധി ട്രെയിലറുകളിൽ നിന്ന്, ഡേറ്റ് സ്ട്രോണ്ടിംഗ് പുറത്തിറക്കിയ മൂന്നു പേരിൽ ആദ്യത്തേതാണ് ആദ്യത്തേത്.

സോണി കാര്യങ്ങൾ എങ്ങനെ കളിക്കാം എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ച്, 2019 എന്ന റിലീസ് തിയറ്ററിലേക്ക് അവർ മരണ സ്ട്രോണ്ടിംഗ് പ്രഖ്യാപിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പറയും. ഞാൻ തെറ്റെന്ന് പറഞ്ഞാൽ, ഹാമിൽട്ടന്റെ “മൈട്ട് ഷോട്ട്” എന്ന ഒരു ഹാർട്ട് ഹാർട്ട്സിന്റെ പാരഡിയോ എഴുതുകയും പോഡ്കാസ്റ്റ് ബിയോണ്ടിൽ അവതരിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യും.

അപ്പോൾ PS4 ഗെയിം എന്തായിരിക്കും?

അവസാനത്തെ കാര്യം ഞങ്ങൾ കേട്ടു, കോൺക്രീറ്റ് ജീനി ഒരു സ്പ്രിംഗ് റിലീസിനായി ഇപ്പോഴും പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു, ഒപ്പം വസന്തമായി ഔദ്യോഗികമായി തുടങ്ങുന്നതോടെ, ഈ സാഹസികതയെ ശ്രദ്ധയിൽ പെടുത്താൻ സമയമുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. മീഡിയംഇവലിൽ ഒരു അപ്ഡേറ്റ്, ഒരു റിലീസിൻറെ തീയതിയിലാണെങ്കിൽ, അത് പ്രദർശിപ്പിക്കാൻ മറ്റൊരു ചെറിയ ചെറിയ തലക്കെട്ട് അനുവദിക്കും.

ദിവസങ്ങൾ കഴിഞ്ഞു പോയി, തീർച്ചയായും സോണിന്റേതാണ്, സോണി മറ്റൊരു ഗെയിം കളിക്കുന്നത് ഏപ്രിൽ 26 ലെ റിലീസിന് മുമ്പ്, ചില ട്രെയ്ലർ അല്ലെങ്കിൽ ഗെയിംപ്ലേകൾ ഇവിടെ പ്രദർശിപ്പിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. കൂടുതൽ, MLB: പ്രദർശനം 19 അടുത്ത ആഴ്ച റിലീസ് സജ്ജമാക്കും, തന്നിരിക്കുന്ന ഒരു പോലെ തോന്നി ഒരു ഹൈലൈറ്റ് ഒരു ടീസർ.

സ്വപ്നങ്ങളുടെ അദ്ഭുതാവഹമാണ് യഥാർത്ഥത്തിൽ ഈ വസന്തകാലത്തെ ഒരു ആസൂത്രിത റീട്ടെയ്ൽ റിലീസ് ഉള്ളതെങ്കിൽ, ഞങ്ങൾ ഒരു അപ്ഡേറ്റ് നേടുന്നതിന് സാധ്യതയുണ്ട്, ഒരു പക്ഷെ കൂടുതൽ വ്യക്തമായ റിലീസ് തീയതിയിൽ.

നമ്മൾ പ്രഖ്യാപനങ്ങളൊക്കെ അറിയുമെന്ന്, ഒടുവിൽ, കൊളൊസ്സസ് PS4 റീഡിന്റെ ഷാഡോ നിർമ്മാതാക്കളായ ബ്ലൂപ്നിറ്റ് എന്തെല്ലാം കണ്ടെത്തുന്നു എന്ന് അടുത്തതായി നമുക്ക് കണ്ടെത്താം. അതിൽ നിന്നും അപ്രതീക്ഷിതമായ ത്രിലോഗജിയുടെ പ്രവർത്തനത്തിനു ശേഷം, മറ്റൊരു PS4 റിലീസ് ഒരു സ്വാഭാവിക ഫിറ്റ് പോലെയാണ്.

സോറി സാന്ത മോണിക്കയുടെ പിസ 4 വിജയങ്ങൾ യഥാക്രമം ഹൊറൈസൻ സീറോ ദാൻ, യുദ്ധം എന്നിവയുടെ യഥാർഥത്തിൽ യഥാക്രമം ഗറില ഗെയിമുകളോ അല്ലെങ്കിൽ സോണി സാന്റോ എന്തുമായിരിക്കുമെന്ന് ഞാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല. അനിവാര്യമായ തുടർച്ചയായ ഇടവേളകളിൽ സ്റ്റുഡിയോകൾ ചെറിയ അനുഭവങ്ങൾ തയ്യാറെടുത്തില്ലെങ്കിൽ, സോണിക്ക് കൂടുതൽ പ്രാധാന്യം നൽകിക്കൊണ്ടുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ ഫസ്റ്റ് ഗെയിമുകൾ ഗെയിമുകൾ ചേർക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കില്ല.

ഒരു വീറ്റാ പിൻഗാമി?

ഇല്ല. ക്ഷമിക്കണം, ഗ്രെഗ്.

എന്താണ് PSVR ശീർഷകങ്ങളെക്കുറിച്ച്?

എല്ലാവരുടേയും ഗോൾഫ് 2019 ന്റെ തുടക്കത്തിലും പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു, അതിനാൽ ഇത് ഒരു സ്പോട്ട്ലൈറ്റിന് കൂടുതൽ സാധ്യതയുള്ള സ്ഥാനാർത്ഥിയാണെന്ന് തോന്നുന്നു.

ട്രോവർ യൂണിവേഴ്സിറ്റിയും ഫാളൻ യുഗും സംരക്ഷിക്കുന്നു, ദീർഘകാലമായി കാത്തിരിക്കുന്ന ഗോളം, ബ്ലഡ്, ട്രൂത്ത് തുടങ്ങിയ ഗെയിമുകളുടെ അപ്ഡേറ്റുകൾ കാണാൻ ഞാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു.

എന്നാൽ ശരിക്കും സോണി ഒരു ആസ്ട്രോ ബോട്ടം സ്ഥിരീകരിക്കൂ: റെസ്ക്യൂ മിഷൻ 2. നമുക്കത് ആവശ്യമുണ്ട്.

ഫോർമാറ്റിനെക്കുറിച്ച് എന്താണ് പറയാനുള്ളത്?

സോണിന്റെ പ്ലേ ഓഫ് പ്രഖ്യാപനം സ്റ്റേറ്റ് ഷോ എടുക്കുന്ന ഫോർമാറ്റ് ശരിക്കും സൂചിപ്പിക്കില്ല – അതിന്റെ ഉള്ളടക്കം ഒരു ഇൻസൈഡ് Xbox- ന്റെ പോലെ പ്രവർത്തിക്കുന്നു, പക്ഷെ “ലൈവ് ഷോ” എന്ന് വ്യക്തമായി പറഞ്ഞാൽ അത് ഒരു നിന്റേഡോ ഡയറക്ട് പോലെയുള്ള മുൻകൂട്ടി നിർമിച്ച ഇവന്റ് എന്നാണ്.

ഞാൻ സോണി മുൻ നേരത്തേക്കാൾ കൂടുതൽ കൂടുതൽ ലീനിയെ കരുതുന്നു. ഇൻബോഡ്സിന്റെ ഇൻസൈഡ് ലൈവ് ഫോർമാറ്റ് വിവിധ സെറ്റുകളിലേക്ക് ഹോപ് ചെയ്യാനും തത്സമയ ഷോ അനുഭവത്തിന്റെ വികാരങ്ങൾ വെളിപ്പെടുത്താനും അനുവദിക്കുന്നു. അവയിൽ എഡിറ്റുകളുടെ നീളവും അപര്യാപ്തതയും യഥാർത്ഥത്തിൽ ഓരോ പ്രഖ്യാപനത്തിൻറെയും സ്വാധീനത്തെ ചെറുതാക്കാം. നിന്റേൻഡോയുടെ ദിശകൾ വളരെ ചെറുതാണ്, എല്ലായ്പ്പോഴും കൊഴുപ്പ് വെട്ടിമാറ്റുന്നു. അവർ നല്ല-നിർമ്മിത വീഡിയോകൾ മാത്രമല്ല, കാഴ്ചക്കാർക്ക് കൂടുതൽ ആകർഷകമാക്കും, അതിശയകരമായ ഷോ അവതരിപ്പിക്കുന്നതിലും അവരുടെ ഏറ്റവും തിളക്കമുള്ള യാത്രയിലായിരിക്കണം.

സോണി അത് E3 ന്റെ ഭൂതകാല ചെയ്യാൻ കഴിയും തെളിയിച്ചു, ട്രെയിലർ ശേഷം അതിന്റെ ആയുധം പ്രദർശിപ്പിക്കും ട്രെയിലർ കൂടെ. പ്രതീക്ഷിക്കുന്നത്, ആ ഫോർമാറ്റിലേക്ക് കൂടുതൽ കൂടുതൽ ആശ്രയിക്കുകയും കഴിഞ്ഞ വർഷത്തെ മോശമായി ലഭിച്ചത് E3 പ്രദർശനത്തിലേക്ക് കുറയുകയും ചെയ്തു.

പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ പ്ലേ ഓഫ് പ്ലേസിന്റെ ആദ്യ എപ്പിസോഡിൽ നിങ്ങൾക്ക് എന്തെല്ലാം കാണാൻ കഴിയും? ഞങ്ങളെ അഭിപ്രായങ്ങൾ അറിയിക്കുക, ഒപ്പം ഞങ്ങളുടെ പ്രതിവാര പ്ലേസ്റ്റേഷൻ ഷോയിലേക്ക്, പോഡ്കാസ്റ്റ് ബിയോണ്ട്! , വാർത്തകൾ, വിശകലനങ്ങൾ, ഓരോ ആഴ്ചയും പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ ലോകത്തിലെ വലിയ കാര്യങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള മതിപ്പുകളും.

ജോനാഥൻ ഡോർൺ ബഷ് ഇഗ്നിസിന്റെ ന്യൂസ് എഡിറ്റർ, പ്ലേസ്റ്റേഷൻ ലീഡ്, കൂടാതെ പോഡ്കാസ്റ്റ് ബിയോണ്ട്! അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രവചനങ്ങൾ Twitter @jmdornbush ൽ എങ്ങനെ ഊർജത്തെക്കുറിച്ചോ സംസാരിക്കുക .