തൈമൂർ അലി ഖാന്റെ പതാകകൾക്കു ശേഷം, ജൂനിയർ നവാബ് പ്രചോദനം കുക്കികൾ ഒരു മിശ്രിതം ഉപയോഗിച്ചാണ് – പിൻവില്ല

തൈമൂർ അലി ഖാന്റെ പതാകകൾക്കു ശേഷം, ജൂനിയർ നവാബ് പ്രചോദനം കുക്കികൾ ഒരു മിശ്രിതം ഉപയോഗിച്ചാണ് – പിൻവില്ല

തൈമൂർ അലി ഖാൻ പ്രചോദനം വിപണിയിൽ വിൽക്കുന്നതും തൈമൂർ അലി ഖാന്റെ പതാകകൾക്കുശേഷം ടിം ടിം പ്രചോദിപ്പിക്കപ്പെട്ട കുക്കികൾ ഒരു മിശ്രിതത്തിൽ വിതരണം ചെയ്യുന്നതായി അടുത്തിടെ റിപ്പോർട്ട് ചെയ്തിരുന്നു. വിശദാംശങ്ങൾ വായിക്കുക!

ഷാരൂഖ് ഖാൻ , സൽമാൻ ഖാൻ , ആമിർ ഖാൻ എന്നിവരൊന്നും പാടില്ല. എന്നാൽ ടൈം അലി ഖാൻ ബി-ടൗണിലെ ഏറ്റവും പുതിയ ഭ്രംശവും ചൂടുള്ള ആട്ടികകളും, കോളേജ് പെൺകുട്ടികളും പ്രായമായവരേ, എല്ലാവരേയും പ്രണയിക്കുന്നു. എല്ലാ ദിവസവും, തന്റെ മുംബൈയിൽ നിന്ന് ടിമിനുണ്ടായിരുന്നത്, തന്റെ നാടായകത്തോടനുബന്ധിച്ച് അല്ലെങ്കിൽ കസിൻ ഇനായാ കംമുവുമായുള്ള ഒരു കളിക്കാരനിലേക്ക് താമസം മാറുന്നു. എന്നാൽ, ഈ റോക്ക്സ്റ്റാർ തന്റെ കാറിൽ ഇരിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് അദ്ദേഹം പാപ്പരാസിയുടെ ചിരിച്ചു കൊണ്ട് ഉറപ്പ് വരുത്തുന്നു.

കരീന കപൂർ ഖാന്റെയും സെയ്ഫ് അലി ഖാന്റെ മകന്റെയും പിന്നിലെ വേഷമാണ് ഇത്. ഏതാനും മാസങ്ങൾക്കു മുൻപ് തിമൂർ പ്രേമികളുടെ പാവകൾ മാർക്കറ്റിൽ വിറ്റഴിച്ചുവെന്ന വാർത്തകൾ ഉണ്ടായിരുന്നു. ഇപ്പോൾ ഒരു കാൻസർ തൈമൂർ വിൽക്കാൻ തുടങ്ങിയതായാണ് റിപ്പോർട്ട്. -കുറിച്ച കുക്കികൾ. അത് ശരിയാണ്! ഡിഎൻഎയിലെ ഒരു റിപ്പോർട്ടിൽ കരീനയും സെയ്ഫിന്റെ രണ്ട് വയസ്സുകാരനായ മകനും കാൻഷറി ഇപ്പോൾ കണ്ടെത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഒരു ബേക്കറി ഉണ്ടെന്ന് റിപ്പോർട്ടിൽ പറയുന്നു, അത് കസ്റ്റം കുക്കികളിൽ പ്രത്യേകതകളാണ്, കൂടാതെ അവരുടെ ഷോപ്പർക്ക് ടാമ്യുർ കുക്കികൾ രൂപകൽപ്പന ചെയ്തിട്ടുണ്ട്. സാറ അലി ഖാൻ കേദാർനാഥിനെ റിയാലിറ്റി ഷോകളിൽ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്ന സമയത്ത്, അത് തൈമൂർ പാവലിനൊപ്പം അവതരിപ്പിക്കപ്പെട്ടു. സാറ താൻ നൽകിയ ഏറ്റവും നല്ല സമ്മാനമാണെന്നു പറഞ്ഞു.

കരൺ ജോഹറിന്റെ ചാറ്റ് ഷോ കോഫി വിറ്റ് കരൺ എന്ന ചിത്രത്തിൽ കരീന കപൂർ ഖാൻ അഭിനയിച്ചപ്പോൾ തൈമൂർന്റെ പാവകളെക്കുറിച്ച് ചോദ്യം ചെയ്തു. ബെബോ പറഞ്ഞു. “ചക്കി ടോക്കായി കാണപ്പെടുന്നു, അങ്ങനെയല്ല. തൈമൂർ അലി ഖാൻ തുടങ്ങിയവരെല്ലാം. ചില വിചിത്രമായ കണ്ണുകളും, ചില സൂക്ഷ്മമായ തലയും ഒരു ബൻഗാഗലയും അവനെ എന്റെ മകനെ ഉണ്ടാക്കുന്നില്ല. “തൈമൂർ പ്രചോദിപ്പിക്കപ്പെട്ട കുക്കികളോട് ബെബോ എന്തു പറയുന്നു?

വീണ്ടും വായിച്ചു: തമൂർ അലി ഖാൻ തന്റെ നാടകാഭിനയത്തിനുമുമ്പേ തയാറാക്കിയതിനാലാണ് പാപ്പരാസിയുടെ ഒരു വിശാലമായ പുഞ്ചിരി. Pics കാണുക

ഫേസ് ബുക്കിൽ എല്ലാ ദിവസവും തിങ്കളാഴ്ചയും വ്യാഴാഴ്ചയും ഓരോ എപ്പിസോഡിനും 50,000 ത്തിൽ അധികം പണം സമ്പാദിക്കാം – https://www.facebook.com/jhacaaash/