അനുഷ്ക ശർമയ്ക്കു ശേഷം, ജക്വീലിന് ഫെർണാണ്ടസ് തന്റെ ഡോപ്പൽഗേഗനെ കണ്ടെത്തുന്നു. അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അനുഷ്ക ശർമയ്ക്കു ശേഷം, ജക്വീലിന് ഫെർണാണ്ടസ് തന്റെ ഡോപ്പൽഗേഗനെ കണ്ടെത്തുന്നു. അവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ കാണുക – ഹിന്ദുസ്ഥാൻ ടൈംസ്

അനുഷ്ക ശർമ്മയെ കണ്ടുമുട്ടിയതിനെത്തുടർന്ന് നടൻ ജാക്വിലിൻ ഫെർണാണ്ടസ് സഹോദരിമാരെ കണ്ടു. ജാക്വലിൻ ആശ്ചര്യപ്പെടുത്തുന്നതിന്, നടനെ നേരിടുന്നതിന് ഇന്ത്യയിലേക്കുള്ള യാത്രക്കാരനാണ് പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നത്.

കിക്ക് അഭിനേതാവ് തന്റെയും ലണ്ടനിലെ അംബാഡാ സെർണിയുടെയും ഒരു കൊളാഷ് പങ്കിട്ടു, “അമ്മേ, ഞാൻ മുംബൈയിലെത്തുമ്പോൾ നിങ്ങൾ എന്നെ സന്ദർശിച്ചിരുന്ന സമയത്തെക്കുറിച്ചാണ്!” അന്ദന്ദ തന്റെ ക്ഷണം സ്വീകരിച്ച്, “നിങ്ങൾ വളരെ രസകരമെന്നുപറയുന്നു.”

അത്രയും കാലം, അംബാഡയെ തന്റെ Instagram ഹാൻഡിനെപ്പറ്റിയുള്ള തന്റെ പദ്ധതികൾ അത്തരത്തിൽ ഒരു ചിത്രത്തിൽ നിന്ന് ഒരു ചിത്രം പങ്കുവയ്ക്കുകയും ചെയ്തു, “ബെറ്റ് ഇതെങ്ങനെ ഊഹിച്ചുകൂടാ എന്ന് ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് ഊഹിക്കാനാകില്ല !!!!”. ഒരു പെട്ടെന്നുള്ള മറുപടിയായിരുന്നു അത്, “ഓ മൈ ഗോ ദേ .. അത് വേഗം തന്നെ!” വീണ്ടും അഭിനേതാവുമായി അഭിനയരംഗത്തെത്തിയപ്പോൾ, “നിങ്ങളുടെ ആഗ്രഹം ജാക്കെനിൻ !!!!”

ജർമ്മനിയിൽ ജീവിക്കുന്ന അമാൻഡയ്ക്ക് സ്വന്തമായി ഒരു ഫാൻ ഉണ്ട്. അതിൽ 24 ദശലക്ഷം അനുയായികൾ സ്ഥാപിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. കമന്റ് സെക്ഷനിൽ അവളുടെ ഇന്ത്യൻ ആരാധകർക്ക് പെട്ടെന്ന് സ്വാഗതം.

അനുഷ്കയ്ക്ക് മുൻതൂക്കം നൽകിയത് അമേരിക്കൻ സംവിധായകൻ ജൂലിയ മൈക്കേൾസാണ്. അയാൾ അവളുടെ കൊലേജനോട് മറുപടി പറഞ്ഞു, “ഓഎംജി യാ! ഞാൻ നിന്നെ അന്വേഷിച്ചു കൊണ്ടിരിക്കുന്നു, ഞങ്ങളുടെ നാളെയുടെ മുഴുവൻ ശേഷിയും ഞങ്ങളുടെ നാട്ടുകാരും. ”

ഓം? 😲 ഞാൻ നിന്നെയും ഞങ്ങളുടെ ശേഷിക്കുന്ന അഞ്ചുപേരെയും എന്റെ ജീവിതം മുഴുവൻ തിരയുന്നു 😂 https://t.co/SaYbclXyXt

– അനുഷ്ക ശർമ്മ (@ ആണുശർമ) 2019 ഫെബ്രുവരി 5

സൽമാൻ ഖാൻ ഇത്രയേറെ സന്തുഷ്ടനായിരുന്നുവെന്നും നോട്ട്ബുക്ക് നടൻ സഹീർ ഇഖ്ബാൽ പറയുന്നു.

ജാസ്ലീൻ അവസാനമായി സൽമാൻ ഖാൻ റേസ് 3 ൽ അഭിനയിച്ചു. ഇത് ബോക്സ് ഓഫീസിൽ അതിജീവിച്ചു. എന്നാൽ വിമർശകർ തള്ളിക്കളഞ്ഞു. ആക്ഷൻ ത്രില്ലറായ ഡ്രൈവ് എന്ന ചിത്രത്തിൽ സുശാന്ത് സിങ് രജപുതുമൊപ്പം ഈ ചിത്രത്തിൽ അഭിനയിക്കും. തരുൺ മൻസുഖാനിയാണ് ഈ ചിത്രം സംവിധാനം ചെയ്യുന്നത്. പങ്കജ് ത്രിപാഠി, ബോമാൻ ഇറാനി, സോണൽ ചൗഹാൻ എന്നിവരും ചിത്രത്തിലുണ്ട്. ഈ വർഷം ജൂൺ 28 ന് റിലീസ് ചെയ്യും.

കൂടുതൽ കൂടുതൽ @ htshowbiz പിന്തുടരുക

ആദ്യം പ്രസിദ്ധീകരിച്ചത്: മാർച്ച് 26, 2019 21:36 IST