ടൊയോട്ട ഇന്നോവ ക്രാസ്റ്റ, ഫോർച്യൂൺ സെയിൽ വിൽപ്പന 1.5 ലക്ഷം കവിഞ്ഞു

ടൊയോട്ട ഇന്നോവ ക്രാസ്റ്റ, ഫോർച്യൂൺ സെയിൽ വിൽപ്പന 1.5 ലക്ഷം കവിഞ്ഞു
റഫറൻസ് വേണ്ടി ചിത്രം.

ടൊയോട്ട കിർലോസ്കർ മോട്ടോർസൈക്കിൾ വിൽപനയിൽ 7 ശതമാനം വളർച്ചയാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്. 2011 സാമ്പത്തിക വർഷത്തിൽ 1,40,545 യൂണിറ്റുകൾ വിറ്റഴിച്ചപ്പോൾ 1,50,525 യൂണിറ്റുകൾ വിറ്റഴിച്ചു. ഇന്നോവ ക്രെയ്സ്റ്റാ 18-18 വർഷങ്ങളിൽ മികച്ച വളർച്ച കൈവരിച്ചു. കാമ്രി ഹൈബ്രിഡ് വിൽപ്പനയ്ക്കെത്തിയ ടികെഎം 6 ശതമാനം വളർച്ച കൈവരിച്ചു.

ടൊയോട്ട കിർലോസ്കർ മോട്ടോർ ഡെപ്യൂട്ടി മാനേജിങ് ഡയറക്ടർ എൻ. രാജ പറഞ്ഞു. 18- 19 വരെ ആഭ്യന്തര വിൽപ്പനയിൽ ഏഴ് ശതമാനം വളർച്ച നേടുമെന്നതിൽ സന്തോഷമുണ്ട്. ഇന്നോവ ക്രസ്തയും ഫോർച്യൂണറും വളർച്ചയുടെ പാത പിന്തുടരുകയും, സെഗ്മെന്റിലെ നേതാക്കന്മാരായി തുടരുകയും ചെയ്യുന്നു. ടൊയോട്ടയിലെ ഉത്പന്നങ്ങളുടെ വിശ്വാസവും ആശ്രയവും ഞങ്ങളുടെ വിശ്വസ്തരായ ഉപഭോക്താക്കൾക്ക് ഞങ്ങൾ നന്ദി പറയുന്നു. ”

ടൊയോട്ട കാമ്രി ഹൈബ്രിഡ് 2019 ജനുവരി മുതൽ 500 ബുക്കിങുകൾ പുറത്തിറക്കിയിട്ടുണ്ട്. എയ്യോസ് ലിവയുടെ വിൽപ്പനയിലൂടെ കഴിഞ്ഞ സാമ്പത്തിക വർഷം 13 ശതമാനം വളർച്ചയാണ് രേഖപ്പെടുത്തിയത്.

ഇന്ത്യൻ ഓട്ടോമൊബൈൽ വ്യവസായം തുടർച്ചയായി നിലനിറുത്തുന്നതിന് ഇടം നേടിക്കൊടുത്തുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ഒന്നിലധികം ഘടകങ്ങളുള്ള വാങ്ങലുകളുടെ വികാരത്തെ മന്ദീഭവിപ്പിക്കുന്നു. മുൻകൂട്ടി നിശ്ചയിച്ച ഘട്ടത്തിൽ ദുർബലമായ ഉപഭോക്തൃ ചെലവും, ബിസിനസ്സ് വികാരത്തെ നിയന്ത്രിക്കുന്നതും.

2019 മാർച്ചിൽ ടൊയോട്ട കിർലോസ്കർ മോട്ടോർസൈക്കിൾ വിറ്റത് 12818 യൂണിറ്റാണ്. മാർച്ചിൽ 2018 ൽ 12,539 യൂണിറ്റുകൾ വിറ്റഴിച്ചു. കയറ്റുമതി 844 യൂണിറ്റാണ്. മാർച്ച് 2018 ൽ 998 കാറുകളാണു കയറ്റുമതി ചെയ്തത്. 2018 മാർച്ചിൽ 13,537 യൂണിറ്റുകൾ വിറ്റഴിച്ചു. കഴിഞ്ഞ മാസത്തെ വിൽപ്പന മുന്നേറ്റം ഫ്ളാറ്റ് ആയി. വില്പനയുടെ കാര്യത്തിൽ, ബ്രാൻഡ് ഒരു നീണ്ട 6 മാസത്തിനു ശേഷം 13k മാർക്ക് കടന്നു.

ടൊയോട്ടയ്ക്ക്, അത് ഇന്നോവ MUV- യുടെ ദീർഘദൂര വാഹനമായി തുടരുന്നു. 2018 ൽ, ഇന്നോവ 7,543 കോടി രൂപ വരുമാനം നേടി, ഫോർച്യൂണർ വിറ്റഴിച്ചു. 2018 മുതൽ ഇന്ത്യയിൽ യാരിസ് വിൽക്കുന്നുണ്ട്. എന്നാൽ ഈ കാർ കമ്പനിയ്ക്കായി ബെസ്റ്റ് സെല്ലറായില്ല. കഴിഞ്ഞ ആഴ്ച, ലാറ്റിനീസ് എൻസിപി ടൊയോട്ട യാരിസ് നൽകി 4-സ്റ്റാർ സുരക്ഷ റേറ്റിംഗ് നൽകി.

സുസുക്കിയുമായുള്ള ബന്ധം സംബന്ധിച്ച് ടൊയോട്ടയും പദ്ധതികളും അവതരിപ്പിച്ചിട്ടുണ്ട് . ഇന്ത്യയിലും ടൊയോട്ട മാരുതി കാറുകൾ എർട്ടിഗ, സിയാസ്, ബലേനോ, വിറ്റാര ബ്രെസ്സ എന്നിവ നിർമ്മിക്കും. പുനർവിവാഹം കഴിഞ്ഞ് അവർ ഈ കാറുകളുടെ ഷോറൂമിൽ വിൽക്കുന്നു. അവർ ഈ കാറുകൾ ആഫ്രിക്കയിലേക്ക് കയറ്റുമതി ചെയ്യും. ഫലത്തിൽ, ടൊയോട്ട ഹൈബ്രിഡ് / ഇ.വി ടെക്നോളജിയിൽ മാരുതി അവരുടെ വൈദഗ്ധ്യം നൽകും.