ഹുവാവ P30, P30 പ്രോ നാളെ എത്തിച്ചേരും, എന്ത് പ്രതീക്ഷിക്കാം – GSMArena.com news – GSMArena.com

ഹുവാവ P30, P30 പ്രോ നാളെ എത്തിച്ചേരും, എന്ത് പ്രതീക്ഷിക്കാം – GSMArena.com news – GSMArena.com

ഫ്രാൻസിൽ പാരീസിൽ നടന്ന ചടങ്ങിൽ ചൊവ്വാഴ്ച ഹുവായ് P30 , P30 Pro എന്നിവ പ്രഖ്യാപിക്കും. ഞങ്ങൾ എല്ലാം ഫ്രഞ്ചുകാരുമായി ഫ്രീ ക്യാന്റിൽ ഉണ്ടാകും, പക്ഷെ കഴിഞ്ഞ ഏതാനും ആഴ്ചകളിൽ അനവധി തകരാറുകൾ കൊണ്ട് ഞങ്ങൾ നിരവധി വിസ്മയങ്ങൾ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നില്ല.

പുതിയ ക്യാമറകൾ

ഹുവാവേ P30 ൽ P യുടെ ഫോട്ടോഗ്രാഫറിന്റേതാണ്. കമ്പനി എല്ലാ ക്യാമറകളിലും മികച്ച ക്യാമറ നിർമ്മിക്കാൻ പോകുന്നു. പുറകിലായ സ്പെസിഫിക്കേഷൻ ഷീറ്റിന്റെ അടിസ്ഥാനത്തിൽ, 40 എംപി f / 1.6 പ്രധാന ഷൂട്ടർ, സെക്കൻഡറി 20 എംപി വൈഡ് ആംഗിൾ ക്യാമറ, 8 എംപി 10x ഹൈബ്രിഡ് സൂം സ്നാപ്പർ, ഒരു ട്യൂഫ് സെൻസർ എന്നിവയും.

ഹുവാവേ P30 പോസ്റ്ററുകൾ ഹുവാവേ P30 പോസ്റ്ററുകൾ ഹുവാവേ P30 പോസ്റ്ററുകൾ
ഹുവാവേ P30 പോസ്റ്ററുകൾ

ചില ഡിജിറ്റൽ ഉത്തേജകവുമായി 5x ഒപ്റ്റിക്കൽ മെച്ചപ്പെടുത്തൽ സംയോജിപ്പിച്ച് 10x സൂം ഒരു പെരിസ്കോപ്പ് ക്യാമറയായിരിക്കും. ചോർന്നു കൊണ്ടിരിക്കുന്ന റെൻഡറിൽ നോക്കിയാൽ, വാനില P30 ൽ അതേ സെറ്റപ്പ് ഞങ്ങൾ കാണുന്നില്ല, അതായത് ഒരു സാധാരണ ടെലിഫോൺ ലെൻസ് ഉണ്ടാകാനിടയുണ്ട്. ട്രിപ്പിൾ സെറ്റപ്പ് സാധാരണ 40 എംപി ലെൻസായിരിക്കും. മേറ്റ് 20 പ്രൊയിൽ നിന്ന് കടമെടുക്കും, രണ്ടാമത്തെയും മൂന്നാമത്തെയും ക്യാമറ മെറ്റുകളിൽ 20 എണ്ണം പകർത്തപ്പെടും.

സാധ്യമായ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ക്യാമറ സാമ്പിളുകൾ: തീവ്ര വൈഡ് സാധ്യമായ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ക്യാമറ സാമ്പിളുകൾ: 1x സാധ്യമായ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ക്യാമറ സാമ്പിളുകൾ: 5x സാധ്യമായ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ക്യാമറ സാമ്പിളുകൾ: 10x (ഡിജിറ്റൽ)
സാധ്യമായ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ക്യാമറ സാമ്പിളുകൾ: അൾട്രാ വൈഡ് • 1x • 5x • 10x (ഡിജിറ്റൽ)

ഹുവായ് പ്൩൦ ലൈറ്റ് മൂന്നു ഷൂട്ടർമാർ കിംവദന്തി പരന്നു, ഇതുവരെ ഇല്ല ഹുവായ് പ്൧൦ ലൈറ്റ് , അരുതു ഹുവായ് പ്൨൦ ലൈറ്റ് , പരമ്പര ഔദ്യോഗിക ലോഞ്ച് പ്രത്യക്ഷനായി ഞങ്ങൾ മിക്കവാറും നാളെ അതിനെക്കുറിച്ച് ഒന്നും കേൾക്കാതെ ചെയ്യില്ല.

പ്രദർശനങ്ങൾ

സ്വന്തമായി സ്മാർട്ട്ഫോണുകൾക്കായി സ്മാർട്ട് ഫോണുകൾ അവതരിപ്പിക്കുന്ന ആദ്യത്തെ കമ്പനികളാണ് ഹുവാവിയും സാംസങ്ങും. എങ്കിലും, ഞങ്ങൾ P30 ആൻഡ് P30 പ്രോ പതിവ് ജലവൈദ്യുതി നോട്ടുകളുമായി സ്റ്റിക്കടക്കാൻ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു. മേറ്റ് 20 പ്രോയിൽ കാണുന്ന ഫാൻസി 3 ഡി ഫെയ്സ് സ്കാനിംഗ് ടെക്സിനു യാതൊരു ഇടവും ഉണ്ടാകില്ല എന്നാണ് ഇതിനർത്ഥം. എന്നാൽ ഇതിനെ മെയിൻസിനു സമാനമായി വനോള വേരിയന്റ് ഒരു ഫ്ലാറ്റ് പാനലായിരിക്കും, പ്രോ പതിപ്പ് വെർച്വൽ വേഡുകളുമായി വരും.

ഹുവാവേ P30 ഹുവാവേ P30 പ്രോ ഹുവാവേ P30 പ്രോ ഹുവാവേ P30 പ്രോ
ഹുവാവേ P30 • ഹുവാവേ P30 പ്രോ

ഡിസ്പ്ലെ കീഴിൽ വിരലടയാള സ്കാനറുള്ള ആദ്യ പതിവ് പ 30 ആയിരിക്കും. ഈ ദിവസം വരെ എല്ലാ പ്രോ-അല്ലാത്ത ഉപകരണത്തിനും മുൻവശത്തോ പിൻഭാഗമോ അതിന്റെ സെൻസറാണ്. അതു മറ്റെല്ലാ സ്മാർട്ട്ഫോൺ നിർമ്മാതാവ് പോലെ സാംസങ് ആശയം അല്ലെങ്കിൽ ഒപ്റ്റിക്കൽ പോലെ ultrasonic ആയിരിക്കും എങ്കിൽ ഇനിയും കാണാൻ.

വിലനിർണ്ണയം

ഒരു മുൻനിരയുടെ വില എപ്പോഴും അതിന്റെ സമാരംഭത്തിനു ചുറ്റും സംസാരിക്കുന്ന പോയിന്റാണ്. P30 Pro ന്റെ അടിസ്ഥാന മാതൃക 1,000 യൂറോയായിരിക്കും, എന്നാൽ കൂടുതൽ സംഭരണം ആവശ്യമെങ്കിൽ, നിങ്ങൾക്ക് ആ പരിധിക്ക് മുകളിലായിരിക്കണം. യുഎസ് വിലയെക്കുറിച്ച് കൂടുതൽ പറയാൻ ഞങ്ങൾ ആഗ്രഹിക്കുന്നു, എന്നാൽ അമേരിക്കയും ഹൂവെയുമായുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ ഉടൻ പരിഹരിക്കാനുള്ള സാധ്യതയില്ല.

ഹുവാവേ P30 ഹുവാവേ P30 പ്രോ
ഹുവാവേ P30 • ഹുവാവേ P30 പ്രോ

സാംസങ് ഗാലക്സി എസ് 10 സൗജന്യമായി ഗാലക്സി ബഡ്സ് ആരംഭിച്ചു ഹുവാവേ ചില freebies ആസൂത്രണം ചെയ്യുന്നു. നിരവധി ലിസ്റ്റിംഗുകൾ സോണോസ് വൺ ബ്ലൂടൂത്ത് സ്പീക്കർ (അതിന്റെ സ്വന്തമായി 230 പൗണ്ട് ചെലവാക്കി) ആദ്യകാല പക്ഷികളുടെ ഓഫറുകളുമായി ഷിപ്പുചെയ്തു. ഹുവാവേ ഒരു വയർലെസ് ചാർജർ പോലും ചേർക്കാം, പക്ഷേ ഇത് മാർക്കറ്റ് അനുസരിച്ചായിരിക്കും.

മറ്റ് നവ്യ

ചിപ്സെറ്റ് കിരിൻ കിറ്റ് 980 ആയിരിക്കും. ഹുവാവേ P30 ന് 6/128 ജിബി മെമ്മറി ഉണ്ടാകും, അതേസമയം P30 Pro 8/128 GB അടിസ്ഥാനത്തിലാക്കും. 8/256 ജിബി, 8/512 ജിബി കോമ്പിനേഷനുകളും പ്രതീക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു. 32 കുതിരശക്തിയുള്ള ബാറ്ററി 3,650 mAh, 4,200 mAh എന്നീ മോഡലുകളെ അപേക്ഷിച്ച് യഥാക്രമം 40 എംബി ചാർജാണ്.

ഹുവാവേ P30 പ്രോ

നിറങ്ങൾ സാധാരണ ബ്ലാക്ക് ആൻഡ് ട്വയ്ലൈറ്റ് ഗ്രേഡിയന്റ് ആയിരിക്കും, എന്നാൽ P30 പ്രോ ഒരു ചുവന്ന ഐസ് വൈറ്റ് വേരിയന്റും ഉണ്ടാകും, രണ്ടും ആവേശമുണർത്തുന്നതാണ്. ഞങ്ങൾ അവരോടൊപ്പം കുറച്ച് സമയം ചിലവഴിക്കാൻ കഴിയുന്നത്ര വേഗത്തിൽ വ്യക്തിപരമായി നോക്കിയാൽ ഞങ്ങൾ നിങ്ങളെ അറിയിക്കും.