തപസി, സ്വരാ ഭാസ്കർ, റാണാ ദഗ്ഗുബാത്തി തുടങ്ങിയവരും രാധാ രവി കുംബ്ല

തപസി, സ്വരാ ഭാസ്കർ, റാണാ ദഗ്ഗുബാത്തി തുടങ്ങിയവരും രാധാ രവി കുംബ്ല

നയൻതാരയ്ക്കെതിരായ രഥയാവതിയുടെ ഷൂട്ടിംഗിനു ശേഷം കോലിയൈത്തുർ കാലത്തിന്റെ ട്രെയിലർ റിലീസ് ചെയ്താണ് ഇത്.

നയൻതാരയിൽ നടൻ രാധ രവി അവതരിപ്പിച്ച ലേഡീസ്റ്റ് സൂപ്പർസ്റ്റാർ നയൻതാരയ്ക്കെതിരേയുള്ള അപകീർത്തികരമായ പരാമർശങ്ങളെത്തുടർന്ന് സിനിമാ വ്യവസായത്തിലെ ചില അംഗങ്ങൾ അദ്ദേഹത്തെ കബളിപ്പിക്കാൻ മുന്നോട്ടു വന്നു. ബോളിവുഡ് താരം തപ്സി പാനു എന്ന ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്. തമിഴ്, തെലുങ്ക് എന്നീ ഭാഷകളിലും അഭിനയിച്ചിട്ടുണ്ട്.

“ഇത് വാക്കുകളേക്കാൾ വെറുപ്പുളവാക്കുന്നതാണ്. പ്രീ റിവിഷയുകൾ കാസ്റ്റുചെയ്യുന്നതിനെ പറ്റി ആരാണ് ചോദിച്ചത്, അതായിരുന്നു അയാൾ പ്രതീക സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ്? വ്യവസായത്തിലെ ഏറ്റവും ശക്തമായ നടിമാരിൽ ഒരാളാണ് ഇത്. മറ്റുള്ളവരെക്കുറിച്ച് എന്തുപറയണമെന്നു മാത്രം എനിക്ക് ആകാംക്ഷയുണ്ടാകും, “ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ഇത് വാക്കുകളേക്കാൾ വെറുപ്പുളവാക്കുന്നു. പ്രീ റിവിഷയുകൾ കാസ്റ്റുചെയ്യുന്നതിനെ പറ്റി ആരാണ് ചോദിച്ചത്, അതായിരുന്നു അയാൾ പ്രതീക സർട്ടിഫിക്കറ്റ് അസോസിയേഷൻ പ്രസിഡന്റ്? ഈ വ്യവസായത്തിന്റെ ശക്തമായ നായികമാരിൽ ഒരാളാണ് വരുന്നു ഞാൻ മാത്രം അദ്ദേഹം മറ്റുള്ളവരെ കുറിച്ച് പറയാനുള്ളത് വേണ്ടി എന്തു ഷക്കീലയായിരുന്നു https://t.co/tFjTZ04gRB

– തപ്സി പാനു (@റ്റെപ്സി) മാർച്ച് 24, 2019

നയൻതാരയും നിർമ്മാതാവുമായ റാണാ ദഗ്ഗുബതിയും നയൻതാരയ്ക്ക് പിന്തുണയുമായി രംഗത്തെത്തി. രാധ രവി നടത്തിയ പരാമർശങ്ങളെ അപലപിക്കാൻ ട്വിറ്ററിലൂടെയാണ് അദ്ദേഹം രംഗത്തെത്തിയത്.

“വളരെ രസകരമായ അഭിനേതാക്കളെക്കുറിച്ച് മിസ്റ്റർ രദ്ര രവിയിൽ നിന്ന് ചില മൃദുലമായ അഭിപ്രായങ്ങൾ കേൾക്കുകയുണ്ടായി. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ സർ, നിങ്ങളുടെ കഥാപാത്രത്തിലെ കള്ളം, “അവളുടെ അനേകം പ്രകടനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള പ്രകടനം” തുടങ്ങിയവയെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങൾ സമൂഹത്തിലെ അത്തരം ലജ്ജ! #RadhaRavi , “സോഷ്യൽ മീഡിയാ പ്ലാറ്റ്ഫോമിൽ അദ്ദേഹം എഴുതി.

വളരെ നല്ല നടനെക്കുറിച്ച് മിസ്റ്റർ രദ്ര രവിയിൽ നിന്ന് ചില അശ്ലീലമായ അഭിപ്രായങ്ങൾ കേൾക്കാൻ മാത്രം. നിങ്ങളുടെ അഭിപ്രായങ്ങൾ സർ, നിങ്ങളുടെ കഥാപാത്രത്തിലെ കള്ളം, “അവളുടെ അനേകം പ്രകടനങ്ങളിൽ നിന്നുള്ള പ്രകടനം” തുടങ്ങിയവയെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു.

നിങ്ങൾ സമൂഹത്തിലെ അത്തരം ലജ്ജ! # രധരവി

– റാണാ ദഗ്ഗുബതി (@റനാദാഗുവാട്ടി) മാർച്ച് 25, 2019

ഗാനരചയിതാവ് കൂടിയായ ചിന്നുമയി ഈ വിഷയം ആദ്യമായി അവതരിപ്പിച്ചു. കഴിഞ്ഞയാഴ്ച ട്വീറ്റ് ചെയ്തതും നയൻതാരയ്ക്കെതിരായ തികച്ചും വിവാദമായ പ്രസ്താവനയെക്കുറിച്ച് കോലായി യു കാലാലയത്തിന്റെ ട്രെയ്ലർ റിലീസ് ചെയ്തുകൊണ്ട് രാധ രവി പറഞ്ഞു. സംഭവം നടക്കുമ്പോൾ താൻ അഭിനയരംഗത്തുണ്ടായിരുന്നില്ല. ഇതിനെ കുറിച്ച് അറിയില്ലായിരുന്നു. സീതാറേയും മറ്റ് ദേവതയുടേയും കഥാപാത്രങ്ങളുമായി നയൻതാര യോജിക്കുന്നില്ലെന്ന് രാധ രവി നിർദേശിച്ചു. “ആ ദിവസങ്ങളിൽ ആരാധിക്കപ്പെടേണ്ട സ്ത്രീകൾക്ക് ഇത്തരം റോളുകൾ നൽകിയിരുന്നു, ഇപ്പോൾ വിളിക്കപ്പെടുന്ന സ്ത്രീകൾക്ക് ഈ വേഷം ലഭിക്കുന്നു,” അദ്ദേഹം പറഞ്ഞു.

“ഈ രാധ രവി ഡബ്ബിംഗ് യൂണിയനിൽ നിന്ന് എന്നെ നിരോധിച്ച ഒരു ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ. 2018 ഒക്ടോബറിൽ ഞാൻ ഒരു തമിഴ് ഗാനം റെക്കോർഡ് ചെയ്തിട്ടില്ല. വൈരമുത്തുവും രാധ രവിയും എത്രയോ വിശ്വസ്തതയാണ്. അതോ അവരുടെ രാഷ്ട്രീയ ബന്ധങ്ങളെക്കുറിച്ചോ? സ്ത്രീകളെ നിരോധിക്കുകയും സ്ത്രീകളെ നിരോധിക്കുകയും ചെയ്യുക “എന്ന് ഗായകൻ ട്വീറ്റ് ചെയ്തു.

ഡോ. രാധ രവി എന്നെ ഡബ്ബിംഗ് യൂണിയനിൽ നിന്ന് എന്നെ നിരോധിച്ചിരുന്നു.
2018 ഒക്ടോബറിൽ ഞാൻ ഒരു തമിഴ് ഗാനം റെക്കോർഡ് ചെയ്തിട്ടില്ല.
വൈരമുത്തുവും രാധ രവിയും എത്രയോ വിശ്വസ്തതയാണ്. അതോ അവരുടെ രാഷ്ട്രീയ ബന്ധങ്ങളെക്കുറിച്ചോ?
വേശ്യകളെ ആഘോഷിച്ച് സ്ത്രീകളെ നിരോധിക്കുക.

– ചിൻമൈ Sripada (@ Chinmayi) മാർച്ച് 24, 2019

ചിന്നമയിയെ പിന്തുണയ്ക്കുന്ന ബോളിവുഡ് നടൻ സ്വാര ഭാസ്ക്കറിന്റെ കണ്ണ് ഈ ട്വിറ്റർ സൃഷ്ടിച്ചു. ട്രെയിലർ ലോഞ്ചിറിൽ രാധ രവി നൽകിയ വിവരങ്ങളുടെ ശരിയായ വിവർത്തനത്തിനായി ട്വിറ്ററിക്കിലേക്ക് എത്തി.

“ജോലിസ്ഥലത്ത് ലൈംഗിക പീഡനം നടത്തുകയോ അവരുടെ തൊഴിലിടങ്ങളിൽ ചെലവിടുകയോ ചെയ്യുന്ന സ്ത്രീകളെ വിദഗ്ധമായി സ്ഥിരതാമസമാക്കിയതിന്റെ ദുഃഖവും ദുഃഖിതവുമായ ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ .. മതിയായത്ര മതി! #തിമെതൊഛന്ഗെ #തിമെസുപ് ഗോ @ഛിന്മയി ഉച്ചത്തിൽ നിങ്ങളുടെ മനോഹരവും ശബ്ദം മോതിരം ന്, വ്യക്തമായ & സത്യം, “സ്വര പറഞ്ഞു.

ജോലിസ്ഥലത്ത് ലൈംഗിക പീഡനം നടത്തുകയോ അവരുടെ തൊഴിലിൻറെ ചെലവിൽ അത് ചെയ്യുന്ന സ്ത്രീകളെ ബുദ്ധിമുട്ടുന്നതും നിരാശാജനകവുമായ ഒരു ഓർമ്മപ്പെടുത്തൽ ഓർമ്മപ്പെടുത്തുന്നു. മതിയായ മതി! #തിമെതൊഛന്ഗെ #തിമെസുപ് ഗോ @ഛിന്മയി ഉച്ചത്തിൽ നിങ്ങളുടെ മനോഹരവും ശബ്ദം മോതിരം ന്, വ്യക്തമായ & സത്യം ❣️ ഹ്ത്ത്പ്സ്://ത്.ചൊ/ക്ംര്യ്൮വഗ്ച്സ്

– സ്വരാ ഭാസ്കർ (@ റാലിയസ്വാറ) മാർച്ച് 24, 2019

പ്രമുഖ ടിവി അവതാരകയും ധീദധാരിണി ഡിഡി, രാധിക ശരത്കുമാർ, വരാലശസ്മി ശരത്കുമാർ, സംഗീതസംവിധായകൻ ഗോവിന്ദ് വസന്ത എന്നിവരും ഈ പ്രശ്നത്തെ പ്രതികരിക്കുകയായിരുന്നു.

കഠിനാധ്വാനികളായ സ്ത്രീകൾക്ക് എനിക്ക് വലിയ ബഹുമാനം ഉണ്ട് … അവരുടെ കഠിനാധ്വാനം മാത്രമേ അവർക്ക് വേണ്ടി സംസാരിക്കുന്നുള്ളൂ എന്നാണ് എനിക്ക് വിശ്വസിക്കുന്നത് … #NAYANTHARA

– ഡി ഡി നീലകണ്ഠൻ (@ ദീദ്യദർശിനി) മാർച്ച് 24, 2019

നയൻതാര ഇന്നും നമ്മൾ ഇന്നുവരെ പ്രവർത്തിച്ചിട്ടുള്ള ഏതാനും ചില അഭിനേതാക്കളിൽ ഒരാളാണ്, അവളോട് അറിഞ്ഞിരുന്നതും പ്രൊഫഷണൽ സ്ഥലം പങ്കുവെക്കുന്നതും, മുഴുവൻ ചിത്രങ്ങളും കാണുമല്ലോ, രവിയെ കാണുകയും, എല്ലാം. https://t.co/zTUVSa4fWC

– രാധികക ശരത്കുമാർ (റിയൽഡികാക്ക) മാർച്ച് 24, 2019

സ്ത്രീകളെ അപമാനിക്കുക, സ്ത്രീകളെ കുറ്റപ്പെടുത്തുന്ന തമാശകൾ (അവർ ചിന്തിക്കുന്നില്ലെന്ന് അവർ കരുതുന്നു) സ്ത്രീകളെ കണ്മ്യൂൺ എന്നുപയോഗിച്ച് സ്ത്രീകളെ കണ്ക്നിയായി ഉപയോഗിക്കുക. ഈ പ്രതിഭാസത്തിന്റെ ഭാഗമായി എല്ലാ ബിം കോമായും ഉണ്ട്. അത് ശരിയാണ്. നമ്മുടെ അവസ്ഥയാണ്

– varalaxmi sarathkumar (@ varusarath) മാർച്ച് 24, 2019

രാധ രവി ഒരു തമാശ പറഞ്ഞ ഒരു പോസ്റ്റ് കണ്ടു. ദയവായി അത് വെളിച്ചം എടുക്കരുത്. അവൻ ഒരു തമാശയല്ല. “അവൻ വെയിറ്റ്” !!

– ഗോവിന്ദ് വസന്ത (@ govind_vasantha) മാർച്ച് 25, 2019

നയൻസിൻറെ പങ്കാളി സംവിധായകൻ വിഗ്നേശ് ശിവൻ ട്വീറ്റുകൾ പരമ്പരയിൽ രാധ രവി കലുഷിതനായിരുന്നു.

ഒരു നിശ്ചയദാർഢ്യമുള്ള കുടുംബത്തിൽ നിന്ന് വരുന്ന ആ അഴുക്കുചാലിൽ നിന്ന് ഒന്നും ചെയ്യുന്നില്ല, ഒന്നും ചെയ്യാനോ അല്ലെങ്കിൽ ഒന്നും ചെയ്യാനോ ആരുമുണ്ടാവില്ല .. ശ്രദ്ധിക്കണമെന്ന് അയാൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു! ബുദ്ധിയില്ലാത്ത
അവന്റെ മൂഢമായ അഭിപ്രായങ്ങൾക്ക് സദസ്യരെ ചിരിപ്പിക്കുകയും കരയുകയും ചെയ്യുന്നതിൽ ദുഃഖിതനായി!
ഞങ്ങളില് ആരും അല്ല

– വിഗ്നേശ് ശിവൻ (@ വിഗ്നേഷ് ഷിവ്ൻ) മാർച്ച് 24, 2019

ഡിഎംകെയുടെ അംഗമായ രാധ രവി, സത്സംഗ പ്രഭാഷണത്തെ തുടർന്ന് നിരാഹാര സമരം നടത്തി സസ്പെന്റ് ചെയ്തു. ഇതുകൂടാതെ, പ്രൊഡക്ഷൻ ഹൌസ് കെ.ജെ.ആർ. സ്റ്റുഡിയോസ് ഒരു ഭാവിയെക്കുറിച്ച് ഭാവിയെന്തെങ്കിലും അവതരിപ്പിക്കുമെന്ന് പ്രഖ്യാപിച്ചു.

തിങ്കളാഴ്ച നയൻതാരയും മുന്നോട്ട് വന്നു ഒരു പ്രസ്താവന ഇറക്കി അതിൽ രാധ രവി മോശമായി അഭിപ്രായ പ്രകടനം നടത്തി.

“എല്ലാ നെഗറ്റീവ് അഭിപ്രായങ്ങളും പരിപാടികളും എന്നെ ധരിപ്പിച്ച്, സീത, പ്രേതം, ദേവി, സുഹൃത്ത്, ഭാര്യ, കാമുകൻ തുടങ്ങിയ ബഹുവർണ്ണ ബന്ധങ്ങളെ ഞാൻ തുടരുകയും തുടരുകയും എന്റെ ആരാധകർക്ക് പരമാവധി വിനോദം നൽകുന്നതിനുള്ള ആഹ്വാനവുമായി , “അവൾ തന്റെ കത്തിൽ പറഞ്ഞു, പല ബഹുമാനവും ബഹുമാനവും നേടിയെടുത്തു.

തിങ്കളാഴ്ച നയൻതാരയും മുന്നോട്ട് വന്നു ഒരു പ്രസ്താവന ഇറക്കി അതിൽ രാധ രവി മോശമായി അഭിപ്രായ പ്രകടനം നടത്തി.

“എല്ലാ നെഗറ്റീവ് അഭിപ്രായങ്ങളും പരിപാടികളും എന്നെ ധരിപ്പിച്ച്, സീത, പ്രേതം, ദേവി, സുഹൃത്ത്, ഭാര്യ, കാമുകൻ തുടങ്ങിയ ബഹുവർണ്ണ ബന്ധങ്ങളെ ഞാൻ തുടരുകയും തുടരുകയും എന്റെ ആരാധകർക്ക് പരമാവധി വിനോദം നൽകുന്നതിനുള്ള ആഹ്വാനവുമായി , “അവൾ തന്റെ കത്തിൽ പറഞ്ഞു, പല ബഹുമാനവും ബഹുമാനവും നേടിയെടുത്തു.