തത്സമയം: സോണി പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ പ്ലേ ഓഫ് ലൈവ്സ്ട്രീം റൈറ്റ് ഇവിടെ കാണുക – പുഷ് സ്ക്വയർ

തത്സമയം: സോണി പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ പ്ലേ ഓഫ് ലൈവ്സ്ട്രീം റൈറ്റ് ഇവിടെ കാണുക – പുഷ് സ്ക്വയർ

പ്ലേസ്റ്റേഷൻ ഡയറക്റ്റ്?

സോണി പ്ലേസ്റ്റേഷന്റെ ധൈര്യശാലിയായ പുതിയ യുഗം ഇപ്പോൾ ആരംഭിക്കുന്നു – അല്ലെങ്കിൽ ഇത് ചെയ്യുന്നോ? ചക്രവാളത്തിൽ നിന്ന് ഉയർന്ന് വരുന്ന വാഗ്ദാനങ്ങളിൽ, മികച്ച, മികച്ച ആശയവിനിമയത്തെക്കുറിച്ച്, E3 2018 ൽ , പ്ലേ ഓഫ് സ്റ്റേറ്റ് ഉണ്ട് – നിന്റേൻഡോ നേരിട്ടുള്ള പ്രചോദനം ഉൾക്കൊണ്ട് സാധ്യതയുള്ള ഒരു സജീവ ലൈവ്സ്ട്രീം ഫോർമാറ്റ്. തീർച്ചയായും, പട്ടിണിയായ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് യാതൊരു സംശയവും ഉണ്ടാവില്ല, ജാപ്പനീസ് ഭീമൻ ഒരു താരതമ്യേന മാന്യമായ പ്രദർശനം നടത്താൻ പോകുന്നത്, ഇത് മേജോയുടെ ജനപ്രീതിയാർജ്ജിച്ച അനന്തമായ അരുവികൾക്കെതിരെയുളള മത്സരത്തെ പ്രതിരോധിക്കാൻ സഹായിക്കും. 2PM PT യിൽ നിന്നും അതിൽ എന്താണ് ലഭിച്ചത് എന്ന് കണ്ടുപിടിക്കാൻ ഞങ്ങളോട് ചേരൂ.

സോണി പ്ലേസ്റ്റേഷൻസ് പ്ലേ പ്ലേ ലൈവ്സ്ട്രീം

  • സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകൾ:
  • 0
  • 0