കരീന കപൂർ, അലിയ ഭട്ട്, ഹിന ഖാൻ എന്നിവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ നിങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

കരീന കപൂർ, അലിയ ഭട്ട്, ഹിന ഖാൻ എന്നിവരുടെ ഏറ്റവും പുതിയ ചിത്രങ്ങൾ നിങ്ങൾ കണ്ടിട്ടുണ്ടോ? – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

കരീന കപൂർ കുടുംബം ഞായറാഴ്ച രാത്രിയിൽ കണ്ടു. മുംബൈയിലെ ബാന്ദ്രയിലെ പാപ്പരാസിയുടെ ഭർത്താവും സെയ്ഫ് അലി ഖാനും അവരുടെ മകനുമായ തിമൂർക്കൊപ്പം ഇരിങ്ങാലു പോയി. സെയ്ഫ് കത്രീന കൈഫയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടപ്പോൾ കരീന ഒരു നീലയാത്രയും വൈറ്റ് പാന്റും കണ്ടു. സെയ്ഫും തൈമൂർ കൈയ്യടക്കി.

കരീന കപൂർ സെയ്ഫ് അലിഖാൻ, തൈമൂർ എന്നിവർക്കൊപ്പമാണ്. (വരീന്ദർ ചൗള)

മറ്റൊരു കുടുംബം ഒരുമിച്ചാണ് വെബ്റർ. സണ്ണി ലിയോണിന്റെ ഭർത്താവ് ഡാനിയൽ വെബറും മക്കളായ നിഷയും നോഹയും ആഷറും അവരുടെ മകളുടെ നാടകശാലയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. ഡാനിയൽ നിഷയുടെ കയ്യിൽ പിടിച്ചു. സണ്ണി തന്റെ മക്കളിൽ ഒരാളും മറ്റൊരാളെ കൊണ്ടുപോകുന്നു. സണ്ണി തന്റെ കുഞ്ഞുങ്ങളുമായി കാറിൽ കയറിയപ്പോൾ ക്യാമറകൾക്കായി വലിയ പുഞ്ചിരി സമ്മാനിച്ചു.

രണ്ടാമത്തെ കുട്ടിയുമായി ഗർഭിണിയായ ഇഷാ ഡിയോൾ ഭരത് തക്താനിയും മകൾ രാധയും ഒരു ഭക്ഷണശാലയിൽ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു. കറുത്ത വസ്ത്രത്തിൽ അവർ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു, ഭാരത് സ്വന്തം മകളെ കൈകളിൽ വഹിച്ചു. ശിൽപ്പാ ഷെട്ടിയും പ്രിയപ്പെട്ട ഹോട്ടലിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഭർത്താവ് രാജ് കുന്ദ്ര, മകൻ വിയാൻ, സഹോദരി ശാമിത, അമ്മ എന്നിവരോടൊപ്പം ചേർന്നു.

ഫിലിം ഫെയർ പുരസ്കാര ജേതാവായ രൺബീർ കപൂറും കത്രീന കൈഫുമായി അലിയ ഭട്ട് പങ്കുവെച്ചു. ചിത്രങ്ങൾ കാണൂ

നിരവധി ടെലിവിഷൻ പ്രേക്ഷകർ ടൈംസ് ഫാഷൻ വീക്കിലെ ഞായറാഴ്ച വണ്ടിയിലായിരുന്നു. ബിഗ് ബോസ്, ഹിന ഖാൻ, പ്രിയാങ്ക് ശർമ എന്നിവരായിരുന്നു ഡിസൈനർമാർ. ഹുമരി ബാഹു രഞ്നി കാന്തിലെ റിഥുമ പണ്ഡിറ്റ്, നടി ദിവ്യങ്ക ത്രിപാഠി, യഹെയിൻ മൊഹബ്ബത്തേൻ എന്നിവരും റാമ്പിൽ നടന്നു. നടൻ ശ്രേയസ് തൽപേഡും ക്രിറ്റ കംറയും ഫാഷൻ ആഴ്ചയിൽ നടന്നു.

രൺവീർ സിംഗ്, ആലിയ ഭട്ട് എന്നിവരാണ് മുംബൈ നഗരത്തിന്റെ തെരുവുകളിൽ പ്രദർശിപ്പിച്ചത്. അലിയ ഒരു ഓറഞ്ച് സ്യൂട്ടും മുടിയിൽ പൂക്കളും കാണപ്പെട്ടു. അഭിനേതാക്കളെ പിടികൂടാനായി ലൊക്കേഷനിൽ എത്തിക്കുന്ന ആരാധകരെ അവർ ആഹ്വാനം ചെയ്തു. ഒരു വെള്ള ഷർട്ടിൽ രൺവീർ പ്രത്യക്ഷപ്പെട്ടു.

ബോളിവുഡ് താരങ്ങളുടെ കൂടുതൽ ചിത്രങ്ങൾ പരിശോധിക്കുക:

ഡിശാന്ക ത്രിപാഠിയും റിഥിമ പണ്ഡിറ്റും ഒരു ഫാഷൻ ഷോയിൽ പങ്കെടുക്കുന്നു. (വരീന്ദർ ചൗള)

ഫാഷൻ ഷോയിൽ പ്രിയങ്ക ശർമ്മയും ഹിന ഖാനും. (വരീന്ദർ ചൗള)

ഫാഷൻ ഷോയിൽ ശ്രേയസ് തൽപഡേയും ക്രിറ്റ കംറയും. (വരീന്ദർ ചൗള)

ഇഷ ഡിയോൾ, ശിൽപ്പ ഷെട്ടി എന്നിവരുടെ കുടുംബാംഗങ്ങൾ. (വരീന്ദർ ചൗള)

ഷൂട്ടിങ് ലൊക്കേഷനിൽ രൺവീർ സിംഗ്, ആലിയ ഭട്ട് എന്നിവരാണ്. (വരീന്ദർ ചൗള)

ഒരു ഫുട്ബോൾ മത്സരത്തിൽ ഇഷാൻ ഖട്ടർ (വരീന്ദർ ചൗള)

സണ്ണി ലിയോൺ കുടുംബവും (വരീന്ദർ ചൗള)

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 24, 2019 19:43 IST