ജാതകം ഇന്ന്, ഏപ്രിൽ 2, 2019: മത്താകം, ചൊവ്വ, മീമാംസ, കന്യാകുമാരി – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്

ജാതകം ഇന്ന്, ഏപ്രിൽ 2, 2019: മത്താകം, ചൊവ്വ, മീമാംസ, കന്യാകുമാരി – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുന്നു – ദി ഇന്ത്യൻ എക്സ്പ്രസ്
ജാതകക്ഷികൾ ഇന്ന്, ഏപ്രിൽ 2, 2019: മത്താകം, ചൊവ്വ, മീമാംസ, കന്യാകുമാരി - ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക
ജാതകക്ഷികൾ ഇന്ന്, ഏപ്രിൽ 2, 2019: മത്താകം, ചൊവ്വ, മീമാംസ, കന്യാകുമാരി – ജ്യോതിഷം പ്രവചിക്കുക

ഏരിയ (മാർച്ച് 21 – ഏപ്രിൽ 20)

ഇപ്പോൾ നിങ്ങൾക്ക് വളരെ കഠിനമായി പ്രവർത്തിക്കണം. നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ ജോലിയിൽ പെടുന്നില്ലെങ്കിൽ പോലും നിങ്ങൾക്ക് അധിക ഊർജ്ജം വൊളണ്ടറി പ്രവർത്തനങ്ങളിലേക്ക് മാറ്റുമെന്ന എല്ലാ സാധ്യതയുമുണ്ട്. എന്തായാലും നിങ്ങൾ പോകുന്നത് തുടരേണ്ടതുണ്ട്. എന്നാൽ നിന്നെ ധൈര്യപ്പെടുത്തരുത്.

ട്യൂറസ് (ഏപ്രിൽ 21 – മേയ് 21)

ജോലിയിൽ വർദ്ധനവുണ്ടാക്കുന്ന പ്രവർത്തനങ്ങളെക്കുറിച്ചും, ആശയവിനിമയത്തിന്റെ തകർച്ചയിലൂടെ ചെറിയൊരു പ്രതിസന്ധിയുണ്ടാകുമെന്നും സൂചിപ്പിക്കുന്നു. നിങ്ങളുടെ തൊഴിലുകളിൽ ഒരെണ്ണം അനിയന്ത്രിതമായ സഹപ്രവർത്തകർ അവശേഷിക്കുന്ന മെസ് ഒഴിവാക്കണം. വാസ്തവത്തിൽ, നിങ്ങൾ പെട്ടെന്നുതന്നെ ഒരു അത്ഭുതകരമായ അവസരം നൽകും.

ജിമെനി (മേയ് 22 – ജൂൺ 21)

നിങ്ങളുടെ ജോലിയിൽ ഒരു പഴയ റൊമാന്റിക് അറ്റാച്ച്മെന്റിന് പ്രയോജനകരമായ ലെഗസി ഉണ്ടായിരിക്കാം, ഒരുപക്ഷേ നിങ്ങൾ ഇപ്പോൾ പ്രൊഫഷണൽ പുരോഗതിക്കായി സോഷ്യൽ കോൺടാക്റ്റുകളെ ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു. പ്രതികൂല സാഹചര്യങ്ങളിൽ നേരിടാൻ നിങ്ങൾ പഠിക്കുന്നതിൽ നിന്ന് മാത്രമേ നിങ്ങൾക്ക് നേടാൻ സാധിക്കൂ. നിങ്ങൾ കരുതിയവരും ശക്തരും അവസാനിക്കും.

ക്യാൻസർ (ജൂൺ 22 – ജൂലൈ 23)

സ്വകാര്യവും പൊതുജനവുമായ ജീവിതസാഹചര്യങ്ങൾ ഈ സമയത്തെ ഒരു സംഘർഷാവസ്ഥ ഉണ്ടാക്കുന്നു. എന്നാൽ, നല്ല വശങ്ങൾ അവഗണിക്കുകയാണെങ്കിൽ നിങ്ങൾ ഒരു തെറ്റ് വരുത്തുമായിരുന്നു. ഏറ്റവും ഉൽപാദനപരമായ മാറ്റത്തിന്റെ കാലഘട്ടം പലപ്പോഴും ബുദ്ധിമുട്ടുള്ളതായി തെളിയിക്കുന്നു, പക്ഷേ അന്തിമഫലങ്ങൾ ഇത് വിലമതിക്കും.

ലിയോ (ജൂലൈ 24 – ഓഗസ്റ്റ് 23)

നിങ്ങളുടെ നക്ഷത്രങ്ങൾ നല്ലതാണോ? ശരി, അതെ, പൊതുവേ അവർ. അതിനാൽ അത് നിങ്ങളെ പ്രസാദിപ്പിക്കും. നിങ്ങളുടെ ആസ്തികളെയും ഗുണങ്ങളെയും പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുന്നതിന് ആവശ്യമായ കൂടുതൽ വിശ്വാസ്യത നൽകാൻ ഇത് മതിയാവും. തീർച്ചയായും, കുറച്ച് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകും, പക്ഷേ അവ പശ്ചാത്തലത്തിലാണ്, എളുപ്പത്തിൽ കൈകാര്യംചെയ്യുന്നു.

VIRGO (ഓഗസ്റ്റ് 24 – സെപ്റ്റംബർ 23)

ചെലവേറിയ വാങ്ങലുകളിലേക്ക് നിങ്ങൾ പരീക്ഷിച്ചേക്കാം, എന്നാൽ നിങ്ങൾക്ക് സ്വന്തമായി എന്തു ചെലവഴിക്കണമെന്ന് മാത്രം തീരുമാനിക്കുക. നിങ്ങളുടെ പണത്തെ വളരെ വേഗത്തിൽ തീർപ്പാക്കാൻ തീരുമാനിച്ചേക്കാവുന്നതിനാൽ എല്ലാ രേഖകളും പരിശോധിക്കുക. ഈ ആഴ്ച നിങ്ങളുടെ പ്ലേറ്റിൽ ഒരുപാട് കിട്ടിയിട്ടുണ്ട്, എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ ബന്ധങ്ങളിൽ കൂടുതൽ പരിശ്രമിക്കുകയാണ് നിങ്ങൾ ചെയ്യുക.

LIBRA (സെപ്റ്റംബർ 24 – ഒക്ടോബർ 23)

പങ്കാളികൾ നിങ്ങളുടെ ചില പ്ലാനുകളുമായി യോജിപ്പില്ലായിരിക്കാം, പക്ഷേ നിങ്ങൾക്കത് ഒറ്റയ്ക്ക് പോകേണ്ടതിന്റെ ഒരു കാരണവുമില്ല. സാമൂഹ്യ ഉത്തരവാദിത്തങ്ങൾ നിറവേറ്റിയും പൂർണ്ണമായും ആശ്രയയോഗ്യവും കൊണ്ട് സുഹൃത്തുക്കളെ സന്തോഷിപ്പിക്കുക. നിങ്ങളുടെ ഗ്രഹങ്ങളുടെ ഭരണാധികാരിയായ ശുക്രൻ, പ്രണയബന്ധങ്ങളുമായി പ്രണയത്തിലാണ്. ഫലമായി? നിങ്ങൾ പ്രണയത്തെക്കുറിച്ച് സ്വപ്നം കാണും.

സ്കോർപിയോ (ഒക്ടോബർ 24 – നവംബർ 22)

മറ്റുള്ളവരിൽ ചിരിക്കാതിരിക്കാൻ ശ്രദ്ധാലുവായിരിക്കണം, കാരണം നിങ്ങളുടെ ജീവിതത്തിലെ ഒരു മേഖലയിലെങ്കിലും നിങ്ങൾക്കെങ്കിലും പിടിക്കാനാകും. യാത്രാ പദ്ധതികൾ കാലതാമസത്തിനു വിധേയമാകാൻ സാധ്യതയുണ്ട്. ഒരു ഗൂഡാലോചനയും ഉടൻ തന്നെ തിരിച്ചെത്തും – പുഞ്ചിരിയോടെ സൂക്ഷിക്കുക.

സജിറ്റാരിസ് (നവംബർ 23 – ഡിസംബർ 22)

തിരക്കുള്ള ഒരു ദിവസം മറ്റുള്ളവരുടെ പ്രശ്നങ്ങളിലേക്ക് നിങ്ങൾ തളർന്നുപോകാൻ അനുവദിക്കുമോ? കുട്ടികളും അടുത്ത സുഹൃത്തുക്കളും നിങ്ങൾക്ക് അനുകൂലമായ നടപടികൾ കൈക്കൊള്ളുകയും, തന്ത്രപരമായ സാഹചര്യങ്ങൾ മനസിലാക്കുകയും ചെയ്യും. പല ഇന്ദ്രിയങ്ങളിലും ഇത് വളരെ നല്ല വികസനം ആണ്, കാരണം ചെറിയ ജോലികൾക്ക് നിങ്ങളുടെ പ്രശ്നങ്ങൾ മനസിലാക്കാം.

കാപ്രിക്ൺ (ഡിസംബർ 23 – ജനുവരി 20)

പകൽ സമയത്ത് ഒരു ഗാർഹിക കവാടം ഉയർന്നുവരുന്നു, എന്നാൽ നിങ്ങളുടെ കുടുംബത്തിന്റെ ഭാവിയെക്കുറിച്ച് സമതുലിതമായ ചർച്ചയിലേക്ക് ഒരു ഹ്രസ്വമായ വാദം മതിയാകും. നിങ്ങൾക്കടുത്തുള്ള ആരെങ്കിലും നിരാശാജനകമായ ഒരു വാർത്ത ലഭിച്ചിട്ടുണ്ടാകാം, അങ്ങനെയെങ്കിൽ നിങ്ങളുടെ ജോലി അല്പം പ്രകാശം പരത്തുന്നു.

അക്വാറിയസ് (ജനുവരി 21 – ഫിബ്രവരി 19)

ഇന്ന് നിങ്ങൾക്ക് തോന്നിയേക്കാം, ശ്രദ്ധാപൂർവ്വം തയ്യാറാക്കിയ ക്രമീകരണങ്ങൾ നിങ്ങളുടെ കണ്ണുകൾക്കു മുന്നിൽ വെളിപ്പെടുത്താൻ തുടങ്ങും. നിങ്ങൾ ആശ്രയിക്കുന്ന ഒരാൾ യുക്തിരഹിതമായ മൂഡത്തിൽ ഉണ്ടെന്ന് തോന്നുന്നു. എന്നിരുന്നാലും, നിങ്ങൾക്ക് നിമിഷനേരത്തു കരുണകാണാൻ കഴിയും, നിങ്ങളുടെ ശത്രുക്കളോടു ദയ കാണിക്കുന്നു.

പിസ്കുകൾ (ഫെബ്രുവരി 20 – മാർച്ച് 20)

നിങ്ങളുടെ പൊതു സമീപനം ഉറച്ചതും ബിസിനസ്സ്സ്പരവും നന്നായി കാര്യക്ഷമവുമാക്കേണ്ടതുമാണ്. നിങ്ങൾക്ക് ഇത് നിയന്ത്രിക്കാനാകുമെന്ന് കരുതുന്നുണ്ടോ? ഇല്ലെങ്കിൽ നിങ്ങൾ കുഴപ്പത്തിലാണ്. എന്നാൽ, ഓരോ ചെറിയ വിശദീകരണവും നിങ്ങൾ കൈകാര്യം ചെയ്താൽ നിങ്ങൾ തീർച്ചയായും മുകളിലേക്ക് നന്നായി വരും. എല്ലാം ചെറിയ പ്രിന്റിലാണ്!