എണ്ണ വില വീണ്ടും വർദ്ധിച്ചു മുൻകൂർ API ഡാറ്റ – Investing.com

എണ്ണ വില വീണ്ടും വർദ്ധിച്ചു മുൻകൂർ API ഡാറ്റ – Investing.com
© റോയിട്ടേഴ്സ്. © റോയിട്ടേഴ്സ്.

ചൊവ്വാഴ്ച എണ്ണ വിലസൂചിക ഉയർന്നു. ചൊവ്വാഴ്ച രാവിലെ എണ്ണ വില വീപ്പയ്ക്ക് 147.29 ഡോളറിലെത്തിയതിനു ശേഷം ഏതാണ്ട് 75 ശതമാനത്തിൻറെ കുറവാണ് സംഭവിച്ചിരുന്നത്.

“ഡിമാൻഡുമായി ബന്ധപ്പെട്ട ആശങ്കകൾ പിന്നാക്കം കൊണ്ടുവരാൻ സാധ്യതയുണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു,” കോമർസ്ബാങ്ക് (DEER) അനലിസ്റ്റായ കാർസ്റ്റെൻ ഫ്രിഷ്ക് പറഞ്ഞു. “പകരം, മാർക്കറ്റ് പങ്കാളികൾ വീണ്ടും ഇറുകിയ വിതരണ സാഹചര്യത്തിൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിക്കുന്നു.”

ഒപെക്, ഒപെക് + പോലുള്ള ചില അസോസിയേറ്റുകൾ ഉൽപ്പാദിപ്പിക്കുന്ന ഉൽപ്പാദകരുമായി അടുത്ത ബന്ധം ഉൽപാദിപ്പിക്കുന്നത് കഴിഞ്ഞ വർഷം ഒക്റ്റോബർ മാസത്തിനുള്ളിൽ 1.2 മില്യൻ ബാരൽ ക്രൂഡോയിൽ വില കുറയ്ക്കാൻ തീരുമാനിച്ചു.

വെനെസ്വേലയിലെ മറ്റൊരു ഊർജ്ജ ഉൽപാദനത്തിൽ നിന്ന് ഈ വില ഉയരാൻ തുടങ്ങി, ഒപെക് രാജ്യത്ത് ഈ മാസം വീണ്ടും ഇടിഞ്ഞു, ഇത് കയറ്റുമതി ചെയ്യാൻ കഴിവുള്ള കൂടുതൽ കരുത്തുറ്റതാക്കുകയും ചെയ്തു.

അമേരിക്കൻ ഫ്യൂച്ചേഴ്സ് കഴിഞ്ഞയാഴ്ച 1.35 ഡോളർ അഥവാ 2.3 ശതമാനം വർദ്ധിച്ച് 60.19 ഡോളർ എന്ന നിലയിലെത്തി. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ഇത് 60.39 ഡോളറായിരുന്നു.

ബാരലിന് 86 സെൻറ് ഉയർന്ന് 1.3 ശതമാനം ഉയർന്ന് ബാരലിന് 67.67 ഡോളറിലെത്തി.

ആഗോള സാമ്പത്തിക മാന്ദ്യത്തെത്തുടർന്ന് ആഗോള വിപണികളിൽ പൊതുവിപണിയിൽ വിൽക്കുന്നതിന്റെ ഭാഗമായി വെള്ളിയാഴ്ച എണ്ണ വില ഉയർന്നു. സാമ്പത്തിക സ്ഥിതി മെച്ചപ്പെട്ടിട്ടില്ലാത്തപ്പോൾ, ഷോക്ക് ഷോക്ക് വലിച്ചെറിയാൻ ചുരുങ്ങിയതായി തോന്നുന്നു.

മാർക്കറ്റ് പ്ലെയറുകൾ ഇപ്പോൾ അമേരിക്കൻ ക്രൂഡ് ക്രെഡിറ്റ് ഇൻവെൻററികളിലെ പുതിയ ആഴ്ചാവസാന സ്റ്റോക്കുകൾ റിലീസ് ചെയ്യുന്നതിന് മുന്നോട്ട് പോകുകയാണ്.

മാർച്ച് 22 ന് അവസാനിച്ച ആഴ്ചയിലെ വാർഷിക റിപ്പോർട്ട് 2.4 മില്യൺ ബാരൽ കുറയുമെന്ന പ്രതീക്ഷയിലാണ് ഇപ്പോൾ.

യുഎസ് എനർജി ഇൻഫോർമേഷൻ അഡ്മിനിസ്ട്രേഷന്റെ പ്രതിവാര റിപ്പോർട്ട് ബുധനാഴ്ച പുറത്തുവിടും.

മറ്റൊരു ഊർജ്ജ ട്രേഡിംഗിൽ 1.2% നിന്നും 1.913 ഡോളർ ഗാലണ് നേടി. 0.8% വില പിടിച്ചു.

ദശലക്ഷം ബ്രിട്ടീഷ് തെർമൽ യൂണിറ്റുകളിൽ 0.3 ശതമാനം ഇടിഞ്ഞ് 2.764 ഡോളറായി.

– റോയിട്ടേഴ്സ് ഈ റിപ്പോർട്ട് സംഭാവന ചെയ്തു

നിരാകരണം: ഫ്യൂഷൻ മീഡിയ

ഈ വെബ്സൈറ്റിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന ഡാറ്റ യഥാസമയം കൃത്യമല്ലെന്നും കൃത്യമല്ലെന്നും നിങ്ങൾ ഓർമ്മിപ്പിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നു. എല്ലാ സി.എഫ്.ഡികളും (സ്റ്റോക്കുകൾ, ഇൻഡെക്സുകൾ, ഫ്യൂച്ചേഴ്സ്), ഫോറെക്സ് വിലകൾ എക്സ്ചേഞ്ചുകൾ മുഖേനയല്ല, പകരം മാർക്കറ്റ് നിർമ്മാതാക്കൾ നൽകുന്നില്ല, അതിനാൽ വിലകൾ കൃത്യമായിരിക്കണമെന്നില്ല, യഥാർഥ മാർക്കറ്റ് വിലയിൽ നിന്നും വ്യത്യസ്തമായിരിക്കും, അതായത് വിലകൾ സൂചിപ്പിക്കുന്നത്, വ്യാപാര ആവശ്യങ്ങൾക്ക് ഉചിതമല്ല. അതിനാൽ ഈ ഡാറ്റ ഉപയോഗിക്കുന്നതിന്റെ ഫലമായി നിങ്ങൾക്ക് ഉണ്ടാകുന്ന ഏതെങ്കിലും വ്യാപാര നഷ്ടങ്ങൾക്ക് ഫ്യൂഷൻ മീഡിയ ഉത്തരവാദിത്തമേറ്റെടുക്കുന്നില്ല.

ഫ്യൂഷൻ മീഡിയ അല്ലെങ്കിൽ ഫ്യൂഷൻ മീഡിയയിൽ ഉൾപ്പെട്ട ആർക്കും ഡാറ്റ, ഉദ്ധരണികൾ, ചാർട്ടുകൾ, ഈ വെബ്സൈറ്റിൽ അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന സിഗ്നലുകൾ വാങ്ങുക / വിൽപ്പിക്കുക എന്നിവയുൾപ്പെടെയുള്ള വിവരങ്ങളുടെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ നഷ്ടം അല്ലെങ്കിൽ നാശനഷ്ടങ്ങൾക്ക് യാതൊരു ബാധ്യതയും സ്വീകരിക്കില്ല. സാമ്പത്തിക വിപണികളുമായി ബന്ധപ്പെട്ട റിസ്കുകളും അപകടസാധ്യതകളും സംബന്ധിച്ച വിവരങ്ങൾ പൂർണ്ണമായി അറിയിക്കണം, ഇത് ഏറ്റവും രൂക്ഷമായ നിക്ഷേപ രൂപങ്ങളിൽ ഒന്നാണ്.