ഐപിഎൽ 2019 ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുകൾ ഇന്ത്യൻ സേനക്ക് നൽകി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഐപിഎൽ 2019 ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുകൾ ഇന്ത്യൻ സേനക്ക് നൽകി – ഇന്ത്യ ടുഡേ

ഐപിഎൽ 2019 ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങ് ഇന്ത്യൻ സേനക്ക് നൽകി. 11 കോടി രൂപ ഇന്ത്യൻ കരസേനക്കും, സി.ആർ.പി.എഫിന് ഏഴ് കോടി രൂപക്കും നാവികത്തിനും എയർ ഫോഴ്സിനും ഒരു കോടി രൂപ വീതം നൽകും.

The opening ceremony of the Indian Premier League has been cancelled and donate the money budgeted for it to the armed forces (BCCI Photo)

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുകൾ റദ്ദാക്കി ബി.ജെ.സി.

ഹൈലൈറ്റുകൾ

  • ഐപിഎൽ ഉദ്ഘാടനച്ചടങ്ങിന് സായുധ സേനക്ക് ബിസിസിഐ സംഭാവന നൽകുമെന്ന് നേരത്തെ തീരുമാനിച്ചിരുന്നു
  • ഒരു ഫെഡറൽ എന്ന നിലയിൽ, പതിവ് ഐ പി എൽ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുകൾ നടത്തരുതെന്ന് ഞങ്ങൾ കരുതിയിരുന്നുവെന്ന് ബി.സി.സി.ഐ. ചെയർമാൻ വിനോദ് റായി
  • ഇന്ത്യൻ കരസേന, സി.ആർ.പി.എഫ്, നാവികസേന, വ്യോമസേന എന്നിവയിൽ ഉൾപ്പെട്ട സായുധ സേനക്ക് 20 കോടി രൂപയാണ് സംഭാവനയായി ലഭിച്ചത്

പുൾവാമ ഭീകര ആക്രമണങ്ങളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലും ജനങ്ങളുടെ വികാരം മനസിലാക്കുന്നതിലും ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിന്റെ (ഐപിഎൽ) ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങുകൾ റദ്ദാക്കാൻ സുപ്രീംകോടതി നിയോഗിച്ച ബിസിസിഐയുടെ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്റർമാരുടെ കമ്മിറ്റിയും തീരുമാനിച്ചു. പട്ടാളക്കാർക്ക് വേണ്ടി ബജറ്റ് എടുത്തിരുന്ന പണം.

ഐപിഎൽ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിന് 20 കോടി രൂപയാണ് ചെലവ് കണക്കാക്കിയിട്ടുള്ളത്, ഇന്ത്യൻ കരസേനയ്ക്ക് 11 കോടി രൂപയും, സി.ആർ.പി.എഫിന് 7 കോടി രൂപയും നാവിക, വായുസേനക്ക് ഒരു കോടി രൂപയും യഥാക്രമം ശനിയാഴ്ച ഒരു പ്രസ്താവനയിൽ പറഞ്ഞു.

ഒരു ഐ പി എൽ ഉദ്ഘാടന ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുക്കരുതെന്ന് ഒരു ഫെഡറേഷൻ എന്ന നിലയിൽ ഞങ്ങൾ കരുതിയിരുന്നു, പകരം, ഈ തുക തുക വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടതാണെന്നും അടുത്ത ബന്ധുക്കളോട് അടുപ്പിക്കുമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. എല്ലാവരുടേയും ഹൃദയം. ”

ഭീകര ആക്രമണങ്ങളിൽ ജീവൻ നഷ്ടപ്പെട്ടവരുടെ ബഹുമാനാർഥം സ്വാഗതാർഹമായ നടപടിയായിട്ടാണ് ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് അംഗം ഡയാന എഡുൾജി ഇങ്ങനെ പറഞ്ഞത്: ബിസിസിഐ എപ്പോഴും ദേശീയ താത്പര്യങ്ങൾക്കുള്ള വിഷയമായി തുടരുകയാണ്, ആവശ്യം വരുമ്പോൾ എല്ലായ്പ്പോഴും സംഭാവനകൾ നൽകാറുണ്ട്. ”

ബാംഗ്ലൂർ റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിനെതിരെ 2019 ലെ ഐപിഎൽ ടൂർണമെന്റിലെ ടിക്കറ്റ് പിൻവാങ്ങൽ പുൽവാമ ഭീകരാക്രമണത്തിന്റെ ഇരകളുടെ കുടുംബാംഗങ്ങളിലേയ്ക്ക് പോകും എന്ന് ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിന്റെ ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സിൻറെ ഡയറക്ടർ രാകേഷ് സിംഗ് പ്രഖ്യാപിച്ചിട്ടുണ്ട്.

ഇതും കാണുക:

തൽസമയ അലേർട്ടുകളും എല്ലാവും നേടുക

വാർത്തകൾ

അഖിലേന്ത്യാ ഇന്ത്യ ടുഡേ ആപ്ലിക്കേഷനുമായി നിങ്ങളുടെ ഫോണിൽ. ഇതിൽ നിന്നും ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക