വെങ്കടേഷ് മകൾ ആരതിയുടെ വിവാഹ: സാമന്ത രൂത് പ്രഭു റാണാ ദാഗൂബതിയും മറ്റു കൂട്ടരും

വെങ്കടേഷ് മകൾ ആരതിയുടെ വിവാഹ: സാമന്ത രൂത് പ്രഭു റാണാ ദാഗൂബതിയും മറ്റു കൂട്ടരും
ന്യൂ ഡെൽഹി:

നിരവധി ആരാധക ക്ലബ്ബുകൾ പങ്കിട്ട വെങ്കടേഷ് ദാഗൂബാത്തിയുടെ മകൾ ആശാരി, വിനയക് റെഡ്ഡി എന്നിവരുടെ ചിത്രങ്ങൾ സോഷ്യൽ മീഡിയയിൽ വളരെക്കാലം നീണ്ടു നിൽക്കുന്നു . എന്നാൽ, ബുധനാഴ്ച വൈകുന്നേരം തന്നെ സാന്താ രത് പ്രഭു തന്റെ വിവാഹ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു. തന്റെ നടി നാഗ ചൈതന്യയോടൊപ്പം (ആഷരിയുടെ ബന്ധു കൂടിയായ) സാന്തന്തയ്ക്ക് വിവാഹത്തിൽ പങ്കെടുക്കാനെത്തിയപ്പോൾ ആശീര പറഞ്ഞു: “അഭിനന്ദനങ്ങൾ പ്രിയേ, സന്തോഷത്തിന്റെ ആജീവനാന്തം. ചിത്രത്തിൽ, വധുവും വധുവും കുടുംബത്തോടൊപ്പം കാണിക്കുന്ന ദൃശ്യമാകും.

ഇതിനിടയിൽ, ആശാതയുടെ ആദ്യത്തെ കസിൻ ആയിരുന്ന റാണ ദഗ്ഗുബാത്തി, അവരുടെ ഇൻസ്റ്റാഗ്രാം പ്രൊഫൈലിൽ ഒരു പ്രത്യേക ചിത്ര കൊളാഷ് പങ്കിട്ടു. ഹൃദയവും ഇമോജിയും ചേർന്ന് റാണയും പോസ്റ്റ് ചെയ്തു.

റാണാ ദഗ്ഗൂബാത്തിയുടെ പോസ്റ്റ് ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക:

ആരതി ദാഗുബാത്തി, വിനായക് റെഡ്ഡി എന്നിവർ ജയ്പൂരിലെ വാരാണസിയിൽ വിവാഹിതരായി. സൽമാൻ ഖാനും വിവാഹ സൽക്കാരവും ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു. സൽമാന്റെയും വെങ്കടേഷ് ദാഗുബതിയുടെയും പാട്ടുകൾ പാടുന്നത് സൽമാന്റെ 2014 ലെ കിക്ക് എന്ന ചിത്രത്തിലെ ജംമ്മേ കി റാത്തത്തിന് നിരവധി ആരാധക ക്ലബ്ബുകൾ ക്രോഡീകരിച്ചു. വൈറൽ വീഡിയോ ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക:

OMG #വെന്ക്യ് ഫിഷർ #സല്മന്ഖന് ഡാൻസ് #അഅശ്രിഥവെദ്ദിന്ഗ് pic.twitter.com/QcQw4jjBfL

– ഷിറഷ (ഷിഷാസാവുഹു) മാർച്ച് 24, 2019

ഹൈദരാബാദ് റേസ് ക്ലബ് ചെയർമാൻ ആർ സുരേന്ദർ റെഡ്ഡിയുടെ കൊച്ചുമകനാണ് വിനയക് റെഡ്ഡി. ഹൈദരാബാദിലെ കുടുംബാംഗങ്ങളുടെ സാന്നിധ്യത്തിൽ ഇവർ ഈ വർഷം ഫെബ്രുവരി 6 ന് വിവാഹനിശ്ചയം നടത്തി.

Ndtv.com/elections ൽ 2019 ലെ ലോക്സഭാ തെരഞ്ഞെടുപ്പിനുള്ള ഏറ്റവും പുതിയ തെരഞ്ഞെടുപ്പ് വാർത്തകൾ , തത്സമയ അപ്ഡേറ്റുകൾ, ഇലക്ഷൻ ഷെഡ്യൂൾ എന്നിവ നേടുക. ഞങ്ങളുടെ മേൽ പോലെ ഫേസ്ബുക്ക് അല്ലെങ്കിൽ ഞങ്ങളെ ട്വിറ്റർ ആൻഡ് യൂസേഴ്സ് 2019 ഇന്ത്യൻ പൊതു തെരഞ്ഞെടുപ്പിൽ 543 പാർലമെന്ററി സീറ്റുകളിൽ ഓരോ നിന്നുള്ള അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി.