ഒരു സംഭവത്തിൽ ഉർവശി രൗട്ടേലയോട് വളരെ അടുത്താണ് ബോണി കപൂർ നടിയും വൈറസ് വീഡിയോയും ടൈംസ് നൗവിൽ പ്രതികരിക്കുന്നു

ഒരു സംഭവത്തിൽ ഉർവശി രൗട്ടേലയോട് വളരെ അടുത്താണ് ബോണി കപൂർ നടിയും വൈറസ് വീഡിയോയും ടൈംസ് നൗവിൽ പ്രതികരിക്കുന്നു
ബോണി കപൂർ, ഉർവശി റൗട്ടേല എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു

ബോണി കപൂർ, ഉർവശി റൗട്ടേല എന്നിവർ ചടങ്ങിൽ പങ്കെടുത്തു

കബീർ ഖാൻ, ഭാര്യ മിനി മാത്തൂർ, പണ്ഡിം ധില്ലൻ, പത്മിനി കോഹ്ാപുാപുൂർ, സംവിധായകൻ സുഭാഷ് ഗായി, അർജുൻ രാംപാൽ, രൺദീപ് എന്നിവരാണ് ബോളിവുഡ് താരങ്ങളായ ബോളിവുഡ് താരങ്ങളായ ജയന്തിലാൽ ഗഡയുടെ മകൻ അക്സെഷ് ഗഡയുടെ വിവാഹ സൽക്കാരം. ഹൂഡ, ശ്രേയസ് തൽപഡെ, അഫ്താബ് ശിവദാസാനി എന്നിവരാണ് ബോണി കപൂർ, നരേന്ദ്ര മോടി, ഉർവശി രൗട്ടീല എന്നിവരെ നിർമിക്കുന്നത്.

ഇതേ സംഭവം മുതൽ ഉർവശി, ബോണി കപൂർ എന്നിവരുടെ വീഡിയോ ഒരു പ്രത്യേക കാരണത്താൽ വൈറസാണ്. വീഡിയോയിൽ, ബോണി, ഉർവശി എന്നിവർ പാപ്പരാസിക്കായി ഒരുമിച്ച് നിൽക്കുന്നു. എന്നാൽ അവരുടെ ഫോട്ടോ സെഷൻറെ അന്ത്യത്തിൽ, ഉർവ്വശിയെ അപ്രത്യക്ഷരാക്കുന്ന രണ്ട് ഭാഗങ്ങൾ ഉരക്കിക്കൊണ്ടിരിക്കുന്നതായി കാണാം.

വാസ്തവത്തിൽ, ഉർവശി തന്റെ വാക്കുകളിൽ അല്പം ഞെട്ടുന്നതായും കാണുന്നു. വീഡിയോ സോണി മീഡിയ സൈറ്റുകളിൽ നിന്ന് ആരാധകരുടെയും കമന്റേറ്ററുകളോടെയും ബോണിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ വിമർശിച്ചു. അതിനൊപ്പം തന്നെ ഉർവശി പ്രതികരിച്ചില്ല. ഉണ്ണിവാസിക്ക് വളരെ അടുത്താണ് ബോണി കപൂറിനെ ചോദ്യം ചെയ്ത ഒരു ലേഖനം വിമർശിക്കാൻ ട്വിറ്ററിലൂടെ അവർ ട്വിറ്ററിൽ അക്കൗണ്ട് എടുത്തത്.

“ഇൻഡ്യയുടെ ‘സൂപ്പർ’ പത്രത്തിൽ ഒരെണ്ണം ‘ന്യൂസ്’ !! നിങ്ങൾക്ക് പെൺകുട്ടികളെ എങ്ങനെ ആദരവോടും ആദരവോടും ചെയ്യണമെന്ന് അറിയാതിരിക്കുമ്പോഴും പെൺകുട്ടിയുടെ അല്ലെങ്കിൽ സ്ത്രീയുടെ ലിബറേഷനെ കുറിച്ച് സംസാരിക്കരുത്. “- ഉർവ്വശി റൗഡേലയുടെ ട്വീറ്റ് വായിച്ചു. റിപ്പോർട്ടിനെക്കുറിച്ച് അവൾ അസ്വസ്ഥരാണെന്ന് തോന്നുന്നു.

ഉർവശി ഈ റിപ്പോർട്ടുകൾ നിരസിച്ചേക്കാമെങ്കിലും, ട്വിറ്റാറ്റിയും അതിനു പകരം ബോണി കപൂറിന്റെ പ്രവർത്തനങ്ങളെ വിമർശിക്കുമെന്ന് തോന്നി. ചിലർ അത്തരമൊരു പ്രവർത്തനത്തിനായി സ്വയം ലജ്ജിക്കേണ്ടതാണെന്ന് ചിലർ പറയുന്നുണ്ടെങ്കിലും മറ്റുള്ളവർ അയാളുടെ പ്രവൃത്തി ദുഷ്കരമാണെന്നതിന്റെ കാരണമെന്നാണ് അവന്റെ പ്രായം.

മൂവി വാർത്തകളെക്കുറിച്ചുള്ള കൂടുതൽ അപ്ഡേറ്റുകൾക്കായി ZoomTV.com- ലേക്ക് തുടരുക.

ഹോളിവുഡ് വിനോദവും വാർത്തയും മികച്ച രീതിയിൽ നിങ്ങളുടെ ടിവി കാണൽ അനുഭവം പൂർത്തിയാക്കുക. ടേംസ് മാന് പാക്കിനു വേണ്ടി കേബിൾ ആൻഡ് ഡി.ടി.എച്ച് ദാതാവിനെ ചോദിക്കുക. കൂടുതൽ അറിയുക

ശുപാർശിത വീഡിയോകൾ