സിദാനെ റിട്ടേണിൽ നിന്ന് മൂന്ന് ഉത്തരങ്ങളും മൂന്നു ചോദ്യങ്ങൾ – മാഡ്രിഡ് മാനേജിംഗ്

സിദാനെ റിട്ടേണിൽ നിന്ന് മൂന്ന് ഉത്തരങ്ങളും മൂന്നു ചോദ്യങ്ങൾ – മാഡ്രിഡ് മാനേജിംഗ്

സീസണിൽ മികച്ച പ്രകടനം പുറത്തെടുക്കാൻ റയൽ മാഡ്രിഡ് ശ്രമിച്ചതോടെ സെൽകെൻ സിഡോണെ സെൽകയിലെ വീഗോയ്ക്കെതിരായ സെമി ഫൈനലിലെത്തി . മത്സരങ്ങളിൽ നിരവധി സംശയങ്ങൾ ഉണ്ടായിരുന്നു, പല സംശയങ്ങളും ഉത്തരം നൽകി. സിഡ്നെയുടെ ടീം സെലക്ഷൻ, ചില താരങ്ങളുടെ പ്രകടനവും പുതിയ ചോദ്യചിഹ്നങ്ങളും ഉയർത്തിയിട്ടുണ്ട്.

ഇവിടെ മൂന്ന് ചോദ്യങ്ങൾക്കും മൂന്ന് ചോദ്യങ്ങൾക്ക് ഉത്തരം നൽകേണ്ടിവരുന്നു.

മൂന്നു ഉത്തരങ്ങൾ

1. കസേമീറോ ഇല്ലാതെ നേരിടാൻ എങ്ങനെ കഴിയും?

അപൂർവമായി അപമാനിക്കപ്പെട്ടിട്ടുള്ളതും അപൂർവ്വമായി സസ്പെൻഡു ചെയ്തിരിക്കുന്നതും, Casemiro റിയൽ മാഡ്രിഡിനു എല്ലായ്പ്പോഴും എല്ലായ്പ്പോഴും ലഭ്യമാണ്, അതിനാൽ അദ്ദേഹത്തെ മാറ്റി പകരം വയ്ക്കുന്ന ഒരു പ്രശ്നമല്ല. എങ്കിലും കഴിഞ്ഞ സീസണിലെ ഏറ്റവും കൂടുതൽ ഉപയോഗിക്കുന്ന കമ്പനിയായ സെൽറ്റോ വിഗോയ്ക്ക് മുമ്പത്തെ ആഴ്ചയിലെ റെഡ് കാർഡിനേക്കാൾ പുറത്തായിരുന്നു. മാഴ്ക്കോസ് ലൊറെൻടെയുടെ ബാക്കിനിൽക്കായിരുന്നു ഇത്. സീദാനെ എന്തു ചെയ്തു? ഇരട്ട പിവറ്റ് ആയി ടോണി ക്രോസ് , ലൂക്കാ മൊഡ്രിക്കിനു വേണ്ടി അദ്ദേഹം കളിച്ചു. അവരുടെ സാന്നിധ്യം ഫീൽഡിന് നഷ്ടമായി, പക്ഷേ പ്രതിരോധം ഇത് ഒരു വിശ്വസനീയമായ പരിഹാരമായിരുന്നു.

2. വീണ്ടും ബർബേബുവിൽ എപ്പോഴെങ്കിലും ബോൾ ചെയ്യും?

അതെ! ഈ മത്സരത്തെക്കാൾ, ബാലിന്റെ അവസാന ഗോൾ പിറന്നു. സെപ്തംബർ 19 ന് റോമായെ 3-0 ന് കീഴടക്കി. പിന്നീട് എസ്റ്റാഡിയോ സാൻറിയാഗോ ബെർണബ്യൂവിൽ ഔദ്യോഗിക മത്സരത്തിൽ 37 കളിക്കാർ മൊത്തം സ്കോർ നേടിയിരുന്നു. ശനിയാഴ്ച ശനിയാഴ്ച ഉച്ചകഴിഞ്ഞ് രണ്ടാം ഗോൾ നേടിയ ബെൽബാവുവിൽ നിന്ന് വെൽഷ്മാൻ മാറ്റുരച്ചു. സീസണിലെ ഏറ്റവും മികച്ച പ്രകടനങ്ങളിൽ ഒന്നായി മാറി 29 വയസുള്ള എല്ലാവരും സജീവമായിരുന്നു.

കോർഡീസിന്റെ സ്ഥാനം മാറ്റിവെച്ചോ?

ഇല്ല. തുടർച്ചയായി മൂന്ന് ചാമ്പ്യൻസ് ലീഗുകളിൽ വിജയിച്ച ഗോൾ കീപ്പർ കീറിയർ നവാസിനൊപ്പം സീദൻ തീരുമാനിച്ചു. കഴിഞ്ഞ ജനുവരിയിൽ കോസ്റ്റ റിക്കൻ പ്രതിരോധ മന്ത്രാലയം എങ്ങനെ സംരക്ഷിച്ചിരുന്നു എന്നതിനെക്കുറിച്ചും ജപ്പാനിലെ കെപ്പാ ഒപ്പുവെച്ചതിനെക്കുറിച്ചും സിഇഒ എത്രമാത്രം ശക്തമായി പ്രതികരിച്ചിരുന്നുവെന്നതും പരിഗണനയിലുണ്ടായിരുന്നു. നാടുകടത്തപ്പെട്ട ശേഷം കോർട്ടോസ് നവാസ്മാരിൽ നിന്ന് വന്ന് എത്തിയിരുന്നു. എന്നാൽ സീദൻ മുൻ ലാവെൻറ്റനിലേക്ക് തിരിയുകയും അദ്ദേഹത്തിന്റെ വിശ്വാസം മാക്സി ഗോമസിന്റെ ആദ്യകാല രക്ഷയ്ക്കായി തിരിച്ചടക്കുകയും ചെയ്തു.

മൂന്ന് ചോദ്യങ്ങൾ

1. Reguilon ന് എന്തുസംഭവിക്കുന്നു?

റയൽ മാഡ്രിഡിന്റെ 2018/19 സീസണിൽ ബ്രെ വർട്ടിന്റെ താരമായിരുന്ന സെർജിയോ റെഗുലിയോൺ, ഒരു സിംഗിൾ മിനിറ്റ് പോലും കളിക്കുന്നില്ല. സിഡ്സെൻ ഇടത് വശത്തെ കളിക്കാരനിലേക്ക് മാർസെലോയെ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. സീസണിലെ മികച്ച മത്സരങ്ങളിൽ ബ്രസീലിലുണ്ടായിരുന്നു, ബാലിന്റെ ഗോളാക്കിത്തീർത്തപോലും, റെഗിലിയോണിന് ഇത് എന്താണ് അർഥമാക്കുന്നത്? നാം ഓർമ്മിക്കുക നാം ഒരു ഒരു സാമ്പിൾ വലുപ്പത്തിൽ തെരയുന്ന, മാർസെലോ തുടക്കം വിതരണം ചെയ്തപ്പോൾ സൊലരി കീഴിൽ ചില മത്സരങ്ങളിൽ ഉണ്ടായിരുന്നു എന്ന് ഓർക്കണം. സീഡെയ്ൻ റെഗുവിലനെ നന്നായി അറിയാൻ കഴിഞ്ഞാൽ, 22 വയസുകാരൻ തിരികെ വരാം.

2. അടുത്ത തവണ ഉദ്ധരിക്കുമ്പോൾ ഇസ്കോയുടെ തിരഞ്ഞെടുത്ത റോളുണ്ടോ?

സോളാറിനൊപ്പം നൽക്കുന്നതിനിടയ്ക്ക് ഇസികോ ടീമിൽ തിരിച്ചെത്തിയിരുന്നില്ല. എന്നാൽ തന്റെ പ്രിയപ്പെട്ട സ്ഥാനത്ത് കളിക്കാൻ അദ്ദേഹത്തെ അനുവദിച്ചു. ക്രോസിന്റെയും മോഡിക്ക്കിന്റെയും ഡബിൾ പിവട്ട് ഫ്രണ്ട് ലൈനിൽ പുറകിലായി ഇരുപത്തഞ്ചു സ്ഥലത്തേക്ക് ഇടം കാട്ടി. ആ പൊരുത്തക്കേട് ഉണ്ടെങ്കിൽ അടുത്ത പൊരുത്തമില്ലേ? Casemiro ന്റെ മടങ്ങിവരവിന് ഒരു തന്ത്രപരമായ ഷെയ്ക്-അപ്പ് വേണ്ടിവരും, ഇസ്കോ കൂടുതൽ വിപുലമായ ഒരു റോളിൽ ചെയ്യേണ്ടിവരും. അവൻ വീണ്ടും ബെഞ്ചിൽ തന്നെ കണ്ടെത്താം.

ബ്രഹ്മത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള പദ്ധതികൾ

അദ്ദേഹം പിച്ചിൽ പങ്കെടുത്തില്ലെങ്കിലും ബ്രഹീം ദിയാസ് സിഡ്നെയുടെ 18 മൽസരദിന സ്ക്വാഡിനെ ചില പുഞ്ചിരി ഉയർത്തി. ജനുവരിയിൽ ഒപ്പിട്ടത് ആറു മുൻപുകളിലായിരുന്നു. സോളാരി സ്റ്റേഡിയത്തിൽ നിലയുറപ്പിച്ചവരിൽ ഒരാളായിരുന്നു അദ്ദേഹം. എന്നാൽ സിഡ്നൻ ബെഞ്ചിൽ തന്നെ തുടരാൻ ആഗ്രഹിച്ചു. റയൽ മാഡ്രിഡിന്റെ നീണ്ട പരിക്ക്, സസ്പെൻഷൻ ലിസ്റ്റുകൾ മൂലം ഫ്രഞ്ചുകാർക്ക് ധാരാളം ഓപ്ഷനുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെന്നത് ശരിയാണ്. പക്ഷേ ബ്രഹ്മൈൻ കോച്ചിന്റെ പ്ലാനിലാണെന്നാണ് ഇതിനർഥം. നാം കാത്തിരിക്കുകയും കാണുകയും ചെയ്യേണ്ടതുണ്ട്.