സാംസംഗ് എച്ച്.ഡബ്ല്യൂ-ക്യു 70 ആർ, എച്ച്ഡബ്ല്യു-ക്യു 60 ആർ സൗണ്ട് ബാർട്ട് അഡാപ്റ്റീവ് സൗണ്ട് ഫീച്ചർ അനാച്ഛാദനം – എൻഡിടിവി

സാംസംഗ് എച്ച്.ഡബ്ല്യൂ-ക്യു 70 ആർ, എച്ച്ഡബ്ല്യു-ക്യു 60 ആർ സൗണ്ട് ബാർട്ട് അഡാപ്റ്റീവ് സൗണ്ട് ഫീച്ചർ അനാച്ഛാദനം – എൻഡിടിവി
Samsung HW-Q70R, HW-Q60R Soundbars with Adaptive Sound Feature Unveiled

സാംസങ് ക്യൂ സീരീസ് ശബ്ദബാറുകൾ ഹാർമാൻ കാർഡൺ സർട്ടിഫിക്കേഷനിൽ ഉൾപ്പെടുന്നു

മിക്ക ആധുനിക ടിവികളും ദൃശ്യങ്ങളിൽ കൂടുതൽ ശ്രദ്ധ കേന്ദ്രീകരിച്ചു, ഓഡിയോ പ്രവർത്തനം പലപ്പോഴും ബാക്ക് സീറ്റായി എടുക്കുന്നു. തത്ഫലമായി, സ്പീക്കർ പാക്കേജുകളും ശബ്ദബാറുകൾ പോലുള്ള ഓഡിയോ ഉൽപ്പന്നങ്ങളും ഉപഭോക്താക്കളിലേക്ക് ട്രാക്ക് ചെയ്യുന്നു. സാംസങ്ങിന്റെ ടി.വി.കളുടെ ഉപയോഗത്തിന് വേണ്ടിയുള്ള സൗണ്ട്ബാറുകളുടെ സാന്നിധ്യം സാംസംഗ് വാഗ്ദാനം ചെയ്യുന്നു. സൗത്ത് കൊറിയൻ ടെക് ഭീമൻ QLED ടിവിക്കുകൾക്കായി ഒപ്റ്റിമൈസ് ചെയ്ത പുതിയ ക്യൂ സീരീസ് സൗണ്ട്ബാറുകൾ ഇപ്പോൾ തന്നെ അവതരിപ്പിക്കുന്നു. ക്യു സീരീസ് ലുക്കപ്പിനുള്ള സാംസംഗ് എച്ച്.ഡബ്ല്യൂ-ക്യു 70 ആർ, എച്ച് ഡബ്ല്യു-ക്യു 60 ആർ സൗണ്ട്ബാറുകൾ എന്നിവയാണ് കമ്പനിയുടെ അക്കാസ്റ്റിക് ബീം ടെക്നോളജി, അഡാപ്റ്റീവ് സൗണ്ട് എന്ന പുതിയ ഫീച്ചർ.

സാംസങിന്റെ ഉപസ്ഥാപനമായ ഹാർമാൻ കാർഡണിന്റെ സഹകരണത്തോടെയും പുതിയ സൗണ്ട്ബാറുകൾ വികസിപ്പിച്ചെടുത്തിട്ടുണ്ട്. അഡാപ്റ്റീവ് സൗണ്ട് ഫീച്ചർ രണ്ട് പുതിയ സൗണ്ട്ബാറുകൾ കാഴ്ചക്കാരന്റെ ടി.വിയിൽ പ്ലേ ചെയ്ത ഉള്ളടക്കം വിശകലനം ചെയ്ത് മികച്ച ഓഡിയോ പ്രകടനത്തിനുള്ള ശബ്ദ ക്രമീകരണം ക്രമീകരിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. AI മോഡിനൊപ്പം സാംസംഗ് ശ്രേണിയിലുള്ള QLED ടിവികളുപയോഗിക്കുമ്പോൾ, ശബ്ദബാറുകൾ സ്വപ്രേരിത ശബ്ദരീതിയിലേക്ക് മാറുന്നു. ഇത് ഉപയോഗപ്രദമാണ്, കാരണം ഇത് സാമാജികരും വോളിയം ക്രമീകരണങ്ങളും ശരിയായി ക്രമീകരിക്കാനും ഉപയോക്താക്കൾ ശബ്ദത്തിൽ നിന്ന് സ്വരം ക്രമീകരിക്കാനും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടിവരുമെന്ന് കരുതുന്നു.

പുതിയ സാംസംഗ് എച്ച്.ഡബ്ല്യൂ-ക്യു 70 ആർ, എച്ച്ഡബ്ല്യു-ക്യു 60 ആർ സൗണ്ട്ബാർ എന്നിവയും അക്കാസ്റ്റിക് ബീം ടെക്നോളജി ഉപയോഗപ്പെടുത്തിയിട്ടുണ്ട്. ഇത് സൗണ്ട്സ്റ്റേഷന്റെ സൗണ്ട് സ്റ്റാൻഡിംഗ് മെച്ചപ്പെടുത്തി ശബ്ദത്തെ തള്ളിക്കളയുന്നു. കൂടാതെ, സൗണ്ട്ബാറുകളിൽ ബ്ലൂടൂത്ത് കണക്റ്റിവിറ്റി ഉണ്ടായിരിക്കും, ഇത് ഉപയോക്താവിനുള്ള സൗകര്യാർത്ഥം നൽകുന്നു. ഡോൾബി അറ്റ്മോസ്, ഡി.ടി.എസ്: എക്സ് ഇമ്മേഴ്സീവ് ടെക്നോളജി എന്നിവയുമുണ്ട്. ഉയർന്ന സൗണ്ട് ശബ്ദ അനുഭവം തേടുന്ന ധാരാളം ഉപയോക്താക്കളാണ് ഇത്.

പുതിയ സൗണ്ട് ബാർബറുകളിൽ സ്ലിം പ്രൊഫൈലും ഉൾപ്പെടുന്നു, 59 മി. ഇത് അല്പം കൂടുതൽ സൗകര്യപ്രദമാക്കുന്നതിന് ഇടയാക്കും, പ്രത്യേകിച്ച് ഒരു ടിവിയുടെ മുന്നിൽ ഒരു മേശ ഉയർത്തിയിരിക്കുമ്പോൾ. ഏപ്രിൽ മാസത്തിൽ പുതിയ സൗണ്ട്ബാറുകൾ വിൽപ്പനയ്ക്കെത്തുമെന്നാണ് കരുതുന്നത്. എന്നാൽ, ഇന്ത്യയിൽ ഇതുവരെ വിലനിർണ്ണയവും നിർദ്ദിഷ്ട ലഭ്യതയുമുണ്ടായിട്ടില്ല. അടുത്തിടെ സാംസങ് ഇന്ത്യയിൽ ആദ്യമായി ഓൺലൈൻ മോഡലായ NU6100 ശ്രേണികൾ പുറത്തിറക്കി. ഈ വർഷത്തെ കൂടുതൽ മോഡലുകളുമായി ഓഡിയോ വീഡിയോ സ്പേസ് സ്വന്തമാക്കാൻ കമ്പനി തയ്യാറായി.


Redmi Note 7 Pro, Redmi Note 7, Mi സൗണ്ട് ബാർ ഇവരുടെ വില സെഗ്മെന്റുകൾ പുനഃക്രമീകരിക്കണം? ഞങ്ങൾ ആബിലിറ്റിലെ ഈ വിഷയത്തെക്കുറിച്ച് , ഞങ്ങളുടെ പ്രതിവാര സാങ്കേതിക പോഡ്കാസ്റ്റിൽ ചർച്ചചെയ്തു. ആപ്പിളിന്റെ പോഡ്കാസ്റ്റുകളോ ആർഎസ്എസ് വഴിയോ സബ്സ്ക്രൈബ് ചെയ്യാൻ കഴിയുന്ന , എപ്പിസോഡ് ഡൗൺലോഡ് ചെയ്യുക അല്ലെങ്കിൽ താഴെയുള്ള പ്ലേ ബട്ടൺ അമർത്തുക.