ഐപിഎൽ 2019 ൽ ഐപിഎൽ 2019 ലെ ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്ട്രീമിങ് സ്കോർ ഓൺലൈനിൽ: ഐപിഎൽ ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

ഐപിഎൽ 2019 ൽ ഐപിഎൽ 2019 ലെ ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്ട്രീമിങ് സ്കോർ ഓൺലൈനിൽ: ഐപിഎൽ ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ipl 2019 ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്ട്രീമിംഗ്, ipl 2019, ഐഐപി ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്, ഐപ് ലൈവ് സ്കോറർ, ഡിസിസി സിസിസ്, ഡിസിസി സിസ് ലൈവ് സ്കോർ, ipl തൽസമയ മത്സരം, ipl 2019 ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്കോർ, ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്ട്രീമിംഗ്, ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് ഓൺലൈൻ, ഹോട്ട് സ്റ്റാർ, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ്, ഹോട്ട് സ്റ്റാർ ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ്, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 3 ലൈവ് മാച്ച്, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 3 ലൈവ് മാച്ച്, dc vs csk ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്, dc vs csk today match, ipl ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ്, dc vs csk match ഓൺലൈൻ
ഐപിഎൽ 2019, ഡിസി Vs സി.കെ.കെ. ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്ട്രീമിംഗ്: DC vs CSK കളി ഇന്ന് എട്ടു മണിക്ക് എങ്ങനെയാണ് കാണേണ്ടത് എന്നറിയാൻ. (ബിസിസിഐ)

ഐപിഎൽ 2019 ഐപിഎൽ 2019 ലൈവ് ക്രിക്കറ്റ് സ്റ്റുഡിയോ: ഐപിഎൽ ഇന്ത്യയിലും എല്ലാ വർഷവും നടക്കുന്ന ക്രിക്കറ്റ് ടൂർണമെന്റുകളിൽ ഒന്നാണ്. നിലവിൽ ഐ.പി.എൽ സീസണിലെ 12 സീസണിൽ ഇന്ന് ഡൽഹി ഡിപ്പാർട്ട്മെൻറുകൾക്ക് ഡൽഹി ഡെയർ ഡെവിൾസിന്റെ പേര് ഡൽഹി ഡെയർ ഡെവിൾസിൽ നിന്ന് ഡൽഹി ഡിപ്പാർട്മെൻറിലേക്ക് മാറാൻ കഴിയും. കഴിഞ്ഞ വർഷം ഫിറോസ് ഷാ കോട്ലയിൽ നടന്ന ചെന്നൈ സൂപ്പർ കിംഗ്സ് ചാംപ്യൻഷിപ്പിൽ ന്യൂഡൽഹിയിലെ സ്റ്റേഡിയം.

ഐസിസി ക്യാപ്റ്റൻ റഷാബ് പാന്ത് നയിക്കും. മുൻ ഇന്ത്യൻ ക്യാപ്റ്റൻ മഹേന്ദ്ര സിംഗ് ധോണി ക്യാപ്റ്റൻ. ടൂർണമെന്റിൽ ഇരു ടീമുകളും മുംബൈ ടീമുകളെ നേരിടും. സി ഐ കെ റോയൽ ചാലഞ്ചേഴ്സ് ബാംഗ്ലൂരിന് (ആർസിബി). 20-20 ക്രിക്കറ്റ് ശൈലി പിന്തുടരുമെന്നും വൈകുന്നേരം 8 മണി മുതൽ വൈകുന്നേരം 7:30 ന് ടോസ് തുടങ്ങുമെന്ന് മാച്ച് പറഞ്ഞു.

ഇവിടെ നിങ്ങളുടെ മൊബൈൽ ഫോൺ, ടാബ്ലറ്റ്, പേസ് എന്നിവ ഉപയോഗിച്ച് ഓൺ ലൈൻ തത്സമയം കാണാൻ കഴിയുന്ന ആപ്ലിക്കേഷനുകളുടെയും വെബ്സൈറ്റുകളുടെയും ലിസ്റ്റ് ഇതാ:

DC vs CSK, ഐപിഎൽ 2019 ഹോട്ട് സ്റ്റാർ ആഘോഷിക്കുന്നു

ഐപിഎൽ 2019 ൽ പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യുന്നതിനുള്ള ഔദ്യോഗിക അവകാശം സ്റ്റാർ സ്വന്തമാക്കിയിട്ടുണ്ട്. ഓൺലൈനിലൂടെ പരമ്പര ഡിജിറ്റൽ ചാനലുകൾക്ക് ഡിജിറ്റലൈസ് ചെയ്യാനുള്ള ഔദ്യോഗിക അവകാശം കൂടിയാണ് ഇത്. എല്ലാ സ്പോർട്സ് സേവന ദാതാക്കളിലും സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1, സ്റ്റാർ സ്പോർട്സ് 1 HD ചാനലുകൾ എന്നിവ എല്ലാ മത്സരങ്ങളും തത്സമയം പ്രക്ഷേപണം ചെയ്യും. ഹോട്ട് സ്റ്റാർ എന്ന സ്വന്തം ഡിജിറ്റൽ സ്ട്രീമിംഗ് സേവനത്തിൽ കമ്പനി ലൈവ് സ്ട്രീമിംഗ് നടത്തുന്നു.

മത്സരം തത്സമയം കാണുന്നതിന് നിങ്ങൾക്ക് ഒരു പ്രീമിയം ഹോട്ട് സ്റ്റാർ അക്കൗണ്ട് ആവശ്യമാണ്. കമ്പനി നിലവിൽ മൂന്നുതരം പ്രീമിയം അക്കൗണ്ടുകൾ വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. ഇതിൽ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ പ്രീമിയം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ 199 രൂപയാണ്. ഒരു ഹോട്ട് സ്റ്റാർ പ്രീമിയം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ പ്രതിവർഷം 999 രൂപയും ഒരു ഹോട്ട് സ്റ്റാർ വിഐപി സബ്സ്ക്രിപ്ഷനും പ്രതിവർഷം 365 ഹോട്ട് സ്റ്റാർ ഉണ്ട്. Hotstar VIP- ത്തിനു കീഴിൽ, സേവനത്തിന് ലൈസൻസ് ലഭിച്ച അന്താരാഷ്ട്ര ഉള്ളടക്കം ഒഴികെ ഹോട്ട്സ്റ്റാർ ഉള്ളടക്കം ഏറ്റവും കൂടുതൽ കാണാൻ കഴിയും.

വെബ്, Android , iOS എന്നിവ ഉൾപ്പെടെ ഒന്നിലധികം പ്ലാറ്റ്ഫോമുകളിൽ ഹോട്ട് സ്റ്റാർർ ഇപ്പോൾ ലഭ്യമാണ്. വെബിൽ സേവനം ലഭ്യമാക്കാൻ, നിങ്ങൾക്ക് Hotstar.com സന്ദർശിക്കാം, അതേസമയം, ആപ്പ്, സ്റ്റോറുകൾ എന്നിവയിൽ നിന്ന് ഹോട്ട് സ്റ്റാർ ആപ്ലിക്കേഷൻ ഡൌൺലോഡ് ചെയ്യാൻ കഴിയും.

ഐസിഎൽ 2019 ഓടെ റിലയൻസ് ജിയോ ടിവിയിൽ ജീവിക്കും

ഡിസി, സിഎസ്.കെ മത്സരം ജിയോ ടി വി സേവനത്തിൽ സജീവമാവുന്ന റിലയൻസ് ജിയോ അതിന്റെ ഉപയോക്താക്കളെ അനുവദിക്കുന്നു. ജിയോ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനോ വെബ്സൈറ്റോ ഉപയോഗിക്കുന്ന സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിലും കമ്പ്യൂട്ടറുകളിലും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് മത്സരം തത്സമയം സ്ട്രീം ചെയ്യാനാകും. അപ്ലിക്കേഷനും വെബ്സൈറ്റും ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ Jio ക്രെഡൻഷ്യലിലൂടെ ലോഗിൻ ചെയ്യാൻ ആവശ്യമാണ്.

മത്സരം നേരിട്ട് കാണുന്നതിന്, റിലയൻസ് ജിയോ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ജിയോ പ്രൈം സബ്സ്ക്രിപ്ഷനും സജീവ താരിഫ് പ്ലാൻ ആവശ്യമാണ്. റിലയൻസ് ജിയോ പ്രൈം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ വർഷത്തിൽ 99 രൂപയാണ്. താരിഫ് പ്ലാൻ റീചാർജ് തുക നിങ്ങൾ ഏത് പ്ലാൻ ആണ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നത് എന്നതിനെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കും.

റിലയൻസ് ജിയോ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷൻ ഇപ്പോൾ കയോസ്, ഐഒഎസ്, ആൻഡ്രോയിഡ് എന്നിവയ്ക്ക് ലഭ്യമാണ്.

ഐസിഎൽ 2019 ൽ ഐ.ടി.സി.

എയർടെൽ ടീമുകൾ സ്വന്തമായി എയർടെൽ ടിവി ആപ്ലിക്കേഷനിൽ ഡിസി, സി.എസ്.കെയെ നേരിട്ട് അവതരിപ്പിക്കുന്നു. Android- നായുള്ള Google Play സ്റ്റോർ, iOS- നുള്ള അപ്ലിക്കേഷൻ സ്റ്റോറിൽ നിലവിൽ അപ്ലിക്കേഷൻ ലഭ്യമാണ്. എയർടെൽ ഉപയോക്താക്കൾക്ക് അവരുടെ സ്മാർട്ട്ഫോണുകളിൽ മത്സരം തത്സമയം കാണുന്നതിന് ഹോട്ട് സ്റ്റാർ പ്രീമിയം സബ്സ്ക്രിപ്ഷൻ ആവശ്യമില്ല.