അവിനേഴ്സ് എൻഡ്ഗാം: ഇൻഫിനിറ്റി വാർയിൽ ഒന്ന് പോലെ പുതിയ ട്രെയിലറിൽ വ്യാജ ഫൂട്ടേജ് സ്ഥിരീകരിച്ചു – PINKVILLA

അവിനേഴ്സ് എൻഡ്ഗാം: ഇൻഫിനിറ്റി വാർയിൽ ഒന്ന് പോലെ പുതിയ ട്രെയിലറിൽ വ്യാജ ഫൂട്ടേജ് സ്ഥിരീകരിച്ചു – PINKVILLA

2019 ഏപ്രിൽ 26 ന് പുറത്തിറങ്ങാനിരിക്കുന്ന മാർവെൽ എവേഗേഴ്സ് എൻഡഗ്ഗ് എന്ന ചിത്രം പുറത്തിറങ്ങും.

മാവേൽ സിനിമാറ്റിക് യൂണിവേർസ് (എം.യു.യു.) ന്റെ പുതിയ വരവ് അവെഞ്ചർ: ആദ്യ ട്രെയിലർ പുറത്തിറങ്ങിയതിനുശേഷം എൻഡ് ഗെയിം ആരാധകർക്കിടയിൽ ധാരാളം ഊഹങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നു. മാവേൽ ആരാധകർ വരാനിരിക്കുന്ന അവ്ഞ്ചേഴ്സ് ഫിലിമിൽ അടുത്തത് എന്ത് സംഭവിക്കും എന്ന് മുൻകൂട്ടി പറയാൻ ശ്രമിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന അനേകം സിദ്ധാന്തങ്ങളും ഇൻകയുലേഷനുകളും ഇൻറർനെറ്റിലുണ്ടാകുന്നു. എന്നാൽ ഈ സിനിമയുടെ നിർമ്മാതാക്കളായ ഫേസ് ബുക്കിലെ കഥാപാത്രങ്ങളെ തെറ്റിദ്ധരിപ്പിക്കുന്നതിനായി ചില വ്യാജ ഫൂട്ടേജുകൾ കൂട്ടിച്ചേർത്തതായി ചിലർ കരുതുന്നു. അതെ, നീ പറഞ്ഞത് കേട്ടു.

ഇപ്പോൾ, നമ്മളിൽ പലരും ഓർത്തുവെച്ചപ്പോൾ അവൻജേഴ്സ് ട്രെയിലർ: ഇൻഫിനിറ്റി യുദ്ധം പുറത്തിറങ്ങി, ഹുക്ക്ക് വക്കണ്ടയിൽ കാണപ്പെട്ട ഒരു ദൃശ്യങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. പക്ഷേ, വാസ്തവത്തിൽ, ഹൾക് ഒരിക്കലും വക്കണ്ടയിലേയ്ക്ക് പോയിട്ടില്ല. അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ജാവ Russo, Avengers Director: Endgame അടുത്തിടെ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ വെളിപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു. അവൻജേർസിന്റെ ഏറ്റവും പുതിയ ട്രെയിലറായ എഡ്ജ്ജ് ട്രെൻഡിൽ ഫൂട്ടൽ ഫൂട്ടേജ് ഉണ്ടാവാം. യഥാർത്ഥത്തിൽ വരാനിരിക്കുന്ന മാവേൽ ചിത്രത്തിൽ എന്താണ് സംഭവിക്കാൻ പോകുന്നത്. ഇന്നത്തെ പ്രേക്ഷകർക്ക് ഒരു സിനിമയുടെ പ്രവർത്തനങ്ങൾ പ്രവചിക്കാൻ കഴിയുമെന്നതിനാൽ വളരെ പുരോഗമിക്കുന്നതായി അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

മാവേൽ മൂവികളുടെ നിർമ്മാതാക്കൾ ഒരു ഫിലിം ട്രെയിലർ ഒരു വ്യാജ ഫൂട്ടേജ് ചേർത്തിരിക്കുന്നത് ഇതാദ്യമല്ല. അവഞ്ചേഴ്സ് ട്രെയിലറിൽ: ഇൻഫിനിറ്റി യുദ്ധം, ക്യാപ്റ്റൻ അമേരിക്ക എല്ലാ അവൻജറുകളും വാകണ്ടയുടെ സൈന്യത്തെ നയിക്കുന്നത് കാണിക്കുന്നു. പക്ഷേ, പ്രേക്ഷകരെ ഈ സിനിമ കണ്ടപ്പോൾ, അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു രംഗവും ഇല്ലായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ സത്യം അറിയണമെങ്കിൽ 2019 ഏപ്രിലിൽ കാത്തിരിക്കേണ്ടി വരും. അവസാനം, അവൻജേർസ്: എൻഡ് ഗെയിം റിലീസ് ചെയ്യപ്പെടും.

(ഇതും വായിക്കുക: അവഗേഴ്സ് എൻഡ് ഗെയിം: പുതിയ സിദ്ധാന്തം ഹൾക് തന്റെ ഏറ്റവും മികച്ച രീതിയിലേക്ക് തിരിച്ചു വരാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് സൂചിപ്പിക്കുന്നു )

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/