അച്ഛൻ രാജീവ്, സോണിയാ വോട്ട് രേഖകൾ ഒപ്പിട്ടു. രാഹുൽ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇൻഡ്യയുമായി ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹം പോരാടും

അച്ഛൻ രാജീവ്, സോണിയാ വോട്ട് രേഖകൾ ഒപ്പിട്ടു. രാഹുൽ – ടൈംസ് ഓഫ് ഇൻഡ്യയുമായി ഇപ്പോൾ അദ്ദേഹം പോരാടും

ഹാരൂൺ ടോണി പറഞ്ഞു, “കോൺഗ്രസ്സും എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്നതിൽ വലിയ വ്യത്യാസമുണ്ട്. അമേഠിയിലേതിനേക്കാളും മെച്ചമായി ഈ സ്ഥലത്തെക്കുറിച്ച് പറയാൻ പറ്റില്ല. അമേതിയിലെ നികൃഷ്ടമായ ദാരിദ്ര്യം നഗ്നനായ സത്യമാണ്. ഗ്രാമങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്തുകൊണ്ട് ആർക്കും പരിശോധിക്കാനാകും. രാഹുലിനെതിരെ മത്സരിക്കാനുള്ള തീരുമാനത്തിൽ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു. ”

| TNN | അപ്ഡേറ്റുചെയ്തത്: Mar 26, 2019, 06:54 IST

ലക്നൗ: തലമുറകൾ ഒരു കോൺഗ്രസ് ഭക്തൻ, ഹാജി മൊഹമ്മദ് ഹാറൂൺ റഷീദ്,

രാജീവ് ഗാന്ധി

സോണിയാ പത്രിക സമർപ്പിച്ചു

അമേത്തി

തിങ്കളാഴ്ച പാർട്ടിക്കെതിരെയാണ് പാർട്ടി നേതൃത്വം ഞെട്ടിക്കുന്നതെന്ന് അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു

രാഹുൽ ഗാന്ധി

.

അമേത്തിയിൽ വികസനത്തിന്റെ അഭാവവും പുരോഗതിയുമാണെന്ന് ചൂണ്ടിക്കാട്ടിയാണ് ഹസാരെയുടെ പ്രതികരണം. കോൺഗ്രസ് എന്താണ് പറയുന്നത്, എന്താണ് ചെയ്യുന്നതെന്ന കാര്യത്തിൽ വലിയ വ്യത്യാസമുണ്ട്. അമേഠിയിലേതിനേക്കാളും മെച്ചമായി ഈ സ്ഥലത്തെക്കുറിച്ച് പറയാൻ പറ്റില്ല. അമേതിയിലെ നികൃഷ്ടമായ ദാരിദ്ര്യം നഗ്നനായ സത്യമാണ്. ഗ്രാമങ്ങളിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്തുകൊണ്ട് ആർക്കും പരിശോധിക്കാനാകും. രാഹുലിനെതിരെ മത്സരിക്കാനുള്ള തീരുമാനത്തിൽ ഞാൻ തീരുമാനിച്ചു. ”

ഹാരൂൻറെ അച്ഛൻ മുഹമ്മദ്

സുൽത്താൻ

ഒരു പഴയ കോൺഗ്രസുകാരനാണ്. 1910 ൽ ജനിച്ചപ്പോൾ എന്റെ അച്ഛൻ കോൺഗ്രസിൽ ചേർന്നു. 70 വർഷമായി കോൺഗ്രസിനെ ഞങ്ങൾ പിന്തുണച്ചു. പക്ഷേ, അമേത്തിയുടെ വികസനത്തിന് പാർട്ടിക്ക് താൽപ്പര്യമില്ലെന്ന് ഇപ്പോൾ മനസ്സിലായി, “ഹാരൂൺ കൂട്ടിച്ചേർത്തു. “എഴുപത് വർഷങ്ങൾ ഏറെയാണ്. നമ്മൾ ഇപ്പോൾ ഉണരുകയാണെങ്കിൽ, നമ്മുടെ വിധി മാറ്റാൻ നമുക്ക് ഒരിക്കലും കഴിയില്ല. ”

ഒരു ടിക്കറ്റിനായി ഏത് പാർട്ടിയെയാണ് സമീപിക്കാമെന്ന് ചോദിച്ചത്, ഫർസതഗഞ്ചിൽ നിന്നുള്ള ഒരു കർഷകനായ ഹാരൂൺ പറഞ്ഞു: “ഞാൻ എന്റെ ഓപ്ഷനുകൾ വിലയിരുത്തുന്നു.”

ഒരു കൂട്ടം ഹാരൂൺ പിന്തുണ പിൻവലിച്ചതായി റിപ്പോർട്ടുകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു

സമാജ്വാദി പാർട്ടി

നേതാക്കന്മാർ.

ഇൻഡ്യയുടെ വാർത്തകളിൽ നിന്ന് കൂടുതൽ