ജസ്പ്രീത് ബുംറയുടെ തോളിൽ സ്കാനുകൾ സാരമാണ്, ബി സി സി ഐ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ക്രിക് ട്രാക്കർ പറയുന്നു

ജസ്പ്രീത് ബുംറയുടെ തോളിൽ സ്കാനുകൾ സാരമാണ്, ബി സി സി ഐ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ ക്രിക് ട്രാക്കർ പറയുന്നു

ടീമിനൊപ്പം അദ്ദേഹം ബാംഗ്ലൂരിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്തില്ല.

ക്രിക്ട്രാക്കർ രചയിതാവ്

പ്രസിദ്ധീകരിച്ചു – മാർച്ച് 25, 2019 9:14 pm | അപ്ഡേറ്റുചെയ്തു – മാർച്ച് 25, 2019 9:19 വൈകുന്നേരം

2.6K കാഴ്ചകൾ

ജസ്പ്രീത് ബംറ
ജസ്പ്രീത് ബംറ. (ഫോട്ടോ ഉറവിടം: IANS)

ഡെൽഹി ക്യാപ്പിറ്റലിലെ (ഡി.സി) മത്സരത്തിൽ ജസ്പ്രീത് ബുംറയ്ക്ക് തോൽവി തോൽക്കണമെങ്കിൽ, ഇന്ത്യൻ ആരാധകരും ടീം മാനേജുമെന്റും അടുത്തകാലത്തായി സംഭവിക്കുന്ന കാര്യങ്ങൾ വളരെ അടുത്താണ്. പിന്നീട് ബാറ്റേന്തി പുറത്താക്കാൻ അദ്ദേഹം തയ്യാറായില്ല. പിന്നീട് കൂടുതൽ സംശയങ്ങൾ ഉയർന്നു. ടീം ഇന്ത്യ ഫിസിയോ പാട്രിക് ഫർഹാർട്ട് മുംബൈ ഇന്ത്യൻസ് ഫിസിയോ നിതിൻ പട്ടേലിനോട് ബന്ധം പുലർത്തിയതോടെ വിരാട് കോഹ്ലിക്ക് പരുക്കേറ്റത് ആശങ്കയിലായിരുന്നു .

തിങ്കളാഴ്ച ബർമയിൽ ടീം ബാംഗ്ലൂരിലേക്ക് യാത്ര ചെയ്തിട്ടില്ല. പക്ഷേ, അദ്ദേഹം തികച്ചും മികച്ചതാണെന്ന് റിപ്പോർട്ടുകൾ പുറത്തുവന്നു. ഐപിഎൽ, വേൾഡ് കപ്പ് എന്നിവയിൽ പങ്കെടുത്തതിനെക്കുറിച്ചും സംശയമുൾക്കൊണ്ടാണ് അദ്ദേഹം ചൊവ്വാഴ്ച ടീമിൽ ചേരുന്നത്. പുതിയ അപ്ഡേറ്റ് തന്നെ അവസാന നിമിഷം ഉണ്ടാകും. പേസ് ബൗളർ തോൽവിയുടെ തോൽവികൾ വ്യക്തമായിട്ടുണ്ടെന്ന് ബി സി സി ഐ ഉദ്യോഗസ്ഥൻ വെളിപ്പെടുത്തി.

ബിമിയുമായി ചേർന്ന് ബി സി സി ഐ ചുമതല നൽകിയിരുന്നു. അവന്റെ സ്കാൻ റിപ്പോർട്ടുകൾ ശരിയാണ്. ബിസിസിഐ ശുപാർശ ചെയ്ത എല്ലാവരുടേയും ഫലം പരിശോധിച്ചതായി ബിസിസിഐ വ്യക്തമാക്കി.

എന്തുകൊണ്ടാണ് ബുംറ ടീം യാത്ര ചെയ്തത്?

എങ്കിലും, ജസ്പ്രീത് ബുംറ നേരത്തെ ടീമിനൊപ്പം യാത്ര ചെയ്യാതിരുന്നപ്പോൾ അദ്ദേഹത്തിന്റെ പരുക്കിനെക്കുറിച്ച് ഊഹാപോഹങ്ങൾ നടക്കുന്നുണ്ടായിരുന്നു. ഇതേക്കുറിച്ച് ചോദിച്ചപ്പോൾ, “റിപ്പോർട്ടുകൾ വൈകിപ്പോയതിനാൽ ടീം വൈകിപ്പോയി, ടീം വിടാതെ നിൽക്കുന്നു, അവൻ വേറിട്ട് സഞ്ചരിക്കുന്നു.” റോയൽ ചലഞ്ചേഴ്സ് ബാംഗ്ലൂരിനെതിരായ അടുത്ത മത്സരത്തിൽ അവരുടെ ടീമിന് വേണ്ടി ഫീൽഡ് കളിക്കാൻ ഉചിതമെന്ന് തോന്നുന്നു. ആർസിബി) മാർച്ച് 28 ന്.

അദ്ദേഹത്തിന്റെ പ്രകടനത്തെ സംബന്ധിച്ചിടത്തോളം, ബുംറ വയലിൽ ഒരു മോശം ദിവസം സഹിച്ചു. 40 റൺസ് വഴങ്ങി ഏകദിന വിക്കറ്റ് വീഴ്ത്തി. റഷാബ് പാന്ത് ഒരു റണ്ണിനു വേണ്ടി പന്തെറിഞ്ഞു.

ഇന്ത്യൻ പ്രീമിയർ ലീഗിൽ നിന്നുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ വാർത്തകളും അപ്ഡേറ്റുകളും നേടുക.   മാച്ച് പ്രവചനങ്ങൾ , ഫാൻറസി ക്രിക്കറ്റ് നുറുങ്ങുകൾ , കൂടുതൽ കൂടുതൽ CricTracker.com .