മോളിവുഡിലെ മോളിവുഡിലെ കഥാപാത്രങ്ങളെ കവർച്ച ചെയ്യുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ്

മോളിവുഡിലെ മോളിവുഡിലെ കഥാപാത്രങ്ങളെ കവർച്ച ചെയ്യുന്ന കഥാപാത്രങ്ങൾ ഞെട്ടിക്കുന്നതാണ്

മുംബയ്: രണ്ട് സീനിയർ താരങ്ങൾ

ബോളിവുഡ്

ഗാനരചയിതാക്കൾ,

ജാവേദ് അക്തർ

സമീർ, സമീർ എന്നിവരുടെ പേരുകൾ തയാറാക്കാൻ തയാറാകണമെന്ന് അവർ ആവശ്യപ്പെട്ടു.

നരേന്ദ്ര മോഡി

. ഏപ്രിൽ അഞ്ചിന് റിലീസ് ചെയ്യാൻ തയ്യാറായതുമൂലം ഇരുവരും രചനകൾ പാടില്ലെന്ന് രണ്ടുപേരും പറഞ്ഞു.

നരേന്ദ്രമോഡിയുടെ പേരിനൊപ്പം സിനിമയുടെ ട്രെയ്ലറും നടൻ നിർമാതാക്കളും

സുരേഷ് ഒബ്രോയി

, ആനന്ദ് പണ്ഡിറ്റ്, ആചാര്യ മനീഷ്, സന്ദീപ് സിംഗ് എന്നിവരെയാണ് തിങ്കളാഴ്ച പുറത്തുവിട്ടത്.

വെള്ളിയാഴ്ച രാവിലെയാണ് അക്തർ ട്വീറ്റ് ചെയ്തത്. ” ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്ററിൽ എന്റെ പേര് കണ്ടെത്തുന്നതിൽ ഞെട്ടിപ്പോയി. അതിനായി ഒരു ഗാനവും എഴുതിയിട്ടില്ല! ”

ഈ ചിത്രത്തിന്റെ പോസ്റ്ററിൽ എന്റെ പേര് കണ്ടെത്തുന്നതിൽ ഞെട്ടലോടെയാണ്. അതിനായി ഒരു ഗാനവും എഴുതിയിട്ടില്ല! https://t.co/tIeg2vMpVG

– ജാവേദ് അക്തർ (@ ജേദാഖടാർജു) 1553256672000

സമീർ പറഞ്ഞു: “നമ്മുടെ സിനിമയുടെ ചരിത്രത്തിൽ ഇതാദ്യമായാണ് ഇത് നടക്കുന്നത്. ജാവേദ് സാബാബ് എന്നെ ഇന്ന് ഓടിച്ച് പോസ്റ്റർ എന്ന നിലയിൽ ഞങ്ങളുടെ പേരുകൾ കണ്ടെത്തുന്നതിനിടയിൽ ഞങ്ങളെ രണ്ടുപേരെയും ഞെട്ടിച്ചു. കൂടുതൽ ആശ്ചര്യപ്പെടാറുണ്ടെന്നത് ക്രൂശിലെ അംഗങ്ങളെയല്ല. നിർമ്മാതാവോ സംവിധായകനോ കോൾമാർക്ക് ഉത്തരം നൽകുന്നില്ല, അല്ലെങ്കിൽ അവരുടെ ഫോണുകൾ സ്വിച്ച് ഓഫ് ചെയ്യും. ടീ സഹായികളും പോലും ലഭ്യമല്ല. ഞങ്ങൾ എഴുതിയിട്ടില്ലെങ്കിൽ പാട്ടിന് ഞങ്ങളുടെ പേരുകൾ ആരാണെന്നറിയണം. ”

ഒരു സംഗീതസംവിധായകനായ ഹിറ്റ്ഷ് മൊഡാക്ക് ഈ ചിത്രത്തിന് സംഗീതം നൽകിയിട്ടുള്ളതായി TOI യിലേക്ക് സ്ഥിരീകരിച്ചു. പക്ഷേ, ഗാനരചയിതാക്കളുടെ തള്ളിക്കളയുകയായിരുന്നപ്പോൾ, അദ്ദേഹം ആ ലൈൻ വിച്ഛേദിച്ചു. ഫോൺ പിന്നീട് സ്വിച്ച് ഓഫ് ചെയ്തു.

ഫിലിം ഫീച്ചർ

വിവേക് ​​ഒബ്റോയ്

മേമേ കോം ബയോപിക്ക് സംവിധാനം ചെയ്ത ഒമുംഗ് കുമാർ ഭണ്ഡുല സംവിധാനം ചെയ്യുന്ന ചിത്രത്തിൽ നായകനാകുന്നു. അഭിപ്രായത്തിന് ഒബറോയിമാർ ഇല്ലായിരുന്നു. പണ്ഡിറ്റിന്റെ ജുഹ്വിലാ ഫോണിൽ വിളിച്ച് സംസാരിച്ച ഒരു സ്ത്രീ താൻ വീട്ടിലല്ലെന്നും പിന്നീട് അത് തന്റെ നമ്പർ ആണെന്നും പറഞ്ഞു. മറ്റൊരു ഗാനരചയിതാവ്,

പ്രസൂൺ ജോഷി

, കോളുകൾ അല്ലെങ്കിൽ ടെക്സ്റ്റ് സന്ദേശങ്ങൾക്ക് മറുപടി നൽകിയില്ല.

ഒരു മുതിർന്ന ഓഫീസറുമായി അദ്ദേഹം ബന്ധപ്പെട്ടു

ടി സീരീസ്

, ഇത് സംഗീതം റിലീസ് ചെയ്യുന്നു. സമീർ പറയുന്നതനുസരിച്ച് വിവരശേഖരണത്തെക്കുറിച്ച് ആ ഓഫീസറും വളരെക്കുറച്ചുമാത്രമേ അറിഞ്ഞിരുന്നുള്ളൂ. “ഞങ്ങൾക്ക് അവരുടേതായ തോന്നുന്നു, ചില നടപടികൾ സ്വീകരിക്കേണ്ടിവരും”, സമീർ പറഞ്ഞു.