ഭാരത്, ദബാംഗും 3, ഇഷാല്ല, സൽമാൻ ഖാൻ കൊറിയൻ ഫിലിം വെറ്ററൻ – ടൈംസ് നൗവിന്റെ റീമേക്കാകും

ഭാരത്, ദബാംഗും 3, ഇഷാല്ല, സൽമാൻ ഖാൻ കൊറിയൻ ഫിലിം വെറ്ററൻ – ടൈംസ് നൗവിന്റെ റീമേക്കാകും
സൽമാൻ ഖാൻ

സൽമാൻ ഖാൻ | ഫോട്ടോ ക്രെഡിറ്റ്: ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം

ഏത് 2014 കൊറിയൻ സിനിമ ഓഡ് എന്റെ പിതാവായ ഒരു ഔദ്യോഗിക അനുരൂപീകരണം ആണ് ഭാരത്, ശേഷം, സൽമാൻ ഖാൻ ഇപ്പോൾ അവൻ മറ്റൊരു റീമേക്ക് ചെയ്യുന്നത് തന്നെ സ്ഥിരീകരിച്ചു. തെക്കൻ കൊറിയൻ ആക്ഷൻ കോമഡി ചിത്രമായ വെറ്റലനിൽ തന്റെ സഹോദരൻ അതുൽ അഗ്നിഹ്യോതിയുടെ അവകാശങ്ങൾ ശേഖരിച്ചതായി 53 കാരനായ നടൻ അറിയിച്ചു.

പ്രസ് ട്രസ്റ്റ് സംസാരിക്കുമ്പോൾ, റേസ് 3 നടൻ റിപ്പോർട്ട് നിർമ്മാതാവ് അതുൽ അഗ്നിഹോത്രി 2015 ചിത്രത്തിന്റെ അവകാശങ്ങൾ ഏറ്റെടുക്കുന്ന പറഞ്ഞു. “ഞാൻ വെറ്ററൻ ചെയ്തുവരുന്നു. അതുൽ അവകാശങ്ങൾ ഉണ്ട്. ഇത് ഒരു നല്ല ചിത്രത്തിന്റെ. നാം സഞ്ജയ് ലീല ബൻസാലിയുടെ സിനിമ ശേഷം ഈ സിനിമ ചെയ്യും,” സൽമാൻ മുംബൈയിൽ ഒരു അഭിമുഖത്തിൽ ചെയ്തത് ഉദ്ധരിച്ച് ചെയ്തു.

അലി അബ്ബാസ് സഫറിന്റെ ഭാരത് ട്രെയിലർ ട്രെയ്ലർ ഏപ്രിൽ മൂന്നാം വാരത്തിൽ തന്നെ ഇറങ്ങാൻ പോകുന്നു. കത്രീന കൈഫ്, സൽമാൻ ഖാൻ എന്നിവയ്ക്ക് പുറമേ ദഷാ പതാനി, തബു, ജാക്കി ഷ്രോഫ്, നോര ഫത്തേഹി, സുനിൽ ഗ്രോവർ എന്നിവരും അഭിനയിക്കുന്നുണ്ട്.

ദക്ഷിണ കൊറിയയിലെ നാലാമത്തെ ഏറ്റവും വലിയ ആഭ്യന്തര ചലച്ചിത്രം ഒഡേ ഡു മിത്തയാണ് . വെറ്ററൻസ് അഞ്ചാമത്തേതാണ്. കുറ്റകൃത്യ സിൻഡിക്കേറ്റ് നടത്തുന്ന ഒരാളെ വേട്ടയാടുന്ന ഒരു ഡിറ്റക്ടീവ് അടിസ്ഥാനമാക്കിയാണ്.

ഹം ദിൽ ദേ ചെക്ക സനം , ഇഷാല്ലയ്ക്ക് വേണ്ടി സവാരിയക്കുശേഷം സഞ്ജയ് ലീലാ ബൻസാലിയുമായി വീണ്ടും കൂടിക്കാഴ്ച നടത്തുമെന്ന് നടൻ പ്രഖ്യാപിച്ചിരുന്നു . ആലിയ ഭട്ടിന്റെ നായികയായാണ് ഈ ചിത്രം.

20 വർഷമായി തുടരുന്നു എങ്കിലും സഞ്ജയ് സന്തോഷിക്കുന്നു, ഒടുവിൽ ഞാൻ അടുത്ത ചിത്രമായ ഇൻഷല്ലയിൽ അഭിനയിക്കുന്നു. അലിയയിലും ഇൻഷാലയുമായും ജോലി ചെയ്യാൻ മുന്നോട്ടു വന്ന് ഈ യാത്രയിൽ അനുഗ്രഹിക്കപ്പെടും. #Inshallah #SLB, “സൽമാൻ ഒരു ട്വീറ്റ് പറഞ്ഞു.

സൽമാൻ അടുത്തിടെ ഭാരത് ചിത്രത്തിന്റെ ഷൂട്ടിംഗ് പൂർത്തിയാക്കി. ഇപ്പോൾ ഡാബാംഗ് ഫ്രാഞ്ചൈസിയിലെ മൂന്നാമത്തെ ഗോൾ ഷൂട്ട് ചെയ്യാൻ തുടങ്ങും. സച്ചിനും ഇഖ്ബാലും പ്രണോറ്റൻ ബഹലാണ് നായകനായ നോട്ട്ബുക്ക് . വെള്ളിയാഴ്ച തിയറ്ററുകളിലെത്തുമ്പോൾ സിനിമ തിയറ്ററുകളിലെത്തും.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ