ബാഴ്സലോണാ ന്യൂസ്: 23 മാർച്ച് 2019; ലയണൽ മെസ്സിയുടെ ഗോൾ നേട്ടം: ടോമി വീണ്ടും ഓപ്പൺ |

ബാഴ്സലോണാ ന്യൂസ്: 23 മാർച്ച് 2019; ലയണൽ മെസ്സിയുടെ ഗോൾ നേട്ടം: ടോമി വീണ്ടും ഓപ്പൺ |

മൊറോക്കോക്കെതിരായ അർജന്റീനയുടെ കളിയിൽ മെസി ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
മാഡ്രിഡിലെ വാൻഡ മെട്രോപൊളിറ്റാനോയിൽ വെനസ്വേലയ്ക്കെതിരേ എഫ്.സി. ബാഴ്സലോണയുടെ ഫുട്ബോളർ ബാഴ്സലോണയുടെ 90 മിനിറ്റ് മത്സരം കളിച്ചെങ്കിലും അവർ 1-3ന് തോറ്റു. 2018 ലെ ലോകകപ്പിൽ ക്വാർട്ടർ ഫൈനലിൽ കിരീടമണിഞ്ഞ് ഫ്രാൻസിനെതിരെ നടന്ന ആദ്യ മത്സരമായിരുന്നു അത്. അർജന്റീനയുടെ എക്കാലത്തേയും മികച്ച ഗോളടിക്കുന്ന രാജ്യാന്തര വിരമിച്ചു.

മെസ്സി സീസണിലെ ശേഷിക്കുന്ന ലക്ഷ്യങ്ങൾ | ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
2019 ൽ ലയണൽ മെസ്സി ചില വലിയ റെക്കോർഡുകൾ സമനിലയ്ക്കുകയോ അടിക്കുകയോ ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. മാർച്ചിൽ ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി. ബാഴ്സലോണക്ക് ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഔദ്യോഗിക മത്സരങ്ങൾ വേണ്ടി വന്നത് ഇനിയെസ്റ്റയാണ് (674). പിന്നീടാണ്, ചരിത്രത്തിൽ ഏറ്റവുമധികം ക്ലബ്ബ് വിജയികളായി സാവ ഹർണാണ്ടസിനെ ബ്ലേഗ്രാനായി (477) മറികടന്നത്.

Cadena സെർവർ: TAD വീണ്ടും ‘ചോമി കേസ്’ എന്നാൽ ബാഴ്സക്ക് ആശങ്കപ്പെടേണ്ടതില്ല സ്പോർട്ട്
എന്നിരുന്നാലും, ഈ ഏറ്റവും പുതിയ അപ്പീൽ ലെവന്റെയെ മത്സരത്തിൽ പുനസ്ഥാപിക്കുകയല്ല, മറിച്ച് അവർക്ക് പിഴയായി സാമ്പത്തിക നഷ്ടപരിഹാരം ലഭിക്കുന്നു. അപ്പീല് പ്രക്രിയ പ്രകാരം, ചേമി താല്ക്കാലികമാണോ എന്നും അതുപോലെ മത്സരത്തില് പ്രത്യക്ഷപ്പെടരുതെന്നോ അന്വേഷണം നടത്തുവാന് അവര് സന്നദ്ധരാണ്.

90 മില്യൻ പൗണ്ട് അടച്ച ബാഴ്സലോണ വിറ്റുവരവ് പ്രഖ്യാപിച്ചു ESPN
ഈ സീസണിന്റെ തുടക്കത്തിൽ തന്നെ പുറത്തായിരുന്നു, റൌലോ വലെലെക്കാനോയെ 3-1 വിജയത്തിൽ തോൽപിച്ചുകൊണ്ട് സ്വന്തം പിന്തുണയുള്ളവർ പോലും മുതിർന്നിരുന്നു. 26 വയസ്സുകാരൻ ഒരു കളിക്കാരനുമായി ബന്ധം പുലർത്തിയിരുന്നു. എന്നാൽ ഔദ്യോഗിക ബിഡ്ഡുകളൊന്നും ഇല്ലെങ്കിലും മിഡ്ഫീൾഡറിൽ താൽപ്പര്യം പ്രകടിപ്പിക്കുന്നു.

ബാർസലോണയിൽ പി.എസ്.ജി.യെ ബാർസലോണ തിരഞ്ഞെടുത്തതിനെ തുടർന്ന് നൈക്കി സമ്മതിച്ചു ESPN
ഫ്രാൻസി ഡി ജോങിന്റെ തീരുമാനം പാരിസ് സെയിന്റ് ജർമനിയുടെ ഒരു ഓഫർ നിരസിക്കുകയും ബാഴ്സലോയ്ക്ക് വേണ്ടി അംഗീകാരം നൽകുകയും ചെയ്യുമെന്ന കാര്യത്തിൽ നൈക്കി പ്രധാന പങ്ക് വഹിച്ചു. ബാഴ്സയ്ക്കും ഡെ ജോങ്ങിനും സ്പോൺസർ ചെയ്യുന്ന കമ്പനിയായ മിഡ്ഫീളിന്റെ ശമ്പളം വൻ തുകയാക്കി നൽകുമെന്ന് ക്ലബ്ബ് വൃത്തങ്ങൾ അറിയിച്ചു.

ബാഴ്സലോണയ്ക്ക് സ്ട്രൈക്കർ ലൂക്കാ ജോവിക്കിന് 50 മില്ല്യൻ ഡോളർ നൽകണം ഫുട്ബോൾ എസ്പാന
ഈ വേനൽക്കാലത്ത് ഫ്രാങ്ക്ഫർട്ട് സ്ട്രൈക്കർ ലുക് ജോവിക്, ദ ഗാർഡിയൻ വെളിപ്പെടുത്തുന്നു. യൂറോപ്യൻ ലീഗിൽ ഇന്റർ ബോസ് മുഖപത്രമായ ഫെയ്സ് ബോളിനെ കാണാൻ എറിക് അബൈഡൽ, പെപ് സെഗുറ, റോമൺ പ്ലാനസ് എന്നീ കറ്റാലൻ ക്ലബ് ന്റെ മാനേജ്മെൻറ് മൂൻ കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച മിലാനിലേക്ക് പോയി.

ലോ മസിയ യൂത്ത് ടീമുകൾ യൊഹാൻ ക്രൈഫിനെക്കുറിച്ച് പഠിക്കുന്നു ബാഴ്സലോണ എഫ്.സി.
U12 ൽ നിന്ന് U19 ന് U19, ബാർസ ബി ബി യിൽ നിന്നും പെൺകുട്ടികൾ, ജോസാൻ ക്രൈഫിനെ മസിയ ഓഡിറ്റോറിയത്തിൽ നടന്ന മൂന്നു സെഷനുകളിൽ പങ്കെടുത്തു, മൂന്ന് ഓഡിയോ വിഷ്വൽ കഷണങ്ങൾ, സ്റ്റാഫ് അംഗങ്ങൾ, അവരുടെ കളിയിൽ ഡച്ച്മാൻ. ആദ്യത്തെ വീഡിയോ ക്രൂയിഫിനെ ഒരു കളിക്കാരനാക്കി, ബാഴ്സ മാനേജരിൽ ഒന്നാമത്തേതും, മൂന്നാമത്തേത് പരിശീലനത്തേയും ഗെയിം സമ്പ്രദായത്തിലേയും, ബാഴ്സ ഡിഎൻഎ ആയി ഞങ്ങൾ ഇപ്പോൾ അറിയുന്നു.

റിയൽ മാഡ്രിഡ് ഡെ ലിഗ്റ്റിന്റെ ഒപ്പ് സംരക്ഷിക്കാനായി യുദ്ധത്തിൽ കടന്നുവരുന്നു സ്പോർട്ട്
കഴിഞ്ഞ കുറച്ച് ദിവസങ്ങളിൽ റഫേൽ വരുണെ വേനൽക്കാലത്ത് നഷ്ടപ്പെടുത്തുമെന്ന് റയൽ മാഡ്രിഡ് അജിക്സിലെ മാത്തിജ്സ് ഡി ലിഗ്റ്റിനു വേണ്ടി ഒരു നീക്കം നടത്തുന്നു. ടർക് ബാർസലോണ, പാരീസ് സെയ്ന്റ് ജർമൻ, ജൂവനസ്, ബയേൺ മ്യൂനിക് എന്നിവരുടെ ഡാൻ ലിഗ്ട് ടീമിലെ ഏറ്റവും മികച്ച കളിക്കാരൻ.