കിം കർദാഷിയാൻ പറയുന്നു, “ബാബിസിറ്റ് കന്യെ വെസ്റ്റ് – XXLMAG.COM- ന് കഴിയില്ല

കിം കർദാഷിയാൻ പറയുന്നു, “ബാബിസിറ്റ് കന്യെ വെസ്റ്റ് – XXLMAG.COM- ന് കഴിയില്ല

ഞായറാഴ്ച രാത്രി (മാർച്ച് 31) സംപ്രേക്ഷണം ചെയ്ത കർദിനാഷീസിന്റെ സീസൺ 16 പ്രേക്ഷകരിൽ, കാൻഡേ വെസ്റ്റ് , കിം കർദാഷിയാന്റെ വിവാഹം എന്നിവ പരിശോധനയ്ക്ക് വിധേയമാണ്. കാരണം, ‘നിങ്ങൾ, Rhymefest, ഡോണി സ്മിത്ത് 2011 ൽ സ്ഥാപിച്ച ലാഭസ്ഥാപനം.

ഈ എപ്പിസോഡിൽ, കിം വളരെ നിരാശരാണ്, കാമിയുടെ സൗഹൃദത്തെ Rhymefest ദുരുപയോഗം ചെയ്യുന്നുവെന്ന് തോന്നുന്നു. “തന്റെ എല്ലാ സുഹൃത്തുക്കളെയും എല്ലായ്പ്പോഴും അയാളെ കുറിച്ച് പരസ്യമായി സംസാരിക്കുവാൻ അനുവദിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു”, അവൾ അമ്മ അമ്മ ക്രിസ് നെനറിനോട് പറഞ്ഞു, “എനിക്ക് അദ്ദേഹത്തെ ശകാരിക്കാനും ഇക്കാലത്ത് അയാളെ മുറിപ്പെടുത്താനും കഴിയില്ല. എനിക്ക് അവനെ കാണാറില്ലെന്നും, ആളുകൾ അവനെല്ലാം കൂടി നടക്കാൻ അനുവദിക്കാതിരിക്കുകയാണെന്നും എനിക്ക് മനസ്സിലായി. ”

“എനിയ്ക്ക് അതിന് ഊർജം ഇല്ല, അത് ഒരുപാട്, ഞാൻ അത് മനസ്സിലാക്കുന്നു,” അവൾ പറയുന്നു.

കഴിഞ്ഞ മെയ്, ഡോൻഡയുടെ ഹൗസ് ഇൻകൺ എന്ന കമ്പനി സാമ്പത്തികമായി സഹകരിച്ചിരുന്നു. സംഘടനയുടെ സഹസ്ഥാപനമായ Rhymefest, കഴിഞ്ഞ വർഷം മെയ്, ലാഭേച്ഛയില്ലാത്ത , ചിക്കാഗോ കുട്ടികളെ ഉപേക്ഷിച്ചതായി സൂചിപ്പിച്ചു. ഇത് കിം ട്വിറ്ററിലും കുതിച്ചുചാട്ടത്തിന്റേയും പ്രചോദനമാവുകയും ദോണ്ടാസിലെ ഫൗണ്ടേഷനുമായി കാൻഡി പ്രയോജനപ്പെടുത്തി എങ്ങനെ പ്രവർത്തിക്കുകയും ചെയ്തു.

കഴിഞ്ഞ വർഷം ആർട്ട് ഓഫ് കൾച്ചറൽ എന്ന പേരിൽ ഡിഎൻഡി ഹൗസ് സ്ഥിതിഗതികൾ മാറ്റി .

ക്യുഡബ്ല്യു.ടി.കെ , കിം, കാന്യ എന്നിവരെല്ലാം ഒടുവിൽ റൈഫ്ഫസ്റ്റം ഏറ്റുവാങ്ങുകയും കഥയുടെ കഥ പറയാൻ അനുവദിക്കുകയും ചെയ്തു. ഡാൻഡിയുടെ വീടിനെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കാതെ കാന്യോട് തനിക്ക് നിരാശയുണ്ടെന്ന് റോപ്പർ വിശദീകരിച്ചു. അദ്ദേഹം “ചില കഥാപാത്രങ്ങളിലൂടെ കടന്നുപോകുന്നു” എന്നതിനാലാണ് അദ്ദേഹം Rhymefest- നെ സഹായിക്കുന്നതിനു കാരണമെന്നാണ്.

അവസാനം, അയാൾ എങ്ങനെ കാര്യങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്തു എന്നതിന്റെ പേരിൽ Rhymefest ക്ഷമാപണം നടത്തി.

കന്യെ വെസ്റ്റ്, കിം കർദാഷിയാൻ എന്നിവരുമായുള്ള നീണ്ട ഇടപെടലുകളെക്കുറിച്ച് നിങ്ങൾ ആദ്യം Rhymefest- ൽ സംസാരിക്കുന്നു.

കാൻവെ വെസ്റ്റ്’സ് വർഷങ്ങൾ മുതൽ വ്യത്യസ്തമായ കാഴ്ചപ്പാടുകൾ കാണുക