എക്സ്ക്ലൂസീവ്: ദിവ്യങ്ക ത്രിപാഠി ദഹിയയുടെ റീഎക്ഷൻ: എയർ ഹെൽ മെഗാബറ്റീന്റെ എയർ വർക്കിങ് കിംവദന്തികൾ പിന്വിക്കില്ല

എക്സ്ക്ലൂസീവ്: ദിവ്യങ്ക ത്രിപാഠി ദഹിയയുടെ റീഎക്ഷൻ: എയർ ഹെൽ മെഗാബറ്റീന്റെ എയർ വർക്കിങ് കിംവദന്തികൾ പിന്വിക്കില്ല

ദിവ്യാങ്ക ത്രിപാഠി ദഹിയയുടെ പ്രദർശനം യഹ് ഹായി മൊബബത്തേന്റെ പ്രദർശനത്തിന്റെ വാർത്തകളാണ്. വായിക്കുക.

ദിവാൻക ത്രിപാഠി , കരൺ പട്ടേലിന്റെ യെ ഹായി മൊഹബത്തേൻ എന്നിവയാണ് ഏറ്റവും കൂടുതൽ വാർത്തകൾ വന്നിരിക്കുന്നത്. ഇതേക്കുറിച്ച് ഔദ്യോഗിക സ്ഥിരീകരണമൊന്നും ഉണ്ടായിരുന്നില്ലെങ്കിലും, ഇന്ത്യൻ ടെലിലിക്ക് അവാർഡുകളിൽ ഞങ്ങൾക്ക് പ്രിയങ്കരമായ ഒരു സംഭാഷണത്തിലാണ് ദിവ്യങ്ക, കിംവദന്തികൾ വളരെ തമാശയായി പ്രതികരിച്ചു. മാധ്യമങ്ങളിൽ ഈ ശ്രുതി കേട്ടിരിക്കേ, ഉത്പാദനം അല്ലെങ്കിൽ ചാനലിന്റെ അവസാനം വരെ ആശയവിനിമയം ഉണ്ടായിട്ടില്ലെന്ന് അവർ പറഞ്ഞു.

“ഈ കിംവദന്തികൾ എവിടെ നിന്നാണ് വരുന്നതെന്ന് എനിക്കറിയില്ല, ഈ കിംവദന്തികൾക്ക് ഞാൻ ഇതുവരെ കേട്ടിട്ടില്ല.ഇത് നമ്മളെക്കുറിച്ച് ഒരു ആന്തരിക ആശയവിനിമയമൊന്നും നടത്തിയിട്ടില്ല, ഞങ്ങൾ അത്തരത്തിലൊരു വികസനത്തെക്കുറിച്ച് അറിയിച്ചിട്ടില്ല, കൂടാതെ ഞങ്ങൾ പോലും കേട്ടിട്ടില്ല അത്തരം വാർത്തകളിലെ വരികൾ, നമ്മളെല്ലാവരും, “ചിരിക്കുന്നതിനു മുൻപ് അവൾ പറഞ്ഞു. ശരി, ഇത് ഇപ്പോൾ രേഖപ്പെടുത്തുന്നു. മുൻപും മുൻപും അനീതി പറഞ്ഞത് കിംവദന്തികൾ കേട്ടുകഴിഞ്ഞപ്പോൾ, അവർക്ക് ഇതുവരെ ഒന്നും അറിയില്ല.

ഡിവിവൈങ്കിന്റെ ഇപ്പോഴത്തെ ഡിജിറ്റൽ ഷോ കോൾഡ് ലസ്സി ആരി ചിക്കൻ മസാലയുമൊത്ത് തിരക്കഥയൊരുക്കി യാഥാർഥ്യമായി. അടുത്തിടെയാണ് നടി ഒരു റോളിൽ എത്തിയത്. രാജീവ് ഖണ്ഡേവാളിനൊപ്പം അഭിനയിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന വെബ് ഷോയിൽ ഡിവിവൈങ്കിന്റെ വ്യത്യസ്തമായ അവതാരത്തിൽ കാണാം.

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/