ഐപിഎൽ 2019: ലസിത് മലിംഗയ്ക്ക് ബിസിസിഐ-എസ്.എൽ.സി. കരാറിനു ശേഷം അടുത്ത രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് കളിക്കാം

ഐപിഎൽ 2019: ലസിത് മലിംഗയ്ക്ക് ബിസിസിഐ-എസ്.എൽ.സി. കരാറിനു ശേഷം അടുത്ത രണ്ട് മത്സരങ്ങളിൽ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് കളിക്കാം
മലിംഗ ഐ.പി.എൽ 2019

ലസിത് മലിംഗ (മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് – ട്വിറ്റർ)

ജസ്പ്രീത് ബുംറയുടെ തിരിച്ചുവരവിൽ വാർത്തയുണ്ടായിരുന്ന മുംബൈ മുംബൈക്കാരുടെ ആരാധകർക്ക് സന്തോഷം പകർന്നപ്പോൾ മറ്റൊരു വലിയ വാർത്ത വന്നു. മുംബൈ ഇന്ത്യൻസിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ ലസിത് മലിംഗയെ ഐപിഎൽ 2019 ലെ രണ്ട് സീസണുകളിൽ ഉൾപ്പെടുത്തുന്നതിന് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ക്യാമ്പിൽ ചേരുമെന്നാണ് റിപ്പോർട്ട്. ബി സി സി ഐയുടെ സമ്മർദത്തെത്തുടർന്ന് ശ്രീലങ്ക ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് സമ്മതിച്ചു. കഴിയുന്നത്ര.

മാർച്ച് 28 ന് ബംഗളൂരു റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സിനെതിരെ മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് മത്സരം നടക്കും. മാർച്ചങ്ങിൽ 28 മത്സരങ്ങൾ നടക്കും. ഏപ്രിൽ 10 ന് ശേഷം ഫ്രാഞ്ചൈസിയിൽ ചേരുന്നതിന് മുമ്പ് പേസർ സൂപ്പർ പ്രൊവിൻഷ്യൽ വൺഡേ ടൂർണമെന്റിനായി തന്റെ രാജ്യത്തേക്ക് തിരിച്ചുവരും.

തീരുമാനം പുനഃപരിശോധിക്കാൻ കഴിഞ്ഞ മൂന്ന് ദിവസമായി ബി സി സി ഐ എസ് എൽ സി കത്തയച്ചിട്ടുണ്ട്. ശ്രീലങ്കൻ പ്രീമിയർ ലീഗ് ഫ്രാഞ്ചൈസി ടൂർണമെൻറിനായി ബിസിസിഐയുടെ സഹായം തേടാനും ശ്രീലങ്കൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് ഇന്ത്യൻ ക്രിക്കറ്റ് ബോർഡ് ശക്തമായി ആശ്രയിക്കുന്നുണ്ട്.

ഐപിഎൽ 2019 ലെ ആദ്യ ആറു മത്സരങ്ങളിൽ നിന്ന് തന്നെ മലിംഗ സ്വയം പുറത്തായി. ശ്രീലങ്കൻ ടീമിൽ കളിക്കാൻ യോഗ്യത നേടിയാൽ മാത്രമേ ലോകകപ്പ് ടീമിനെ തെരഞ്ഞെടുക്കാൻ കഴിയുകയുള്ളൂവെന്ന് ശ്രീലങ്കൻ താരങ്ങൾ വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഗംഭീറിന്റെ ക്യാപ്റ്റൻ എന്ന നിലയിൽ മലിംഗയെ ഉൾപ്പെടുത്തിയിരുന്നു. എന്നാൽ, മലിംഗയുടെ ലോകകിരീടം മറികടന്നില്ലെങ്കിൽ ചീഫ് സെലക്ടർ ആശാൻത മെൽ അഭിപ്രായപ്പെട്ടു.

“ഐപിഎല്ലിലേക്ക് പോകുമ്പോൾ ഞങ്ങൾക്ക് പ്രശ്നങ്ങളൊന്നുമില്ല – ബോർഡ് ഇതിനകം തന്നെ അദ്ദേഹം ഒരു നോ ഒബ്ജക്ഷൻ സർട്ടിഫിക്കറ്റ് നൽകിയതിനാൽ അവൻ പോകാൻ തയ്യാറാണ്,” മെൽ പറഞ്ഞു. ഏകദിനത്തിലെ ഏറ്റവും മികച്ച ബൌളർമാരിലൊരാളാണ് അദ്ദേഹമെന്നും അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു. ടീമിൽ ഇടം ലഭിച്ചില്ല.

മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ക്യാമ്പിൽ പങ്കെടുക്കുന്നതിന് മുമ്പ് മലിംഗ ആദ്യം ശ്രീലങ്കയിലെത്തി. സൂപ്പർ പ്രൊവിൻഷ്യൽ ഏകദിന ടൂർണമെന്റിനുള്ള തീയതി പ്രഖ്യാപിച്ചു കഴിഞ്ഞാൽ വീടിനടുത്തുള്ള തന്റെ വീട്ടിലേക്ക് മടങ്ങും. ഏപ്രിൽ 4 മുതൽ 11 വരെയാണ് ഷെഡ്യൂൾ നിശ്ചയിച്ചിരിക്കുന്നത്.

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ